ดู: 23743|ตอบกลับ: 65
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ครบ 3 เดือนจากคัพ A สู่คัพ D ที่ meko

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่าา ไม่มีอะไรมากกครบ 3 เดือนแล้วกับน้องนมกำลังเข้าที่สุดๆเลย

คอนนี้ นน เราลดลงจากตอนทำด้วย 53 เป็น 46 น้องนมก็ยังเป็นธรรมชาติ

ไม่เป็นก้อนกลม ไม่แข็ง(ไม่ค่อยได้นวด) ไม่เห็นขอบชัดเจน ไม่ชิดจนเกินไป

ตอนนี้ใส่อะไรก็มั่นใจแล้ว เพราะมีก้นเป็นทุนเดิมไหล่กว้างแต่เสริมหน้าอกเข้าไป

ก็พอดีกันทั้งล่างและบนเลย 5555+ ตอนนี้ นน ก็ลดลงเรื่อยๆน้องนมก็ยังคงธรรมชาติ

ตอนแรกกังวลกลัวจะเป็นก้อนชัดเจนหรือเนื้อจะบางจนเห็นขอบแต่ไม่เลยยังนิ่มและเนียน

ดันแล้วมองไม่ขัดตามีเนินอกขนาดเราอกไก่เนื้อนมก็น้อยก่อนคัพ A หลังคัพ D(36-75)

Review ทำนม MEKO จัดจากคัพ A สู่คัพ D !!

ไม่ว่าจะนั่งนอนยกแขนหลายๆท่าทางดูตัวซิลิโคนดูธรรมชาติมากๆ

ปล*เราอยากให้เป็นกรณีศึกษานะคะสำหรับใครที่อยากทำหน้าอกจะได้ดูหลายๆที่
ให้ที่นี่เป็นหนึ่งในทางเลือกละกันเพราะรีวิวหน้าอกที่นี่ไม่เคยเห็นเลย !! ถ้าเราไม่ได้เห็นของจริง
เราก็คงไม่กล้าทำค่า ตอนนี้ทาง meko ได้ขอใช้ภาพเราเพื่อการโฆษณาทางคลีนิคคะเพื่อใครสงสัย
ว่ามาชวนเชื่อหรือไม่(มีคนมาว่าในพันทิพ)ใครที่เข้าดั้งโด่งประจำจะเคยเห็นรีวิวเรามาตั้งแต่สมัยเก่าก่อน
เรารีวิวทุกอย่างทั้งจมูกหมอบุญถิ่งรีวิวอยากเสริมหน้าอกถามปัญหาต่างๆ เพราะฉนั้นเรารีวิวเป็นปกติไม่อาย
ทางคลีนิคจึงขอภาพของเราไปใช้โฆษณาเพราะต้องการคนทำจริง ของจริง ไม่ใช่ใช้นางแบบฝรั่งมาโชว์ตลอด
แบบบางคลีนิคอะไรก็หน้าฝรั่งตลอดเลย เพราะฉนั้นใครที่สงสัยจะได้เข้าใจตรงกันน้าและทางคลีนิคก็ได้ให้กิฟเราจ้า

ภาพที่ทางคลีนิคได้ขอไปใช้จ้าา
มีคำถามคะ.. จะทำอยู่.. เห็นบอกเพิ่มน้ำหนักก่อนทำ.. ควรทำเพื่อให้มีเนื้อนมเหรอคะ.. ปกติเป็นคนน่ารัหน้าอก a70 บอกหมออยากได้C หมอบอกได้แค่ข้างละไม่เกิน 300​-​325​cc ไม่งั้นเฟค.. มันโอเคมั้ยคะ.. เมื่อก่อนหนักประมาณ 50 kg สูง 162 ปัจจุบันหนัก 58 kg ไม่ได้ดูอ้วนเพราะเล่นกล้ามแต่ยังไงที่มันขึ้นเยอะเพราะมีไขมันด้วยแหละคะ.. ตอนนี้พยายามลดอยู่ก่อนไปทำ แต่พออ่านละว่าเพิ่มน้ำหนักเลย สงสัย
ดูธรรมชาติมากค่ะ แล้วจมูกได้ทำที่เมโกะด้วยหรือเปล่าคะ ทรงสวยมากค่ะ
หน้าอกสวยมากเลยค่ะ
ดูธรรมชาติมากๆเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mydiew เมื่อ 2014-8-29 18:51

