ดู: 1566|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมแตกลายหลังเสริมหน้าอกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้นมแตกลายเยอะมากๆเลยค่ะพยายามทาครีมอยู่นะคะอยากรู้ว่าคนอื่นเป็นไหมแล้วมันจะหายไหมค่ะกังวลมากเลยไม่กล้าใส่เสื้อโชว์นมเลยอุตส่าทำมา TT
รู้สึกว่าเคยเจอคนที่มีปัญหานี้ค่ะ เสริมมาแล้วแตกเป็นริ้วๆ ที่แดงๆ เด๋วถามให้นะคะว่า เค้าหายไหม หรือแก้ไขนังไง ใจเย็นๆก่อนนะคะ อย่าเพิ่งจิตตก ทุกอย่างต้องมีทางแก้ไขค่ะ
ลองหาครีมบำรุงผิวทาดูนะคะ เผื่อจะดีขึ้น ครีมที่ใช้ตอนหลังคลอดอ่ะค่ะ คิดว่าหลักการน่าจะใกล้เคียงกัน เพราะเกิดจากผิวหนังขยายตัวเร็วเกินไป
ถามมาให้ล่ะค่ะ น้องที่มีอาการแบบ จขกท
ต้องใช้ครีมลบรอยแตกลายค่ะ เห็นน้องเค้า
ซื้อ บีโอออย ในบู๊ธวสันต์ มาใช้ ก็ช่วยให้รอย
จากลงได้ค่ะ ....
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-4 02:31:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆนะคะไปซื้อมาลองใช้แล้วค่าตอนนี้ของโปรวาเมตกับไกลเดิมเดี๋ยวใช้แล้วดีขึ้นจะมาบอกนะคะขอบคุณมากๆเลย TT
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้