ดู: 3047|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ก่อนหลังเสริมหน้าอก หมอชาติชายค่ะ Aplus clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ มาเล่าประสบการณ์เสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชายมาค่ะ ผ่านไป 16 วันแล้วค่ะ ตอนนี้อาการแทบจะปกติหมดทุกอย่างแล้วค่ะ เหลือแค่ดูแลแผลหลังผ่าตัดค่ะ

หมอสอบวิธีการนวดมาแล้วค่ะ เข้าไปตัดไหมมาเรียบร้อย แผลแห้งดี สวย ระวังเรื่องแผลเป็นหลังจากนี้ ให้นวดทั้งนม ทั้งแผลเลยค่ะ และหายาทาป้องกันแผลเป็นด้วยค่ะ การทำครั้งนี้ถือว่าโอเคเลยค่ะ  คุณหมอใจดีค่ะ อยากได้เท่าไรบอกหมอ แต่ ๆ ๆ ๆ หมอไม่ตามใจเราค่ะ หมอจะบอกว่าเราควรทำเท่าไร 55555

ก็ดีค่ะ หมอบอกว่าถ้าเอาเท่านี้จะเป็นอย่างไร เท่านั้นจะเป็นอย่างไร เราตั้งโจทย์ไปให้คุณหมอได้คร่ะ แต่บอกไว้เลย หมอไม่ตามใจเราค่ะ 5555

มาดูรูปเรานะค่ะ หน้าอกเราตอนนี้ค่ะ หลายๆ มุม

ก่อนทำค่ะ

ชัดๆ ไปเลยค่ะ

สวยมากจ้า ใส่มาเท่าไร เหนือหรือใต้กล้ามเนื้อ
สวยค่ะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-11 18:41:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
jenry ตอบกลับเมื่อ 2014-10-19 15:37
สวยค่ะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ

55000 น่ะค่ะ
ผ่าทางไหนค่า ประมาณกี่วันถึงไปทำงานได้ค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้