12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: adaof
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูก @เอเชียคลินิก หมอทนงศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
รวมทั้งหมด ราคาเท่าไรคะ ?!
สวยเลยอ่ะะะ
ปลายจมูกมากเลยค่ะ ราคาเท่าไรเหรอค่ะ
วันนั้นดูรายการปากโป้งพอดีเลยทำที่นี่หรอค่ะ?:
สวยจังค่ะ ราคาเสริมมาเท่าไรค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ เราว่าจะแก้แต่ก็ต้องรอพักเนื้อก่อน
ราคาแก้เท่าไรเหรอค่ะ แก้แล้วสวยดูหน้าเด็กขึ้นเลยค่ะ
มีรูปตอนหลังทำแต่ละวันมั้ยคะ อยากรู้ว่าบวมมากมั้ย
ราคาแก้แพงไหมค่ะ
เปลียนไปเลยค่ะสวยขึ้นเป็นกองเลยค่ะ
shinshinie ตอบกลับเมื่อ 2014-10-7 21:08
ตัวอย่างผลงานของหมอเอเชียคลีนิค

ที่ไหนเนี่ย น่ากลัวจุง
ทำกับหมอทนงศักดิ์หรือกับแพทย์ท่านอื่นหรอครับ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้