ดู: 1701|ตอบกลับ: 4

[ปากบาง] รีวิวปากบาง หมอโอ๋ ธนพันธ์ 27 กันยายน 2557

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cc_cc22 เมื่อ 2014-9-28 14:19

ไม่ได้ปากหนาเท่าไรแต่มีแผลเป็นที่มุมปาดตั้งแต่เด็กอยากให้มันเข้ารูป
หาข้อมูลจากดั่งโด่งมานานสุดท้ายมาจบที่ หมอโอ๋ ธนพันธ์
Line หาคุณยูมิวันอังคารที่ 23 กันยายนพร้อมปัญหาส่วนตัวมากมาย
1. อยู่ต่างจังหวัดไกลมาก
2. มาสามารถลางานได้ สะดวกเฉาะเสาร์อาทิตย์ เสาร์จะดีมาก
3. ไม่สะดวกไปตัดไหมแต่ที่นี้น่าจะตัดได้ (หาคนไว้ละ)
ที่แรกคิวน่าจะไม่มีค่ะ พอประมาณบ่ายสองประชุมอยู่คุณยูมอบอกว่ามีลูกค้าเลื่อนคิวผ่าสองคิว
11.30 กับ 13.30 เลือกได้ตอนนั้นเลือกเลยค่ะว่าจะไป 11.30
แต่กว่าจะได้ตอบเกือบห้าโมงเย็นสรุปนางก็ตกลงใจไปทำคะ

1

1

วันนัด 27 กันยายน 2557 ออกไปเคลียร์และดูงานตั้งแต่ 6 โมงเช้า
ไปถึง 11.00 พอดี นั่งรถไปถึงเมเจอร์สามนาที เสียเวลาเดินวนสะพานลอย
ถึงคลินิกเที่ยงพร้อมเหงื่อท่วมร้อนมากนั่งคอยวัดความดันและรอหมอ
ตอนนั้นหมอผ่าตัดในห้องผ่าแล้ว
บ่ายโมงครึ่งได้เวลาเจอหมดค่ะหมดหน้าใสมากๆๆ น่าอิจฉา
หมอ : ปากปางอยู่แล้วนี่น่า
นาง : อยากได้รูปกระจับสวยๆ (นางไม่สนนางจะทำ)
หมอ : ปากไม่เท่ากันนะครับเดียวหมอดูสิ (นั้นแหละคะปัญหานาง) เดียวหมอขอถ่ายรูปด้วย
(แช๊ะไปสองสามรูป)
หมอ : เดียวหมอขอวาดปากนะครับ (เอาละสิไม่มีแบบให้นางดูไม่ถามนางเลย)
หมอ : เสร็จละครับลองยิ้มสิ (อุ๊ตาย!!! มันโอเคมากค่ะ)
นาง : ไม่อยากได้บางไปนะค่ะ (ถามไปงั้นแหละ)
หมอ : ทำปางยังไงก็ต้องบางลงครับเดียวรอห้องผ่าตัดเลยครับ
ปล. เสียดานที่วันนั้นไม่ได้ใส่แว่นหรือคอนแทคอดเห็นหน้าใสๆของหมดชิร์
เข้าห้องผ่าตัดบ่ายโมงครึ่งทานยาผู้ช่วยหมออารมณ์ดีมาเมาส์สนั้น
บอกว่าทำออกมาสวยเหมือนอั้มแน่ๆ (อั้มโบ๊ไหมค่ะ) แค่เอาผ้าปิดตาก็หลับเลยค่ะ

2

2

บ่ายสี่โมงครึ่งออกจากห้องผ่ามาประคบเย็น ง่วงมากๆๆๆ ประคบสักครึ่งชั่วโมง
ต้องรีบกลับไม่งั้นตกเครื่องรู้แต่ว่านั่งแท็กซี่เวลา 16.22 น. เครื่องออก 17.30 น.
ขอบคุณ คุณหมอที่เนรมิตปากสวยๆให้
ขอบคุณ คุณยูมิสำหรับคิวและปัญหามากมาย
ขอบคุณ พี่ทุกคนในคลินิก
ขอบคุณ พี่แท็กซี่ด้วยค่ะ

3

3

เดียวกลับบ้าน (แอบโพสเวลางาน) จะถ่ายรูปบวมวันแรกให้ดูค่ะ

โพสต์ 2014-9-29 10:16:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นไงบ้างคะ หายดียัง สวยค่ะ
โพสต์ 2014-9-29 18:05:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ อยากได้บ้างค่ะ ของเก็บเงินก่อนนะค่ะ
โพสต์ 2017-8-12 17:04:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
3 ปีแล้ว อยากเห็นปากจัง เป็นไงบ้างคะ อัพเดตหน่อยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้