ดู: 1493|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 340cc ใต้กล้าเนื้อDeluxe clinic 22/09/14

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวครั้งแรก กับศัลยกรรมครั้งแรก และ
มีคำถามและข้อสงสัยมากมาย หลังจากที่เฝ้าส่องอยู่นานจนในที่สุดก็ทำมาจนได้555

เราได้เห็นรีวิวจากหลายๆคนสุดท้ายก็ตัดสินใจเลือกทำที่นี่ หลังจากนั้นก็ไม่ลังเลหยิบโทรศัพท์โทรหาทางคลินิกนัดแนะวันฤกษ์งามยามดีได้มาเป็นวันนี้ล่ะ หุหุ ดีใจจะได้มีนมแล้ว

22/09/14 ถึงวันและเวลานัดหมาย ก็เข้าพบคุณหมอตามขั้นตอนปกติ ตรวจเต้านมและเลือกขนาด ได้มาแค่340 แอบเสียใจอยากได้ใหญ่กว่านี้ซักหน่อย แต่ก็ปลอบใจตัวเองว่ายังไงก็ดีกว่าของเก่าล่ะหว้า

หลังจากนั้นก็นอนรอเวลา(แอบหลับไปด้วย ตื่นมารีบดูนมนึกว่าทำเสร็จแล้วที่ไหนได้ยังไม่เริ่มเลย 555) ระหว่างรอคิวมีคนที่ทำเสร็จแล้วมานอนห้องพักฟื้นแอบหันไปดูเค้ามีน้องนมแล้ว นึกในใจอยากถึงคิวเร็วๆ

และแล้วก็สิ้นสุดการรอคอยมีพี่พญาบาลมาแจ้งขั้นตอนก่อนเข้าห้องผ่าตัดบลาๆๆ... เข้าห้องผ่าตัด หลังจากนั้นคื่นมาอีกทีเกือบห้าโมงเย็น มึนไม่มากแน่นอกงงๆ หลังตื่นมาความจริงแล้วไม่ได้เจ็บมากอย่างที่คิดไว้เลย ดีกว่าที่คิดไว้เยอะแยะมากมาย^^ มาเจ็บจริงๆก็วันที่สอง

เดี๋ยวจะลงรีวิวรูปให้ดูนะจ๊ะ^______^

รูปก่อนทำ

แปดวัดต่อมา

ตอนนี้ปัจจุบัน 20วันแล้ว

รูปแผลข้างซ้าย

จะเห็นว่ามีเส้นขึ้นใช่พังผืดรึเปล่าเอ๋ยกลัวมากมาย นี่ขนาดนวดทุกวันยกแขนทุกวันนะเนี่ย มีก้อนใต้รักแร้ทั้งสองข้าง

อันนี้แผลข้างขวา

ค่อนข้างกังวลเกี่ยวกับก้อนไตกันเส้นที่ขึ้น ผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ^_____^

ไม่ต้องกังวลนะค่ะ ถือว่าแผลสวยมากๆเลย ส่วนผังผืดที่ว่าเด๋วมันก็หายไปเองค่ะสัก 1-2 เดือน สู้ๆนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-15 19:53:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
misty ตอบกลับเมื่อ 2014-10-15 15:36
ไม่ต้องกังวลนะค่ะ ถือว่าแผลสวยมากๆเลย ส่วนผังผืดที่ว่าเด๋วมันก็หายไปเองค่ะสัก 1-2 เดือน สู้ๆนะค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ค่อยหายกังวลหน่อยไม่รู้จะถามใครจริงๆ ^____^
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-15 19:53:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
misty ตอบกลับเมื่อ 2014-10-15 15:36

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ค่อยหายกังวลหน่อยไม่รู้จะถามใครจริงๆ ^____^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้