ดู: 2188|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ภาพก่อนหลังเก็บหนังตาบนกับ คุณหมอต่อพงษ์คลินิกรัชดา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shamuza เมื่อ 2014-10-1 20:46

ภาพก่อนหลังเก็บหนังตาบนกับ คุณหมอต่อพงษ์คลินิกรัชดาได้ประมาณ 24 วัน
ราคา 18500 บาท ไม่เจ็บ ไม่บวม เป็นคนที่หนังตาบนเยอะตั้งแต่เด็กๆ แล้ว เพิ่งได้มีโอกาสตัดสินใจ ทำเพราะกลัวๆ (แหะ แหะ)
ขอบคุณสำหรับรีวิวค่ะ ดูดีขึ้้นมาก ว่าแต่คุณหมอใช้วิธีการเจาะไขมันหรือตัดออกคะ สนใจอยากทำมากๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-2 14:20:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอใช้วิธีตัดหนังตาออกไปอะครับ แล้วก็เย็บไหม ประมาณ 5 จุดได้อะครับ
ดูดีมากเลยค่ะ  สนใจอยากทำกับคุณหมอต่อพงษ์เหมือนกันค่ะ  หมอใจดี มือเบาเป็นกันเองมากค่ะ  
สนใจทำหมอต่อพงษ์เช่นกันเห็นบอกว่า  มือเบาสุดๆ ช้ำน้อยมากเลย
ต๊าย หล่อเลยค่ะ....ดีแล้วค่ะที่ตัดสินใจทำ ศัลย์ไม่ใช่เฉพาะผู้หญิงต้องสวยค่ะ ผู้ชายทำได้แถมดูดีขึ้นมากด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้