ดู: 924|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก คุณหมอชาติชายเอพลัสคลีนิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาอวดหน้าอกใหม่ของตัวเองค่ะ ไปอัพไซส์มาค่ะ 350ซีซีค่ะ ทรงหยดน้ำ
คล้อยนิดๆ ชอบเลยค่ะ อยากทำมานานแล้วค่ะ แต่หาเวลาไม่ได้ซักที ต้องขอบคุณดั้งโด่งค่ะที่มีข้อมูลและรีวิวดีๆ เยอะแยะเลย
สวยหลายๆที่เลยค่ะ แต่เลือกที่นี่เพราะโปรโมชั่นล้วนๆเลยค่ะ ผลงานก็มีให้เห็นอยู่เรื่อยๆ ค่ะ เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อน
เพราะเสริมหน้าอกถือเป็นเรื่องใหญ่สำหรับเราเหมือนกัน คุณหมอค่อนข้างให้ข้อมูลโอเคค่ะ อีกทั้งเราก็ไม่อยากได้เล็กหรือใหญ่จนเกินไป
ขนาดนี้กำลังโอเคค่ะ คุยกับคุณหมอเสร็จ ก็กลับมาตัดสินใจที่บ้านก่อนค่ะ แอบกลัวๆเหมือนกัน เพราะเราต้องสลบด้วย กลัวผลข้างเคียงด้วย
แต่ดูรีวิวของคนอื่นๆ และประสบการณ์ของหลายๆคนที่นำมาแชร์ก็ไม่เห็นจะน่ากลัวเท่ารั่ย เป็นไงเป็นกัน
ก็นัดคิว โอนมัดจำกะทางคลีนิคเสร็จสัพ ลางานล่วงหน้าไว้เจ็ดวันเลยค่ะ บางคนก็บอก4-5วันก็ทำงานได้แล้ว แต่เราเผื่อๆไว้ดีกว่าค่ะ
ถึงวันทำ ก็ไปคลีนิค ก็มีพนักงานมาคุยอธิบายการปฏิบัติตัว แนะนำวิธีการทานยา การทำแผล ซักพัก ก็มีคนมาเรียกให้ขึ้นไปเปลี่ยนชุดเตรียมตัวค่ะ
ได้เวลาขึ้นเขียงค่ะ แอบตื่นเต้น แอบกลัวด้วยค่ะ ข้ามไปเลยนะค่ะ หลังจากดเสร็จแล้ว ก็นอนพักอยู่ที่คลีนิค2ชั่วโมงกว่าๆ ก็ขอกลับมาพักต่อที่บ้านค่ะ
เดี๋ยวนำรูปมาให้ดูด้วยค่ะ ก่อนทำค่ะ

รูปนี้กลับมาพักที่บ้านค่ะ

รูปนี้ตัดไหมแล้วค่ะ เริ่มนวดๆบ้างแล้ว

โดยส่วนตัวค่อนข้างพอใจเลยค่ะ มั่นใจมากขึ้น ใส่ชุดไหนก็สวยค่ะ วันนี้พอแค่นี้ก่อนนะค่ะ

หลังทำเจ็บ ระบมมากมั้ยคะ .. แล้วฉีดครั้งนี้อยู่ได้นานมั้ย..ราคาเท่าไหร่คะ
หลังทำเจ็บ ระบมมากมั้ยคะ .. แล้วฉีดครั้งนี้อยู่ได้นานมั้ย..ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้