ดู: 3537|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก ที่ดรีมคลีนิค กับหมอทรงยศค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย serene เมื่อ 2014-10-11 20:06

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง

เราเป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่หน้าอกเล็กมาก จนโดนเพื่อนๆล้อตลอดเวลา

ทั้งอายทั้งรู้สึกแย่กับตัวเองมากๆ

จนวันนึงเริ่มรู้สึกไม่ไหวแล้วกับชีวิตแบบนี้ ใส่เสื้อผ้าก็ไม่สวย แบนไปหมดเลยค่ะ มันน่าอายจิงๆ

จึงเริ่มหาข้อมูล เพื่อไปทำหน้าอก หาข้อมูลอยู่หลายเดือนค่ะ กว่าจะตัดสินใจว่าคุ้มค่าที่จะเสี่ยงมั้ยและปลอดภัยหรือป่าว

จึงได้โทรไปสอบถามพนักงานและนัดปรึกษากับคุณหมอ ที่ดรีมคลีนิคกับคุณหมอทรงยศ

บรรยากาศตอนแรกนะคะพอเข้าไปในคลีนิก พนักงานต้อนรับดีมากค่ะ  และคลีนิคดูสะอาดมาก

ก็ได้ทำประวัติ และพนักงานก็พาไปพบคุณหมอ

คุณหมอให้ความเป็นกันเองมากเลยค่ะ เลยรู้สึกว่าอยากทำที่นี่แหละ รู้สึกอุ่นใจเลยตัดสินใจทำค่ะ

ตอนนี้ก็ทำมา 1 เดือนแล้วค่ะ จึงนำภาพมาให้เพื่อนๆดูกันว่าเป็นอย่างไร

สำหรับเรา เราโอเครกับชีวิตมากเลยค่ะ  

พอไปทำมาแล้วรู้สึกเหมือนเราเท่าเทียมคนอื่นแล้ว เราไม่ด้อยแล้ว จะไม่โดนล้อแล้ว

จิงๆก็คิดอยู่นาน จะรีวิวดีมั๊ย

แต่คิดดูอีกที ก่อนเราทำ เราก็มาหาอ่านรีวิว เพื่อความปลอดภัยของตัวเอง

เราจึงอยากแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆ ที่อยากทำหน้าอก ได้มีข้อมูลประกอบการตัดสินใจค่ะ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

อ้าว เจอพี่น้องหมอเดียวกันอีกแย้ว 555+ เราก็พึ่งไปแก้จมูกมาค่ะ
หน้าอกสวยมาก
อัยย้ะคุณหมอทรงยศเหมือนกันคร้า
ทรงสวยนะคะ อยากไปทำบ้าง รอมีทุนก่อน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-22 12:16:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะทุกคน
ทรงสวยดีค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะทรงอะไรกี่ซีซี
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-23 13:22:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chanyanut.nok ตอบกลับเมื่อ 2014-11-23 11:15
ราคาเท่าไหร่ค่ะทรงอะไรกี่ซีซี

65000 ค่ะ
ทรงกลม
285 CC จ้าาา
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-16 15:24:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณนะคะ ^^
ทำเสรจแล้วพักฟื้นนานไหมคะ ต้องมีคนเฝ้ารึเปล่า
หน้าอกสวยมากจร้าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้