ดู: 1085|ตอบกลับ: 6

[ทำจมูก] จองคิวคุณหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์ วันที่1ต.ค.นี้ค่ะ แต่ตอนนี้กังวลยังไงไม่รู้

[คัดลอกลิงก์]
ที่บ้านแล้วแต่ คือจะทำไม่ทำก็ได้ไม่ว่าอะไร เพื่อนบางคนบอกว่าอย่าทำเลย
เลยเป็นที่มาแห่งความกังวล แต่ส่วนตัวอยากทำเพราะอยากมีดั้งกะเค้าบ้าง5555
เลยมาขอความเห็นค่ะว่า
1. ตาเราห่าง พื้นที่ระหว่างตาเยอะ ลองใช้นิ้วดึงขึ้นมานิดเดียวตาก็หยีแล้ว เลยแอบกลัวว่าเสริมแล้วหัวตามันจะชี้ๆอะค่ะ
2. อย่างเรานี่เนื้อจมูกเยอะหรือน้อยคะ  เสริมทรงแบบไหนดี
3. ตอนโทรไปจองเจ้าหน้าที่บอกว่าซีลิโคนเกาหลีจะนิ่มเป็นธรรมชาติก็เลยเลือกซีลิโคนเกาหลีไป แต่เจ้าหน้าที่ไม่ได้เห็นหน้าเราเลยสงสัยว่าจมูกแบบเราควรใช้ซีลิโคนแบบไหนดีคะ บอกคุณหมอว่ายังไงดีเอ่ย ที่คิดไว้คือกะจะบอกว่า ธรรมชาติเข้ากับหน้าค่ะ
4. เราควรตัดปักจมูกไหมคะ
รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ ถ้าได้ไปทำจะมารีวิวให้ดูค่ะ ^^

โพสต์ 2014-9-24 14:12:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แต่เพื่อนไปทำมา ก็จะจมูกแบบนี้เหมือนกันค่ะ แต่เพื่อนได้คำแนะนำมาว่าซิลิโคนเกาหลีจะเหมาะสำหรับคนที่มีดั้งบางอยู่แล้วค่ะ  เพราะมันดูธรรมชาติมาก แต่ถ้าเป็นคนที่ไม่มีดั้้งเลยจะเหมาะกับซิลิโคนอเมกามากกว่าค่ะ เพื่อนทำออกมาสวยและโด่งเลยค่ะ
โพสต์ 2014-9-24 17:40:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำเลยค่ะ แนะนำ ช่วงตาห่างจริงแต่ตาไม่ตี่นี่คะ ทำแล้วคงดึงไม่เท่าไหร่หรอกค่ะ รพ.เลอลักษณ์ขึ้นชื่ออยู่แล้ว แล้วหมอกิติศักดิ์ก้อทำสวยจิงๆ ปรึกษาหมอก่อนเข้าห้องผ่าตัดก้อได้ค่ะ เราเองก้อจะไป นัดหมอแล้ว วันที่ 3 ตุลานี้ แต่ทำกับหมอปิติค่ะ สู้ราคาหมอกิตติศักดิ์ไม่ไหว 5555  
โพสต์ 2014-9-27 11:09:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำเสร็จแล้วรีวิวด้วยนะค่ะ อยากเห็นจังเลย(จมูกคล้ายๆกันเลยค่ะ)
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-30 12:34:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ พรุ่งนี้จะไปทำแล้ว แล้วจะมารีวิวให้ชมค่ะ ^^
ปล.คุณN.NITA ทำวันใกล้ๆเราเลยยยย ขอให้ออกมาสวยถูกใจนะค้าา
โพสต์ 2014-10-1 16:55:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเราทำเสร็จออกมาหัวตาแทบจะชนกะดั้งเลย
ผ่านไป10วันตาก้ปกติค่ะ หัวตาจิกนิสสสสสนึง ย้ำว่าเปลี่ยนไปนิดนึงจริงๆ

ส่วนเนื้อจมูกเยอะหรือน้อยดูด้วยภาพไม่ได้ค่ะ ต้องจับเอง ลองใช้มือดึงเนื้อระหว่างหัวตาดูค่ะ
ถ้าดึงได้เยอะยิ่งใส่โด่งได้ แต่ของเราดึงไม่ได้เลย เน้นว่าไม่ได้เลยจริงๆ แต่เหมือนหมอมีวิธีขูดกระดูกออกไปเพื่อให้มีเนื้อที่จะใส่ซิล่โคนมากขึ้น
บอกเลยได้โด่งกว่าที่คิดเยอขเลย
โพสต์ 2015-1-5 09:27:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอดูรีวิวด้วยนะค่ะ กะว่าจะไปทำที่นี่เลยคร้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้