ดู: 333|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ขอสอบถามข้อมูลการเสริมจมูกกันหน่อยค่ะ ว่าทำที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
โดยส่วนตัวสนใจหมออยู่ 2-3ท่านค่ะ  หมอนพรัตน์(แฟนพี่แย้) หมอเกมส์ หมอบุญถิน แล้วก็ที่คลินิค ดิ อาร์ท ที่ชั้น3เมเจอรัชโย น้องแฟนทำมาก็สวยแจ่มันเฉยๆ  
คืออยากทราบว่าคุณหมอท่านไหนถนัดสไตอะไร ทำดีรึป่าว มีการพบหมอก่อนทำมั้ย (เห็นบางคนเจอหมอแค่ก่อนทำ  แล้วที่สำคัญดูแลหลังทำดีมั้ยรับผิดชอบหากเกิดอะไรขึ้น มีเคสหลุดเยอะมั้ย  เค้าชอบทรงแบบโด่งแต่ธรรมชาติอะค่ะ

คือถามเยอะไปหน่อย รบกวนด้วยนะค่ะ

คือกังวลมากๆเลยค่ะ เห็นบ้างคนทำมาสวยบริ้ง✨ แต่บ้างท่านทำมาแบบเน่าเลยอะ กลัวมากๆ มือใหม่ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ บางท่านก็บอกอย่าเชื่อที่เค้าเชียร์จนเว่อ เค้าสับสนมาก

ใครทำกับหมอไหน บริการ บลา.....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้