เจ้าของ: kallypaulsmith
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กระทู้ปัญญาอ่อน (เหมือนคนถามแหละ) ถ้าคุณต้องเลือกจีบใครคนหนึ่งในห้องนี้ คุณจะเลื

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:31:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุป คะแนน วันนี้
ผู้ที่ได้ 3 คะแนน ได้แก่ ได้แก่ ได้แก่  คุณ ก้องตะวัน
ผู้ที่ได้  1 คะแนน ได้แก่ ได้แก่ ได้แก่ คุณLennoxz BlueZone freshnight kindani23  Opel  nanvaris

ผู้นับคะแนนโดย น้องทราย
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:33:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าลืมนะค่ะ ว่านี่ เป็นแค่เกมส์

แล้วพบกันใหม่ พรุ่งนี้

สวัสดีเค่อะ ( ขยิบตา สองที)
โหวตให้ my Idol ของผมคับ............หนึ่ง (คนเดียวเท่านั้น)

เหตุผล......................so gorgeous!!!
Okมากค่ะ ณ จุดนี้..อิอิ..โหวตอีกๆ...
โหวตfreshnightคร่าเพราะหล่อเกินหน้าเกินตาอาเฮียหลุยส์แฟนโย
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:51:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เค่อะ ๆๆ  หนุ่มสาว คนกลางคืน
มาอีกสองท่านเค่อะ

น้องทรายเลยมาอัพเดท บ้าง อะไรบ้าง แทน อ อ้อ เค่อะ

สรุป คะแนน วันนี้
ผู้ที่ได้ 3 คะแนน ได้แก่ ได้แก่ ได้แก่  คุณ ก้องตะวัน
ผู้ที่ได้ 2คะแนน ได้แก่ Lennoxz freshnight
ผู้ที่ได้  1 คะแนน ได้แก่ ได้แก่ ได้แก่ คุณ BlueZone  kindani23  Opel  nanvaris

เพราะทรายสวย ทรายเลิศ ทรายเด่น เลยถูกพรีเซนต์ให้เป็นพรีเซนเตอร์ คู่พอลล่าเค่อะ

อย่าลืมนะเค่อะ ว่านี่เป็นแค่เกมส์ โอเคป่ะ กับทรายดาวมหาลัย ณ จุดนี้

ด้วยความชอบเป็นการส่วนตัว...........ขอใช้สิทธิ์โหวตอีกรอบคับ

my Idol "หนึ่ง"............................คนเดียววววววววววววววววววววว

เหตุผล โดนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

มีการเปลี่ยนแปลงที่ดีอย่างเหลือเชื่ออออออออออออออออออออออออออออ

ขอบคุณ ดร.ก้อง คล่องกำจัดจุดแข็ง(5555 ขออนุญาติตั้งชื่อให้คล้องจองกับเกมส์ นะคับ)
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 23:05:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-7 23:06

เดี่ยวน้องทรายบอก อ ก้อง ให้นะเค่อะ น้องสุดหล่อ ขอสอง

ว่าแต่ รับน้องทรายสักถ้วยไหมเค่อะ ณ จุดนี้  น้องต้นหลิว

อร่อยเหาะ
ขอบคุณมากคับพี่ก้อง.............แต่ว่าถ้ารับน้องทรายคืนนี้คงนอนไม่หลับแน่

น้องทรายดีด..................5555
Okมากค่ะ ณ จุดนี้..อิอิ..โหวตอีกๆ...
โหวตfreshnightคร่าเพราะหล่อเกินหน้าเกินตาอาเฮียหลุยส์แฟนโย ...
ต้นฉบับโพสโดย ammiri123 เมื่อ 2009-7-7 22:41

ขอบคุณน๊าคับ  จุ๊บ
โหวตให้ซีอ่ะ

เพราะ ขาวมั๊ง

น่ารัก ด้วย
ต้นฉบับโพสโดย bluezone เมื่อ 2009-7-7 19:02

ขอบคุณน๊าคับบี
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 23:31:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาซี มาหาเสียงสุดริด นะคร้า  ยังกะสส ขอบคุณ หัวคะแนน บ้างอะไรบ้าง

