เจ้าของ: Sugarsan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] หมอจุฑา คลินิคปากน้ำ ยังไม่ปิดคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
เราอีกคนนึงยังมั่นใจในฝีมือคุณหมอ.ได้โทรไปคลีนิคหลายครั้งแล้ว.คอนเฟิร์มว่าแค่ปิดชั่วคราว.เพราะช่วงนี้ข่าวโจมตีมากมายป้องกันความยุ่งยากจากนักข่าว.และเคลียร์อะไรที่คลีนิคหลายๆๆอย่างที่เรียบร้อยขึ้น.เราจองคิวตั้งแต่เดือน.พค2014 มาได้คิว.8ตุลา 2014 ยืนยันทำต่อ.ไม่รับมัดจำคืนค่ะ.แต่พนักงงานโทรเลื่อนไปทำเดือน พย 2014 ค่ะ แถวนี้ไม่มีหน้าม้าหน้าแมวนะคะ.มีแต่คนที่ทำกับคุณหมอแล้วมาชื่นชมฝีมือและให้กำลังใจคุณหมอคะ. ปล.แสดงความเสียใจกับน้องที่ตายด้วย
ทำที่ไหนหมอไหนก็มีความเสี่ยงทุกที่ค่ะ ต่อให้ทำในโรงพยาบาลที่มีมาตราฐานอาจจะคิดว่าไม่มีความเสี่ยงนงกว่าทำคลินิคแต่ถ้ามีหมอที่ไม่มีฝีมือทำให้ก็เท่านั้นอาจไม่ถูกใจไม่พอใจไม่สวยก็ทุกข์ ทุกอย่างมาจากความเชื่อมั่นและดูวิเคราะห์จากรีวิวของบุคคลที่ใจดีมาบอกเล่าประสบการณ์ฝีมือคุนหมอเท่านั้นว่าเราชอบในฝีมือหมอไหม ที่จะทำให้เราตัดสินใจว่าอยากเลือกทำกับหมอมากที่สุด ทุกที่ทุกหมอไม่มีไม่พลาดหรอกค่ะ อยู่ที่ดวงใครจะเจอ  แต่เราต้องเลือกและเชื่อมั่นฝีมือก่อนอันดับแรกและทำร่างกายให้แข็งแรงก่อนไปทำ โอกาสพลาดก็อาจน้อยลง ถ้าพลาดก็คงเคราะห์หรือเกิดจากสาเหตุประการใดก็ต้องมาดูกันหลังจากผลออกมา ว่าแก้ไขได้หรือไม่ได้  สู้ๆ
จขกท. พอดีอยากทราบว่าจะติดต่อกับคลินิกได้อย่างไร เราจองคิวไว้30ธค.นี้เราอยากได้ความมั่นใจว่าคุณหมอจะยังผ่าตัดอยู่ เพราะเราเชื่่อในฝีมือหมอมากเลยไม่อยากเปลี่ยนหมอ รบกวนขอเบอร์ที่ติดต่อได้ของคลินิกได้ไหมจ๊ะ
Oomkung ตอบกลับเมื่อ 2014-10-10 12:18
จขกท. พอดีอยากทราบว่าจะติดต่อกับคลินิกได้อย่างไร เร ...

087-683-9014 เบอทางงคลินิคอีกเบอนึงค่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-22 12:09:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nadeardear ตอบกลับเมื่อ 2014-10-3 20:12
ขอหมายเลขติดต่อหมอจุฑาหน่อยค่า

หลังไมค์ไปแล้วนะจ้า ^^
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-22 12:11:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
oilnaruk_6 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-2 18:21
ราสีสิงห์ เหมือนกันค่ะและเป็นลูกศิษย์คุณหมอค่ะ ทำวี ...

จริงหรอคะ ราศีเดียวกันเลยยย เป็นไงบ้างคะ หายบวมยังเอ่ย อิจฉาจังค่ะ อยากทำแล้ววว ใจร้อนนนน 555555
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-22 12:13:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นิมน ตอบกลับเมื่อ 2014-10-2 20:09
เค้าอยากได้ 27-28 พฤศจิกาอะค่ะ แต่กลัวว่า ถ้ามีเรื่องค ...