สวยเซกซี่มากเลยตัวเองง
เราเห็นด้วย ๆ ก็เฉยๆกับคลินิกที่เอารูปฝรั่งมาโฆษณา
และที่สำคัญไม่ชอบคลินิกที่เอารูปดาราเกาหลีมาโฆษณาแอบอ้างมากๆ
มันดูไม่จริงใจขนาดรูปยังเอามาจากเน็ต

ตัวเองทำใต้กล้ามเนื้อป่าวอ่า แผลใต้ราวนมใช่ป่าว เพราะไม่เห็นแผลรักแร้เลย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-2 05:08:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wawaei เมื่อ 2014-8-28 20:01
ดูธรรมชาติมากๆเลย
...

เมื่อก่อนธรรมชาติลงโทษ ตอนนี้สร้างธรรมชาติเองเลย 55555+
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-7 12:07:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mydiew เมื่อ 2014-8-29 18:48
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mydiew เมื่อ 2014-8-29 18:51

สวยเซกซี่มา ...

เป็นเราก็อยากเห็นของจริงที่คลีนิคนั้นๆทำเลยมากกว่า

ตอนแรกเราก็ไม่กล้าทำเพราะไม่เห็นภาพรีวิวของที่เมโกะเลย

ลูกค้าส่วนใหญ่เค้าทำก็ไม่เปิดเผยอ่า จนมาเห็นของจริงตอนไปคลีนิค

เลยตัดสินใจทำเลยเอาเลย ไม่งั้นคงไม่ทำหรอก พอทางคลีนิคขอนำภาพมาลง

เราก็เลยยินดีคะ เพราะพวกนางแบบเกาหลีฝรั่งบางคลีนิคใช้ภาพคนเดียวกันลงโฆษณาด้วยนะ
T^T นอกเรื่องหน่อยนะค่ะ  ทำยังให้ผอมค่ะ อิจฉาจังเลย
ราคาแพงไหมค่ะที่meko
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-13 01:37:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mameaiw เมื่อ 2014-9-12 22:38
ราคาแพงไหมค่ะที่meko

ตอนทำ 120,000 ค่าา แต่หลังจากเราทำมีโปรออกมา 70,000 ตามด้านบนเลยค่าาา
สวยมากๆค่ะ
เป็นคนนึงที่ตามรีวิวมาตลอด ตั้งเเต่ที่เเก้จมูก ทำให้อยากทำที่เมโกะมีั่ง555 เหมาะที่จะเปนพรีเซนเตอรมากอะทำออกมาเเล้วสวยทุกอย่างจิงๆ^^
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-20 19:30:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bbgalzfitness เมื่อ 2014-9-17 13:22
มีคำถามคะ.. จะทำอยู่.. เห็นบอกเพิ่มน้ำหนักก่อนทำ.. ควร ...

ที่เราเพิ่มน้ำหนักเพราะต้องการให้ใส่ได้เยอะๆคะ ถ้าผอมไขมันน้อยเนื้อนมก็จะน้อยตามก็จะใส่ได้น้อยเพราะเนื้อนมและไขมันน้อยใส่เยอะจะดูหลอกจริงๆคะเป็นบล็อคๆ ถ้าเนื้อนมน้อยมากๆแนะนำทรงต่ำ ไม่ก็ทรงหยดน้ำ ส่วนของเราหมอแนะนำทรงสูงเพราะกลัวว่านานๆไปมันจะคล้อยลงแล้วจะูนมยานคะ เราอยากไ้ใหญ่ๆด้วยและสุท้ายอยู่ที่ฝีมือหมอกับชนิของซิลิโคนคะ แต่ถ้าใส่ 300 จะเหมือนคนมีหน้าอกแต่ไม่ใหญ่นะคะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-24 00:04:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
lerla ตอบกลับเมื่อ 2014-9-20 17:31
เป็นคนนึงที่ตามรีวิวมาตลอด ตั้งเเต่ที่เเก้จมูก ทำให ...

