ดู: 1855|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกทรงหยดน้ำ กับ หมอชาติชาย Absolute ค่ะ (ถ้าพิมไม่ผิดนะ)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Natabell เมื่อ 2014-9-6 12:58

อ่า ฮ๊ะ วันนี้ เค้าเอา หน้าอก ทรงหยด น้ำ มาอวด จ๊า !!!!!  อิอิ

รู้ สึก ภูมิใจ กับเงินที่เก็บมา และ หน้าอกที่ได้ แลกมา 55555+  ขนาดนั้นเลย จ่ะ !!??!  ก็ ต้อง บอกงี้ แหละ เพราะเ งินไม่ใช่ น้อยๆ เลย สำหรับคนทำงานอย่างเรา 55555+

แต่เอาจริงๆภูมิใจค่ะ  ไปดูกัน........เลย ค่ะ โม้มามากละ  เราทำ กะ หมอ ชาติชาย นะ คลินิก absolute อ่ะถ้าพิมไม่ผิดนะ อิอิ  แถวๆ ทองหล่อ

อันนี้ ก่อนทำค่ะ

และ อันนี้ หลังทำ ทันทีค่ะ

แล้ว 15 วันผ่านไปก็ เป็นแบบนี้ ค่ะ........

ดูแล้วชอบมากเลยค่ะ ทรงดูเป็น ธรรมชาติ ดี ไม่กลมบ๊อก ……..แต่ในรูป ดู เหมือน เล็ก เนอะ แต่เรา ว่าตัวเราเอาจริงๆ มันดูใหญ่ พอประมานเลย ล่ะ เพราะ เรา เป็น คนตัวเล็ก ค่ะ สูง 158 เอง

ราคาเท่าไรคะ แล้วเจ็บมากมั๊ย
ราคาเท่าไรคะ??   :)

แสดงความคิดเห็น

ราคาเท่าไหร่ค่ะ  โพสต์ 2014-9-9 10:25
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้