ดู: 14051|ตอบกลับ: 70
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลิลลี่ขอแนะนำตัวนะคะ อยากรีวิวบ้างทำกะหมอศิริพรชัย วันที่ 13เมษา

[คัดลอกลิงก์]
เนื้องด้วยไม่มีเวลารีวิว แต่ต้องรีวิว ให้เพื่อนดู เพราะรู้สึกว่า เราใช้ประโยชน์จากเว็บนี้เรารู้จักหมอเพราะเว็บนี้
มีประโยชน์มากค่ะ ขอชม  ขอแนะนำ แอบดูเว็บมานาน เราชื้อลิลลี่ และอีกหลายๆชื่อ แต่เรียกลิลลี่ นะคะ
เราอยากเสริมจมูกมา +10ปีเต็มจนมาหาข้อมูลตามเว็บและได้เลือกหมอไว้หลายท่าน เช่น หมอสมศักดิ์ หมอกถศล หมอกมล
หมอ บีเอ็นเฮช ปรีชา ล่าสุดเจอ หมอศิริพรชัย และจองวันที่ 15 มษา แต่เค้าดทรไม่ติดเลยยกเลิกคิว พอดีวันที่ 13 เมษา พาพี่ชายไปทำ เลยมีคนยกเลิกก็เลยทำ ไม่งั้นคงรอเป็นปี

ทำมา อาทิตย์แรก พอใจสุดๆ มีแต่คนชม
ตอนนี้เฉยๆเพราะยุบ จนดูไม่ออก และก็ ไม่ชอบเท่าไหร่ เดี๋ยวลงรูปนะคะ แนะนำตัวก่อน
อยากมีเพื่อนๆ และทำกิจกรรมด้วยนะคะ อายุ ยี่สิบเจ็ดคร่า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หน้าเปลี่ยนไปมากๆ
สวย คม เราชอบ อ่ะ

โด่งกว่าของเราตั้งเยอะ
ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ ได้กี่เดือนแล้ว
มาอัฟรูปล่าสุดให้ชมหน่อยคร่า
ของบีจาสองเดือนแว้วววฝากลิงค์ค่ะhttp://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=9318
สวยมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยเซ็กซี่จังเลยชอบค่ะ
ทำออกมาแล้วสวยขึ้นมากเลยค่ะ ชอบตา จขกท มาก ๆ เลยค่ะ ตาเซ็กซี่มาก เสริมจมูกเข้าไปยิ่งสวยเซ็กซี่เข้าไปใหญ่เลย หุ่นก็ดีอ่ะ อิจฉา..
ชอบอ๊า

อยากได้แบบนี้ ๆ

มองด้านหน้าสวยม๊าก มาก

ของออยมันเนียนไปนิสนุง

ออยอยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฮิฮิ แวะมาทักทายนะจ๊ะ (อยากได๊อ๊ะ)
เราคิดว่ามันเป็นแท่งคะ ดูไม่ค่อยธรรมชาติ
ดูออกว่าทำจมูกมาอ่ะคะ
ขอโทษนะคะที่ให้ความเห็นตรงๆ
แต่สวยขึ้นกว่าก่อนทำคะ
แต่อีกเช่นเดียวกัน
จขกท. สามารถแก้ให้เนียนกว่านี้ได้คะ
ว๊าวววว

หน้าคมขึ้นเยอะเลยคร่า

สวยสุส ๆ >,<
สวยมากค่ะ..ดูเฉี่ยวดี..เหมือนเมจิเลย..

อิอิ..
ดูดีมากๆเลยครับ
โด่งสวยดีค่ะ ถึงจะทำแล้วดูเออกว่าทำมา แต่ทำแล้วสวยก้อภูมิใจเนอะ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-24 09:41:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้ายๆ ลืม ขอบคุณ ทุกสาย ที่เข้ามา ชม  ตอนแรกกะจะไปทำกะหมอ
สมศักกิ์ ปีหน้า  ตอนนี้ก็เฉยๆแล้วอ่ะค่ะ  ชอบดั้งน้องปอย เริ้ดมาก
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-24 09:37:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้ได้ไง รีวิว ตอนมาว 555 หมอทำ หมื่นห้า ไม่รู้แก้เท่าไหร่

สวัสดีตอนเช้าคร่า  ทุกๆคน
Oh สวยมากๆเลยพี่ดูดีมากเลยค่ะ^__^
สวยแล้วนะ เปรี้ยวด้วย เมาด้วย อ่ะล้อเล่งง
สวยมากเลยค่ะ

เห็นแล้วไม่ลังเลแล้ว เลือกคุณหมอศิริพรชัยเลยค่ะ

พอทราบมั้ยคะ แก้กับคุณหมอเท่าใหร่อ่ะคะ
โด่งเลย ดูดีขึ้นตั้งเยอะนะ...
สวยเฉี่ยวเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยน นิดนุงง ง แต่สวยยยย ย
ถ้าชอบก็ดีใจด้วยค่ะูู ^^
ขอให้สวยวันสวยคืนนะคะ
เค้าว่าจมูกมันแหลมไปนะ สำหรับโครงหน้าของ lilly59
จมูกวันที่สองอะโอเคเลย
แต่ถ้าlilly59 ชอบ ณ ตอนนี้เราก็ว่าโอเคแล้ว สวยขึ้นจ้า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้