ทรายหล่ะซึ้งใจ
ก้องแปลงร่างเป็น น้องทรายหรอเนี่ย

เหมาะมาก อะไรมาก

ขำได้อีกอ่ะ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 00:37:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก้องแปลงร่างเป็น น้องทรายหรอเนี่ย

เหมาะมาก อะไรมาก

ขำได้อีกอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย bluezone เมื่อ 2009-7-8 00:28

ไม่ต้องกลัวเค่อะ คุณพี่  น้องทราย ยังแร๊งส์สสสสสสสสสสสสสสสสได้มากกว่า จุดนี้ค่ะ

เพราะว่า เพื่อนน้องทรายที่มหาลัย เยอะ

ยกตัวอย่างนะเค่อะ

สุดๆ เลยอะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 00:43:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โดยเฉพาะคนนี้ชิมิ ค้า

ทรายรู้นะค่ะ

เพราะว่า เป็น ไอเด้า  พี่กั้ง บ้างอะไรบ้าง

ชิมิ

ทราย ดาวมหาลัย และมิสยูลีกปีล่าสุด
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 00:48:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 01:01:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบรีข้างบน บ้างอะไรบ้าง
โหวตfreshnight อีกทีค่ะ
โทษฐานน่ารักน่ากรี๊ด
โหวตพี่หนึ่งด้วย..โทษฐาน
บันทึกศัลยกรรมพี่ทำโยน้ำตาไหลเลย...บรรยายได้ขำมากคร่า
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:26:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหวตพี่หนึ่งด้วย..โทษฐาน
บันทึกศัลยกรรมพี่ทำโยน้ำตาไหลเลย...บรรยายได้ขำมากคร่า ...
ต้นฉบับโพสโดย ammiri123 เมื่อ 2009-7-8 08:15

คุณน้องค่ะ เป็นสาวเป็นแส้ เลือกได้คนเดียวเค่อะ

มากไปจะไม่งามนะค่ะ ณ จุดนี้

ป้าคิดว่า อ อ้อ คงให้คะแนนเดียวจากคนแรกของหนูเมื่อคืนนะค่ะ  โอเคที่สุดค่ะ
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 09:29:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 09:41

ขอบคุณค่ะ ป้าระเบียบร้ตน์  อ้อ ไม่ไหวจะเคลียร์ค่ะ งานเยอะ

ขอต้อนรับทุกท่านเข้าสู่รายการ  the harder link กำจัดจุดแข็ง ค่ะ

สวัสดีค่ะ ดิฉัน อ อ้อ  ผู้สวย และดูดีที่สุดในห้องนี้ หรือใครจะเถียง
หลายคนคงจะงง ว่า เอ๊ะ นี่มันรายการอะไร ดีที่สุดเท่าที่เคยเห็นมา  

แน่นอนค่ะ นี่คือรายการ ที่ค้นหาขวัญใจชาวศัลยกรรม ที่เลิศ เจิดจรัส ณ บัดดล

อ อ้อ ขอสรุปคำถามอีกครั้งนะคะ เพื่อให้ทุกคนรับแซ่บกันทั่วหน้า

สรุปคำถามค่ะ

คำถาม ถ้าคุณต้องเลือกจีบใครคนหนึ่งในห้องนี้ คุณจะเลือกใคร ทำไม เพราะอะไร เหตุใด ยังไง

ณ จุดนี้

ผู้ที่ได้คะแนนโดนเลือกจีบมากที่สุด จะได้รับรางวัลจุดสุดยอด

เราจะเริ่มเล่นเกมส์ ณ บัดนี้ อ่อ ก่อนเริ่มเกมส์ อ อ้อ ขอสรุปคะแนนความฮอตให้ชมเค่อะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้