ดู: 699|ตอบกลับ: 3

[ทำจมูก] เลอลักษณ์ กับ หมอคมกริช

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า วางแพลนจะทำจมูกคะ แต่ลังเลระหว่าง
เลอลักษณ์ กับ หมอคมกริช
ไม่ทราบว่าแต่ละที่แตกต่างกันอย่างไร และมีจุดเด่นต่างกันยังไงอะคะ
โพสต์ 2015-1-5 09:18:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเชียร์เลอลักษณ์ค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-29 11:09:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคะ แต่เลือกไปทำวีคูน ทำพรุ่งนี้แล้วววว
พอดีเห็นเพื่อนทำมาแล้วสวย
โพสต์ 2015-4-30 14:38:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากแนะนำที่นึงนะคะ ส่วนตัวเราชอบงานของ ยศการลินิก ค่ะ กับอาจารย์หมอสมยศ สาขาราชดำริค่ะ ตรงข้ามเซ็นทรัลเวิร์ล เพื่อนเราและตัวเราเองก้อเคยเป็นลูกค้าที่นี่ค่ะ

ที่นี่อาจารย์หมอสมยศเก่งแล้วเป็นกันเองมากๆ เราทำครั้งแรกแล้วก้อประทับใจเลย ที่นี่้ใช้ของอเมริกานะคะ พิเศษคือหมอสมยศ จะคุยกะเราโดยตรงว่าอยากได้แบบไหน แล้วก้อจะทำแกนโดยการเหลาแกนให้ตามความต้องการของเราโดยคำนึงความพอใจของเราเป็นที่หนึ่งค่ะ แล้วก้อความปลอดภัยด้วยค่ะ

สนใจเข้าไปดู website ยศการคลินิก ที่ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/
หรือโทรไปสอบถามรายละเอียดได้ที่ 02-253-8901 ค่ะ เบอร์สาขาราชดำริ นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้