ดู: 9503|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ปากกระจับ by หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
ดีจ้า... วันนี้ขอมาเปิดกระทู้เองบ้างหลังจากที่ได้ศึกษาข้อมูลของเพื่อนๆมาหลายสำนักเลยทีเดียว
เราตัดสินใจที่จะทำปากตั้งเเต่ปีที่เเล้ว หลังจากหาข้อมูลมานานมากๆ จนมาเจอ หมอโอ๋ ธนพันธ์ ( วีนัส คลีนิค อยู่ที่ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต)  เราเดินทางไปปรึกษาหมอโดยเอาแบบที่ต้องการไปให้หมอดูพร้อมบอกสิ่งที่ไม่อยากให้เกิดขึ้นนั่นคือ บางเกิน หรือกระจับเบี้ยว หมอบอกไม่เกิดขึ้นเเน่นอน เราก็อุ่นใจมากขึ้น เลยนัดวันทำ เราได้คิววันที่ 20 ส.ค. 54 พอถึงคิวหมอก็วาดทรงปากที่จะทำให้ หมอถาม "อยากได้กระจับแบบไหน" เราบอก " อย่าให้แหลมมาก และก็อย่าบางเกิน" หมอก้วาดแล้วให้ลองยิ้ม พร้อมถามโอเคมั้ย เราก้ โอเคคะ...
ณ ห้องผ่าตัด หมอดูทรงปากซำ้อีกรอบ พร้อมบอกว่า "หมอว่า ปากเราถ้ากระจับมากไม่สวย หมอขอทำเป็นกระจับนิดๆดีกว่านะ" เราก้ตามนั้นเลยคะ คือจังหวะเข้ามานอนในห้องผ่าตัดแล้วอะ ไม่เชื่อหมอแล้วจะให้กรูเชื่อใครวะ
กินยานอนหลับ  ฉีดยาชา 6 เข็ม เพราะทำ บน-ล่าง ตื่นมาปากเบิลจร้า เพราะเพิ่งจะทำอะนะ ก้ตามรูปกันไป
** ปัจจุบัน ถือว่าพอใจมากมาย ฟินนาเร่เลยล่ะ หมอบอกเด่วมันจะเข้าทรงสวยกว่านี้ในอีก 1เดือน ปากล่างอาจดูว่าไม่ต่างจากเดิม แต่มันจะยุบมากกว่านี้อีกจร้า  **

ซื้อความงามครั้งนี้ 25,000฿ ถือว่าสวยคุ้มค่า เจ้าคะ

ดูกันชัดๆ ก่อนทำ-หลังตัดไหมแล้ว
ปากสวยมากๆค่ะ
เราก็ทำกับหมอโอ๋ค่ะ แต่ปากล่างยังห้อยอยู่เหมือนเดิม นี่ได้ 25 วันแล้วก็ภาวนาให้มันหดเข้าที่อิ่กจะได้ไม่ห้อย  เราก็บอกหมอว่าไม่เอาบางมาก แต่ผลออกมาเหมือนไม่ได้ทำเลยอ่ะ หรือเพราะเราบอกว่าไม่เอาบางมากเลยออกมาเป็นธรรมชาติเกิ้น เหมือนไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย นี่ก็จะครบเดือนแล้ว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-28 15:26:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย oilnaruk_6 เมื่อ 2014-8-28 11:41
ปากสวยมากๆค่ะ

ชอบคุนคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-28 15:28:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อิ่มใจ เมื่อ 2014-8-28 14:34
เราก็ทำกับหมอโอ๋ค่ะ แต่ปากล่างยังห้อยอยู่เหมือนเดิ ...

ของเรายังบวมอยู่นิดๆอะ เลยยังไม่รู้ว่า จะได้รูปชัดเจนมากเเค่ไหน ต้องคอยดูกันต่อไป
ต้นฉบับโพสต์โดย อิ่มใจ เมื่อ 2014-8-28 14:34
เราก็ทำกับหมอโอ๋ค่ะ แต่ปากล่างยังห้อยอยู่เหมือนเดิ ...

