ดู: 4350|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิว ทำปากกระจับ@เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KKongi เมื่อ 2014-9-10 17:47

ครบ 15 วันที่ทำ ปากกระจับมา จร้า..!! เราโชคนะที่ไม่ปากบวมน้อยมาก เทียบกับคนอื่นที่ทำพร้อมกัน

รอคิวนานพอสมควรเลย กว่าจะได้ทำ แต่ก็โอเคนะ ชอบ ทรงสวยดี (ได้ดั้งใจคิด)

ฝากรีวิวนี้ด้วยนะเพื่อยๆ

สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
สวยค่ะ หมอไหนหรา
สวยคะ เหมาะกับใบหน้ามาก ก่อนทำดูสวยหวาน
หลังทำแอบเปรี้ยว เซ็กซี่ ค่ะ
จขกท เครื่องหน้าสวยอยู่แล้ว ทำนิดหน่อยเลยบรรเจิดเลยค่ะ
หมออะไร ราคาเท่าไหร่คะ
สวยมากเลยค่ะ
ปากสวยค่ะ คางก็สวย คางได้ทำรึเปล่าคะ พอดีหาข้อมูลอยู่ค่ะ
สวยค่ะ เท่าไหร่ค่ะ
หมออะไรคะ รบกวนด้วยค่ะ กำลังอยากจะไปทำ
ปากสวยมากเลย
สวยมากเลยคร่าา
สวยมากค่ะ ทำกับหมอท่านไหนค้ะ
ปากสวยมากเลย
เป็นทรงสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้