ปลายเดือน พย น่าจะได้ทำเลยน้าไม่มีอะไรคลาดเคลื่อน ตัวเองคิวก่อนเค้าอีก รอๆๆๆ ใจจดใจจ่อ อยากสวยแย้วววว ^^
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-22 12:15:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chorjin.nd ตอบกลับเมื่อ 2014-10-3 10:08
เราได้คิว 17 ต.ค. 57 คะ ทำกราม ลังเลอยู่ว่าจะทำดีรึจะเลื่อนดี

เป็นไงบ้างคะ ตัวเองได้ทำรึยัง หรือรอคลินิคเฟิร์มวันผ่าคะ ทำเลยๆ เค้าก็อยากทำเลย เหมือนเป็นปมด้อย ไม่ไว้ใจหมออื่นง่าาา
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-22 12:16:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Monchanok11 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-3 11:27
เราได้คิว 22 มกราคา ลดโหนกแก้ม แก้จมูก เสริมคาง  กลัวโ ...

ว้าววว สวยจัดเต็มเลยอ้ะ มารีวิวตัดกรามบ้างนะค้า อิจฉาจังงง ^^
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-22 12:17:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mickyJJ ตอบกลับเมื่อ 2014-10-6 00:42
สำหรับเพื่อนๆ ที่ตัดสินใจผ่ากับหมอ ขอให้ทุกอย่างราบรื่นไปด้วยดีนะคะ

สาธุนะค้าาา ขอบคุณมากค่า
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-22 12:18:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รวมมิตร ตอบกลับเมื่อ 2014-10-8 22:33
ทำที่ไหนหมอไหนก็มีความเสี่ยงทุกที่ค่ะ ต่อให้ทำในโร ...

ใช่ค่ะ อยู่ที่ความเชื่อมั่น ทุกเคสย่อมมีความเสี่ยงหมด ^^
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-22 12:29:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
################ มาอัเดทต่อนะค้าาาา ################

เมื่อวาน วันที่ 21/10/14 ได้โทรไปถามอีกครั้ง

เจ้าหน้าที่บอกว่า ตอนนี้ไม่รับเคสใดๆค่ะ

จะรับเคสอีกที ก็ต่อเมื่อ คลินิคใหม่เสร็จ นั่นคือ แถวพระราม 9 ค่ะ ตอนนี้อยู่ระหว่างการสร้างตกแต่งค่ะ

ซึ่งย้ายคลินิคมาอยู่ที่พระราม9แทน ทำใหม่ให้ดี ให้พร้อม ให้น่าเข้า น่าเชื่อถือมากขึ้น

โดยคลินิคใหม่จะแล้วเสร็จเมื่อไร เจ้าหน้าที่ไม่สามารถให้คำตอบได้

ซึ่งหากคาดเดาเค้าบอก อาจภายในปลายปีนี้ ถ้าไม่ทันก็คงต้นปีหน้าค่ะ

คิวที่คนไข้จองไว้ หากต้องการเงินมัดจำคืน สามารถติดต่อเข้าไปขอรับเงินคืนได้ค่ะ

และเมื่อทุกอย่างโอเค เจ้าหน้าที่จะโทรติดต่อกลับมาเองค่ะ ตามคิวที่ Hold เอาไว้

สำหรับเรา เราได้คิว 3 ธค นี้ ถ้าทางคลินิคเรียกตามคิวที่ Hold เอาไว้ เราคงได้ปีหน้าแน่เลย

คิดว่าถ้ารอไม่ไหว จะไปหายันฮีหมอสุทัศน์ละนะ คิดว่าคงผ่านป้าวุ้นเส้น

เห้อออออ ใจจริงๆ ไม่อยากเปลี่ยนหมอเลย ยังไๆก็มั่นใจฝีมือคุณหมอจุฑาอยู่ดี

ติดอย่างเดียว ใจร้อนนนนนน วัยรุ่นเซง 55555

ปล. สอบถามนิดนึงค่ะเผื่อใครรู้ พอดีไปอ่านเจอ กระทู้อื่น เห็นว่ามีไลน์กลุ่มสำหรับพูดคุยกันเรื่องคุณหมอจุฑา

