ดู: 1600|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปร้อยไหมจมูกที่Dermaster มาค่ะ^^

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปร้อยไหมจมูกที่ Dermaster มาค่ะ จริงๆอยากทำร้อยไหมมานานแล้วแต่ศึกษาอยู่นานเหมือนกันจนมาโดนที่่เดอมาสเตอร์นี่ล่ะ

รูปก่อนไปทำค่ะ จิงๆเป็นคนมีดั้งอยู่แล้วแต่ไม่ได้โด่งมาก แต่ที่มาทำคือเราอยากให้จมูกดูคมมากขึ้นกว่านี้

รูปวันหลังจากที่ไปร้อยจมูกเสร็จ เห็นความแตกต่างอย่างชัดเจนจิงๆ โด่งขึ้นสมใจอยากเลย  ดีใจมากกก

อยากบอกว่าไปที่เดอมาสเตอร์คุณหมอทำออกมาดีมากค่ะ แล้วระหว่างร้อยไหมเราแทบไม่รู้สึกเจ็บเลย คุณหมอมือเบามากๆ พอใจมากค่ะ
จมูกสวยมากกก^^ ราคาเท่าไหร่คะ หาที่ร้อยไหมจมูกเหมือนอยู่เหมือนกัล
สวยมากค่ะ ปวมกี่วันค่ะ ราคาเท่าไไหร่
ขอราคาด้วยจ้าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้