ดู: 893|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก หน้าใจ บาย หมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี ดั้งโด่ง เอวี่ บอดี้
มารีวิวอีกแล้ววันนี้ จะรีวิวอะไรดีน้าาาาาา ตามหัวข้อเลยจ้าา หน้าอกนั่นเอง อยากทำมานานแระ
เลยสนองneed ซักโหน่ยย ทำกะคุณหมอชาติชายเจ้าเก่า เจ้าประจำจ้าา ไซส์ไม่เล็กมาก ไม่ใหญ่มาก
แค่ตู้มๆ กว่าเดิมนิดหน่อยเป็นอันพอใจ ไม่ต้องพูดมาก ไปดูรูปกันเลยจ้าาาา

Before แบนม๊ากกกกกก

after มาแล้วจ้าาาา

รูปแอบซ้ำกัน คิคิ

ลองเอามาเทียบกัน

สอง ยูสเซอร์นี้คนเดียวกันนิครับ ip เดียวกัน ตอนใช้งาน

จะมาเล่น 2 ยูสเซอร์ เพื่อโปรโมท คลินิกหราครับ
แบบนี้ ไม่น่ารักเลยนะครับ

และก็ดัน กระทู้เวลาเดียวกัน  5 กระทู้

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้