คืออยากเข้ากลุ่มด้วยอ่าค่ะ ต้องทำไงบ้าง คืออยากแชร์ อยากปรึกษา กับเพื่อนๆหลายๆคนหลายๆเสียง

ที่เคยผ่าตัดแล้วและยังไม่เคยอะค่ะ

##เพื่อนๆท่านใดมีข่าวอัพเดทกันมาได้เรื่อยๆนะคะ##

Sugarsan ตอบกลับเมื่อ 2014-10-22 12:15
เป็นไงบ้างคะ ตัวเองได้ทำรึยัง หรือรอคลินิคเฟิร์มวั ...

ยังไม่ได้ทำเลยคะ คลินิกปิดซะก่อน(เรื่องคดี) ตอนนี้รอให้พนักงานโทรมาคะ ยังไม่โทรมาเลย
ไม่รู้ว่าคนอื่นที่ไปมัดจำ จองคิวไว้ มีการติดต่อจากคลินิกบ้างไหม
เราได้คิววันที่ 2 ตุลาคม 2557 ตอนนี้ยังติดต่อคลีนิคมะได้เลยคะ่
ทางคลีนิคโทรมาขอเลขที่บัญชี จะโอนเงินคืนแล้วค่ะ ใจจริงมะอยากได้เลยค่ะ อยากมัดจำไว้อย่างเดิม
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-31 21:02:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ วันนี้โทรไปทางคลนิคบอกขอเลขบัญชี จะโอนคืนให้เพื่อความสบายใจคนไข้

และอาจเปิดคลินิคใหม่ที่พระราม9 ปีหน้าเลย

เราอยากทำเดือนนี้อ่า มีหมอไหนแนะนำอีกบ้าง ไม่ค่อยไว้ใจฝีมือหมออื่นเลย ;(
รอค่ะ ปีหน้าก็รอ เพื่อผลงานที่ดีที่สุดที่จะอยู่บนร่างกายเราตลอดชีวิต
โอ้ ตกลงเรื่องจริง มันเป็นยังไงกันแน่
เหมือนว่า ต้องพึ่งดวงด้วยนะนี่ ถึงหมอจะเก่งยังไง ก็ยังมีผิดพลาดกันได้
สี่เท้ายังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง

อยากรู้ว่า หมอจะเลิกกวนโอ้ยรึยังน้อ เห็นคนชอบบ่นกันเยอะ 555
Sugarsan ตอบกลับเมื่อ 2014-10-2 18:06
จริงหรอคะ ดีใจและยินดีด้วยนะคะ อยากสวยยยแล้วววเหมื ...

เราเจ็บจะตาย แต่ทนได้ค่ะ เราขอเบอร์โทรคุณหมอหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
Sugarsan ตอบกลับเมื่อ 2014-10-2 18:06
จริงหรอคะ ดีใจและยินดีด้วยนะคะ อยากสวยยยแล้วววเหมื ...

เราเจ็บจะตาย แต่ทนได้ค่ะ เราขอเบอร์โทรคุณหมอหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
Sugarsan ตอบกลับเมื่อ 2014-10-22 12:29
################ มาอัเดทต่อนะค้าาาา ################

เมื่อวาน วันที ...

gybsy55   ADD มาได้คะเดี๋ยวดึงเข้ากลุ่ม
ขอเบอร์ติดต่อของคลินิกที่โทรติดด้วยค่าา
ขอเบอติดต่อด้วยคนค่ะ
ถ้ามีรายละเอียดยังไงก้มากระทุ้บอกไว้กันด้วยนะค่ะ
สนใจว่าจะไปทำอยุ่เหมือนกันนะค่ะ
อยากได้เบอ์มือถือคลินิค ค่ะ รบกวนด้วยค่ะ line id : gemmie2529
ขอเบอร์มือถือคลินิคด้วยคนค่ะ line id:gemmie2529
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้