ดู: 2785|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] มีเพื่อนๆ คนไหนเคยไปเสริมจมูกกับคุณหมออภิชาญ เฟิร์สแคร์ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้จะไปปรึกษากับคุณหมอค่ะ
โทรไปถามที่คลินิกเค้าบอกว่าคาราทำจมูกไม่เท่ากัน แล้วแต่จมูกคน แต่เริ่มต้นที่ 9500

ใครที่เคยไปทำกะคุณหมอท่านนี้รบกวนแนะนำด้วยนะค่ะ
มีนะคะลองเสิร์ชดูซิค่ะ  เคยอ่านเจอค่ะ
ลองดูเพื่อนๆ ที่ทำไปก้อเยอะเหมือนกันนะคะ

ก้อโออยู่เหมือนกันนะ

เปงธรรมชาติดีคะ
เคยแก้กับคุณหมอจ้า ประมาน 1 ปี ได้แล้วนะ
คือถ้าเล็ง ถึงความปลอดภัย สะอาด หมอท่านนี้ดีมากเลยนะคะ
ซิลิโคนที่เค้าเหลาก็ปราณีตมากเลยค้ะ
รับรองสวยค่ะ หมอเอาใจใส่ดีมาก
เราก็ทำกะคุณหมออภิชาญ ได้ประมาณเดือนครึ่งแล้วจ้า
คุณหมอใจดีมากๆเลย ถามอะไร ก็ตอบอย่างละเอียดเลย
การดูแลเอาใจใส่หลังทำก็ดีด้วยนะ
ทำมาปีนึงแล้วอะ อยากแก้ตั้งแต่ตอนทำเสร็จใหม่ๆ แล้วก็ลืมความรู้สึกนั้น
เพราะคนอื่นบอกว่าธรรมชาติดี แต่มันก็ยังไม่น่าพอใจ เพราะมันสูงไปง่ะ

ไม่รู้ว่า ถ้าจะแก้ตอนนี้ หมอ คิด ราคายังไง ตอนนั้นที่ทำยังเป็นแบบราคาเดียว 9500 หรือ 10000 นึงนี่แหละ ราคาเดียว
โทรไปคุยกะคุณหมอมา  คุณหมอน่ารักมากเลย  ตรวจคนไข้อยู่  ก็ถามเราว่าจากที่ไหนคับ  เดี๋ยวหมอโทรกลับนะ

แล้วก็คุยกันนาน น๊าน นาน  ตกลงจะเข้าไปพบคุณหมอ 9 ต.ค.นี้อ้ะ  หมอบอกว่านัดปรึกษาเนอะแต่หมอจะเผื่อคิวทำไว้ให้ด้วย

เพราะเราไปไกลอ้ะ  "เพชรบูรณ์"  เด๋วถ้าไปทำแล้วจะมารีวิวน้ะจ้ะ

ใครมีคำแนะนำดี ๆ อะไรก็ช่วยแนะนำด้วยน๊า  ขอบคุณล่วงหน้าคะ
แล้วตกลงคุณ จขกท.  ไปทำมารึยังคะ  แล้วได้ทำกะคุณหมออภิชาญไหม
ลูกศิษย์คุณหมอ  แอดมาคุยกันหน่อยนะคะ  luk_moo_noy@hotmail.com

คือ ช่วงหลัง ๆ มาไม่ค่อยเห็นรีวิวของคุณหมอ  ก็เลยจิตตกนิดหน่อยอ้ะคะ

รออยู่น้ะค้ะ
เคยไปปร฿กษามาแล้วค่ะ คุรหมอคุยละเอียดมาก เป็นกันเองด้วย ใครสนใจทำกับคุรหมอเข้าไปปรึกษาได้เลยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้