ของเราก็ทำปากบนกับหมอโอ๋ บอกตรงๆเท่าเดิม ตาที่ทำด้วยก็เท่าเดิม รีวิวตาเอาแต่คนที่ทำตาชั้นตาสวยออกมารีวิว แล้วทำให้เรามันออกมาไม่สวย อ้างนู่นนี่นั่น พนักงานตอนแรกบอกแก้ฟรีให้ถ้าไม่ชอบ เพราะเราบอกจะทำตาด้วยเรยจะแก้ฟรีให้ ไปๆมาๆ บอกค่าแก้ปาก 5000 และถ้าทำปากล่างด้วย หมอจะแก้ให้ฟรีปากบน  ส่วนปากล่างจ่าย15000 ทุกวันนี้ ทั้งปาก และตาเท่าเดิม ว่าจะมารีวิวในดั้งโด่งเหมือนกัน แต่ยังไม่มีเวลา ไม่ได้ดิสเครดิตนะคะ ความจริงล้วนๆ กำลังหาที่แก้ปากกับตา สรุปทำสองอย่าง35000  เสียดายเงิน ขนาดปากเท่าเดิม หมอยังบอกว่ามันดีกว่าเดิม ไม่รู้ว่าตรงไหน ส่วนใครที่คิดว่าหมอคนนี้ทำดีทำสวยให้ตัวเอง ก็อย่ามาว่าเรานะว่าแอนตี้คลินิคนี้  เราแค่ไม่พอใจ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อิ่มใจ เมื่อ 2014-8-28 22:01
ต้นฉบับโพสต์โดย tookkataka เมื่อ 2014-8-28 20:18
ของเราก็ทำปากบนกับหมอโอ๋ บอกตรงๆเท่าเดิม ตาที่ทำด้ ...

ของคุณทำมาได้กี่เดือนแล้วค่ะ ของเราทำมาได้ 25 วันแล้วแต่รูปทรงเหมือนเดิมเท่าเดิมไม่มีอะไร

เปลี่ยนแปลงเลยค่ะ เราเห็นเพื่อนเราทำที่อื่นเพิ่งจะออกจากห้องผ่าตัดมาไหมยังคาปากอยู่ก็ออกแวว

สวยแล้วรูปปากเปลี่ยนแปลงว่าดีขึ้นแต่ของเราเท่ายังเหมือนเดิม เหมือนกับไม่ได้ทำอะไรมาเลย เครียดมากเหมือนกันค่ะ

ตอนนี้เริ่มหาข้อมูลที่แก้ใหม่ค่ะ แต่คงอิ่กนาน นี่ต้องเจ็บตัวอิ่กรอบหรือนี่เรา ของเราทำทั้ง บนและล่างค่ะ ข้างบนก็ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง

ข้างล่างก็ห้อยเหมือนเดิมค่ะ
ของเราก็ทำกับหมอโอ๋ 3 อาทิตย์แล้วแต่ปากสวยมากนะคะ ยังไม่ได้ทำรีวิว ลักษณะปากก่อนทำเหมือนเจ้าของกระทู้เลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย อิ่มใจ เมื่อ 2014-8-28 21:58
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อิ่มใจ เมื่อ 2014-8-28 22:01

ทำมาจะสามเดือนละคะ แอบเบี้ยวนิดๆ ไม่กระจับไม่ว่า แถมมีเบี้ยวไปทางขวา ทุกอย่างเท่าเดิม รอแก้อย่างเดียวค่ะ ขอไลน์เพื่อนได้ไหมคะ อยากแชร์เรื่องปากที่ทำให้ดู
ต้นฉบับโพสต์โดย tookkataka เมื่อ 2014-8-29 06:53
ทำมาจะสามเดือนละคะ แอบเบี้ยวนิดๆ ไม่กระจับไม่ว่า แ ...

เราไม่เล่นไลน์ค่ะ ถ้าไปทำมาใหม่อย่าลืมมารีวิวนะคะ เราก็รอเวลาแก้อยู่เหมือนกันค่ะ ก็กำลังหาข้อมูลคลินิกใหม่อยู่ค่ะ

เท่าไหร่ครับค่าเสียหาย ปากเจ้าของกระทู้สวยอ่า ออกแนว จุบุจุบ
สวยมากค่ะ ชอบๆ
tookkataka ตอบกลับเมื่อ 2014-8-28 20:18
ของเราก็ทำปากบนกับหมอโอ๋ บอกตรงๆเท่าเดิม ตาที่ทำด้ ...

ตอนนี้ เราก็สนใจเหมือนกัน แต่ก็กลัว ยังไง ก็มารีวิว บ้างนะคะ
และให้กำลังใจ นะคะสู้ๆๆต่อไปคะ
เราก้อทำมานะ แถวๆลาดพร้าว ทำมา 2 เดือนล่ะแต่อยากแก้ใหม่อ่ะ
คลีนิคเก่าไม่รับผิดชอบใดๆเลย

2606.jpg (269.24 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เราทำมากับหมอโอ๋ เหมือนกัน
ไม่เจ็บ ปากบนสาว ปากล่างเหมือนไม่ได้ทำ
เห็นแล้วเสียดายเงินค่าทำปากล่าง เพราะดูไม่แตกต่างจากเดิมเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้