ขอบคุณมากคะ ได้เป็นก็หลังทำนี่แหละคะ 5555+

ตอนแรกยังไม่สวยเลยคะได้คุณหมอดีมีฝีมือจัดให้ซะ

ออกมาไม่ผิดหวังจริงๆคะ
ถามนิดค่ะ ผ่าหน้าอกทางปานนมแผลตอนนี้ดูไม่ออกแล้วใช่ไม้คะ
แล้วเคยได้ยินเขาบอกว่าบริเวณหัวนมจะชาๆไม่ค่อยมีความรู้สึก อันนี้เป็นนานไม้คะกว่าจะหาย
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-2 02:19:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aon_ka ตอบกลับเมื่อ 2014-9-26 15:41
ถามนิดค่ะ ผ่าหน้าอกทางปานนมแผลตอนนี้ดูไม่ออกแล้วใช ...

ดูไม่ออกแล้วคะแต่ปายนมจะขายกว้างขึ้นจากเดิมแน่นอนคะ

ส่วนเรื่องชา 2-6 เดือนความรู้สึกจะกลับมาเป็นปรกติ แล้วแต่หมอที่ทำด้วยคะ

ถ้าคุณหมอมีฝีมือดีผ่าชำนาญเนื้อไม่ช้ำหายเร็วฟื้นตัวเร็วก็ความรู้สึกกลับมาเร็ว

ของเรา 2 เดือนก็รู้สึกปรกติแล้วคะชาช่วง 1 เดือนแรก
น้องทำนมที่เมโกะเหมือนกันเลยค่ะ เพราะรีวิวของพี่นี่แหละ 555
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-3 04:46:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nikkyjanetaylor ตอบกลับเมื่อ 2014-10-2 23:07
น้องทำนมที่เมโกะเหมือนกันเลยค่ะ เพราะรีวิวของพี่นี่แหละ 555

จัดมาให้ดูบ้างนะจ๊ะ คัพไหนไซด์อะไรเอ่ย ??
ดูดีเป็นธรรมชาติมาก
นมพี่เป็นนมที่สวยที่สุดจากการที่หนูดูรีวิวมาเลยค่ะ คือดูไม่ออกเลยว่าพี่ไปเสริมมา
สนใจอยากไปทำที่นี้บ้างแล้วค่ะ ขอบคุณนะค่ะที่มารีวิวให้ได้กัน น้องติดตามพี่มาตั้งแต่กระทู้ท่ทำจมูกล่ะค่ะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-8 04:24:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
marukokan ตอบกลับเมื่อ 2014-10-6 00:28
นมพี่เป็นนมที่สวยที่สุดจากการที่หนูดูรีวิวมาเลยค่ะ ...

ขอบใจมากจ้าาา ตอนนี้ผอมลงก็ยังดูธรรมชาติอยู่เลยจ้าแต่ก็แอบกลัวนิดหน่อย

กลัวว่าผอมลงจะเห็นขอบชัดแต่ก็ยังไม่เห็นเลยย ยกเว้นถ้าดันเยอะๆๆๆยังไงก็เห็นอยู่แล้ว

แต่ใครจะดันมากมายแค่นี้ก็เยอะแล้วว
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-15 03:51:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
smbyarm ตอบกลับเมื่อ 2014-10-3 14:10
ดูดีเป็นธรรมชาติมาก

ขอบคุณคะ ตอนนี้ยิ่งธรรมชาติคะ เริ่มเข้าที่เข้าทางแล้วไว้จะมารีวิวใหม่นะคะ
ทำที่meko สาขาไหนค่ะ แล้วต้องตรวจร่างกายก่อนมั้ย หรือทางคลีนิคจัดการให้ด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้