ดู: 3235|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] [รีวิว] ผมทำตาสองชั้นกับหมอกลวัชร์ครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ผมจะมารีวิวการทำตาสองชั้นของผม ซึ่งตอนแรกผมได้ศึกษารายละเอียดให้ถี่ถ้วนพร้อมไปปรึกษาคุณหมอมาแล้วจึงตัดสินใจมาทำ นี่เป็นรูปก่อนทำของผม

รูป after

ทำตากับหมอกลวัชร์ ครบ 3 เดือนคับ
เอารุปมาให้เพื่อนๆดุคับ
ใครที่อยากทำตากับหมอกลวัชร์
ก็ลองไปปรึกษาคุณหมอดูนะคับ
คุณหมอกันเองสุดๆ ตอนนี้ทำมาครบสามเดือนแล้ว
กำลังคิดต่อว่าจะทำไรต่อดี 555 อาจจะเป็นจมูก เพราะชินเป็นคนไม่มีดั้งเลย
แต่ตอนนี้ทำตาออกมาแล้วชอบมาก
มีแต่คนชม
เอาเป็นว่าถ้าใครอยากทำตา หมอกลวัชร์ กีเป็นอีกหนึ่งท่านครับ
ชินแนะนำเลย

ออกมาดูดีมากเลยค่ะ แฟนก็อยากทำเหมือนกัน เดี๋ยวจะแนะนำแฟนให้ไปทำที่นี่เลย
^^ รับรองไม่ผิดหวัง
งานดี สวยธรรมชาติ เข้ากับหน้ามากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้