เจ้าของ: freshnight
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Up Date รายชื่อผู้เข้าร่วม Meeting (มาลงชื่อได้ที่นี่เลยครับ)

[คัดลอกลิงก์]
คนที่ฮอตๆที่สมาชิกอยากพบอยากคุยในเวบนี้ก็มีหลายท่านนะครับ

ช่วยมาแสดงตัว และ ดันๆกระทู้ เชิญชวนสมาชิกให้มาร่วมงานกันเยอะๆ

มาร่วมสร้างบุญกุศลกัน ไหนๆทำทั้งทีก็ให้เต็มที่กันไปเลย

คนเฒ่า คนแก่ กำลังจะหมดแรงดันแล้ว

แต่กำลังจะเป็นความดันแทน เอายาดม ยาหม่องมาช่วยๆกันหน่อย
อะจ้าช่วยดันครับ อิอิ
ไปซื้อบัตรหน้างานได้มั้ยคับ
ไปซื้อบัตรหน้างานได้มั้ยคับ
ต้นฉบับโพสโดย kokochang เมื่อ 2009-10-8 00:22

ทางทีมงานอยากให้ท่านสมาชิกลงชื่อ และโอนเงินมาก่อนวันงานน่ะครับ เพราะจะได้เตรียมความพร้อมเพื่อให้งานออกมาสมบูรณ์แบบที่สุดน่ะครับ
เด๋ว...วันนี้ง..จะปาย..โอนให้นะ..แย้วจะส่ง PM ให้นะคะ....นั้นแหล่ะ...ได้ฤกษ์ โอนซะที
เด๋ว...วันนี้ง..จะปาย..โอนให้นะ..แย้วจะส่ง PM ให้นะคะ....นั้นแหล่ะ...ได้ฤกษ์ โอนซะที ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-10-8 13:41

คนที่ฮอตๆที่สมาชิกอยากพบอยากคุยในเวบนี้ก็มีหลายท่านนะครับ

ช่วยมาแสดงตัว และ ดันๆกระทู้ เชิญชวนสมาชิกใ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-7 23:41

ไม่รู้มีใครอยากเจอผมหรือเปล่าอ่ะครับพี่โอม แต่ก็ช่วยดันๆอยู่อ่ะครับ ดันจนดูมๆไปหมดแล้ว
ไปด้วย2ที่ค่ะ เดี๋ยวโอนเงินแล้วจะpmไปบอกนะคะ
ไปด้วย2ที่ค่ะ เดี๋ยวโอนเงินแล้วจะpmไปบอกนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย pathy เมื่อ 2009-10-8 20:14

รับทราบครับ
ไม่รู้มีใครอยากเจอผมหรือเปล่าอ่ะครับพี่โอม แต่ก็ช่วยดันๆอยู่อ่ะครับ ดันจนดูมๆไปหมดแล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-10-8 20:07

ทำไมจะไม่มี น่าจะมีคนอยากเจอเอเยอะเลย

พี่พอจะคาดเดาได้บ้างว่า ใครบ้างที่มีคนอยากเห็นตัวเป็นๆ
หวานเย็น ขอ 2 ที่ !! เด๋ว โอนวันพรุ่ง
ประกาศ วันมิสติ้ง ไปได้ค่ะ เรื่องสปาที่แพลนไว้  ไปพัทยาเจอทางบิ๊กซีเลื่อนๆค่ะ เหน คนลงชื่อน้อย เลยมาช่วยดันๆค่ะ  [/ color]เอา ดันพอมะ ไม่จัดไป ใครมามิสติ้งให้จับ นมเร็วๆๆๆลงทุนเปลืองตัวนะนี่ อิอิ   แค่ดูดูมๆก้อพอจ้า อ่ะดันสุดริดเลยค่ะพี่ เด๋วได้เริกโอนไม่เกินอาทิดนี้แร้วจะ pm ไปนะคะ
อิอิ  อึ้งหรือกัวค่ะนั่น  คริคริ อ่ะเอาผู้ชายมาล่อมั่ง รูปแฟนเก่าเราเอง  อิอิ มานะคะ มากัน ได้บุญ ได้สวย ได้หล่อ ได้ความรู้ ได้อิ่มท้อง ได้น้องได้พี่ ได้เพื่อนใหม่ๆ ได้เจอโอกาสดีๆ อาจได้งานใหม่ ได้อาชีพ ได้ปรึกษาหารือเรื่องอื่นก้อได้ ไม่ใช่แค่เรื่ยงศัยลกรรม จากการเจอกันครั้งนี้ ได้สนุกสนาน อาจจะได้กันเอง ( แบบว่าอาจเจอเนื้อคู่อ่ะ อิอิ ) ไงหล่อป่ะ
ไปกันเยอะ ๆ นะค่ะ น่าหนุกหนาน ^^
หวัดดีค่ะพี่ซิน กวางค่ะ p 3000  ไงค้า อิอิ
แก้ไขล่าสุด nuulexx เมื่อ 2009-10-9 12:46

นู๋เล๊ก มาลงชื่อ ด้วยคนอะค่ะ (เต็มยังอะค่ะ)

คัยไปคนเดียว PM มาหาด้วยนะค่ะ

คนที่ Hot หรือ Horse อะค่ะ  

อิอิอิ
นู๋เล๊ก มาลงชื่อ ด้วยคนอะค่ะ (เต็มยังอะค่ะ)

คัยไปคนเดียว PM มาหาด้วยนะค่ะ

คนที่ Hot หรือ Horse อะค่ะ  

อิอิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuulexx เมื่อ 2009-10-9 12:39

อัพเดทให้แล้วนะครับ
ชื่อบอลครับ ขอลงชื่อไปร่วมงานด้วยนะครับ โอนเงินไปให้แล้วนะครับ
แก้ไขล่าสุด wonderboy เมื่อ 2009-10-9 15:47

สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ไปงานคนเดียวเหงาจัง
ใครไปคนเดียวเหมือนกัน เข้ามาทักกันได้นะครับ ขอบคุณครับ.
มาช่วยดันกระทู้ช่วยเป็นกำลังใจให้อีกแรง
แต่ว่าเค้าไปไม่ได้ง่ะตัวเอง     แต่ก้อโอนตังค์ไปร่วมบุญให้แล้วน้า:)
ในงานเป็นอย่างไรบ้าง  อย่าลืมมาเล่าสู่กันฟังบ้างเน้อ..........
จะติดตามเรื่อยๆ จ้า.....
ปายคนเดียวครับผม

เผื่อได้เจอแบบนี้ ได้หิ้วกลับบ้านเลย
สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ไปงานคนเดียวเหงาจัง
ใครไปคนเดียวเหมือนกัน เข้ามาทักกันได้นะครับ ขอ ...
ต้นฉบับโพสโดย wonderboy เมื่อ 2009-10-9 15:36

เรื่อง เหงาไม่ต้องห่วง

ด้วยบรรยากาศสบายๆแบบเป็นกันเอง

เดี๋ยวก็มีเพื่อนคุยนะครับ

เพราะ ทุกคนที่มาต่างมีความสนใจในเรื่องเดียวกัน

ได้คุยแลกเปลี่ยนความรู้กันแน่นอนครับ

ทางทีมงานเองก็จะพยายามดูแลสมาชิกอย่างทั่วถึงนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้