ดู: 3399|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] รีวิวแก้ปากบนล่าง ที่ ดีมอรร์คลินิกคร่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ วันนี้มาลงรีวิว แก้ปากที่ ดีมอรร์คลินิกให้เพื่อน ๆ ได้ดูกันค่ะ เพิ่มทำมา สด ๆ ร้อนๆเลยคร่ะ หลังจากที่หาข้อมูลมาพอสมควร เดินสายศัลยกรรมค่ะ 55555

ข้อมูลเต็มหัวมาก ที่ไหนเขาว่าดีก็ไป บางที่ไป ด้วยที่เราคิดว่าเราข้อมูลเยอะแล้ว ก็ต้องโดนหมอปติเสธกลับมาค่ะ เพราะหมอไม่ทำให้บ้าง ความคิดเราไม่ตรงกับหมอบ้าง

ทำมาหมดแล้วค่ะ จมูกที่เชียงใหม่  ปากที่ชลบุรี ตาที่ยันฮี 5555

วันนี้มาลงรีวิวแก้ปากให้ดูค่ะ อยากจะบอกว่า ปากครั้งนี้ก็ที่ใหม่อีก ได้มาเพราะหาข้อมูลเอง ตามรีวิวนี่แหละค่ะ

มาดูรูปดีกวว่าค่ะ ก่อนแก้ค่ะ

หลังทำทันทีค่ะ

สัญญาว่า จะมาอัพเดททูกกกกวันเลยคร้าาาาา
งานแก้ เห็นเป็นรูปกระจับสวยมากเลยค่ะ
ราคาปกติเท่าไหร่ครับ
ถ้าแก้บนอย่างเดียวเท่าไหร่คับ
ถ้าราคาปกติเท่าไหร่ค่ะ  แผลสวยมากเลย อย่าลืมมาอัพเดทบ่อยๆนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-25 18:28:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เราทำงานแก้ค่ะ 29900 บนล่าง แก้ทั้งบนล่างเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้