เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคับ

ชื่อลูกไม้คับ อายุ1... อิอิ

พอดีสนใจเรื่องศัลยกรรมก็เลยศึกษาดูคับ

และก็เจออีกเว็บนึกเปนคล้ายกับเว็บนี้อ่ะแต่ว่าดูมันลุงลังยังไงไม่รู้มะค่อยชอบเลยมาเว็บนี้คับ
ขอบคุณคัฟ

แวะมาบ่อยๆน่ะคัฟ

แล้วจะหลงรักเว้บนี้ จนถอนตัวไม่ขึ้น

อิ อิ  
kwan สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวัสดีคับ!! ชื่ออ้ำ อายุ28ปี
ตอนแรกอยากทำตาแต่เปิดมาเจอเวปนี้ เขาทำจมูกสวยมาก
(โดยเฉพาะคุณหนึ่งและคุณโอเปิล) เลยอยากทำมั้ง
สงสัยว่าถ้าทำตากับจมูก  ต้องทำจมูกก่อนใช่ไหมคับ ถึงทำตาได้
สงสัยอีกว่าเพื่อนพี่ๆที่ทำจมูกหลังจากจมูกเข้าที่แล้วหลายเดือนแล้วมีความรู้สึกอย่างไรเหมือนมีอะไรติดจมูกหรือป่าว
ขอบคุณคับ
ตอนแรกอยากทำตาแต่เปิดมาเจอเวปนี้ เขาทำจมูกสวยมาก
(โดยเฉพาะคุณหนึ่งและคุณโอ ...
ต้นฉบับโพสโดย aumjerry เมื่อ 2009-5-16 02:33

เหมือนจมูกคนทั่วไป

ไม่รู้สึกแตกต่าง ใช้ชีวิตได้ตามปกติครับ

ทดสอบด้วยตนเองมาแล้ว 25 ปีครับ

ครึ่งชีวิตเลยนะครับ มายืนยันให้สบายใจ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกคนสู่บ้านดั้งโด่งครับ:)
ชื่อ เหม่ง คะ เดือนหน้าก็ 32 แล้ววว..

ยินดีที่ได้รู้จักคะ
(โดยเฉพาะคุณหนึ่งและคุณโอ ...
ต้นฉบับโพสโดย aumjerry เมื่อ 2009-5-16 02:33

ขอบคุณน้าคัฟสำหรับคำชม อิอิ
(ตัวโอเปิ้ลลอยแย้ว หุหุ)
ดีค๊าาาา เพิ่งมาเป็นลูกสาว บ้านนี้มั่ง

ยังมะเคยทำศัลยเลยอะ วันที่ 10 มิ.ย. จะไปต่อดั้งกับหมอเฉลิมแล้ววววววววววววววววว แอร๊ยยยยย
ดีค๊าาาา เพิ่งมาเป็นลูกสาว บ้านนี้มั่ง

ยังมะเคยทำศัลยเลยอะ วันที่ 10 มิ.ย. จะไปต่อดั้งกับหมอเฉลิมแล้ววววว ...
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-5-16 11:15

ยินดีต้อนรับค้าบ อิอิ

ยังมะเคยทำศัลยเลยอะ วันที่ 10 มิ.ย. จะไปต่อดั้งกับหมอเฉลิมแล้ววววว ...
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-5-16 11:15

ยินดีต้อนรับน้าคัฟ
ขอบคุณค๊าาาา เดี๋ยวทำแล้วจะมารีวิวให้ดู อิอิ

คุณจิน คัฟ ดูจากภาพ อเวเตอร์ จิงๆ จินหน้าคล้ายดาราฮอลลีวูด เลยน่ะคัฟ

คนที่เล่นเรื่องผีกระชากหัวอ่ะคัฟ แล้วก็อีกหลายเรื่องบอบจำชื่อม่ายได้

ที่หน้าเค้าจะเปนลุคเอเชี่ยนอะคัฟ แต่สวยน่ะ แสดงเก่งด้วย

ชอบๆๆๆ
ช่าย ๆ เหมือนที่บ๊อบบี้บอกเลยอ่า
คุณจิน คัฟ ดูจากภาพ อเวเตอร์ จิงๆ จินหน้าคล้ายดาราฮอลลีวูด เลยน่ะคัฟ

คนที่เล่นเรื่องผีกระชากหัวอ่ะคัฟ แ ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-16 11:26

จินว่าจินถ่ายรูปขึ้นมากกว่าน่ะค่ะ จินมีหลายมุม แล้วบางรูป ก็เป็นแสงด้วย (แอบโฟโต้ชอปนิดหน่อย) 555

ว่าง ๆ แวะไปดูพอร์ทจินได้นะคะ http://santababe.multiply.com อิอิ
ได้เลยคัฟ

อิ อิ

ไปชมเดี๋ยวนี้เลยคัฟ
คุณจินเปนนางแบบนี่เอง

โอวววว ว้าวววว

สวยคัฟ สวย
คุณจินเหมือนนางแบบเยยอ่า
{:13_844:}
เป็นมือสมัครเล่นน่ะค๊า แหะๆ

คุณ Opel ก็ดูเหมือน นายแบบนะคะ

แต่จะว่าไป หนุ่ม ๆ สาว ๆ ที่นี่ เหมือนดารากันทุกคนเลย 5555555

จมูกเป็น Center ของใบหน้า ชิมิ
เออ.....โอเปิ้ลอ่าหรอนายแบบ
แบบว่า......แบบปะหลาดอ่าจิ คุณจิน อิอิ

{:13_865:}
555 ขนาดนั้นเลยเหรอคุณโอ ไม่จริงม๊างงงง คุณโอก็ดูดีออก (เรามาเริ่มชมกันเองดีแมะ 5555) {:13_945:}
555 ขนาดนั้นเลยเหรอคุณโอ ไม่จริงม๊างงงง คุณโอก็ดูดีออก (เรามาเริ่มชมกันเองดีแมะ 5555) {:13_945:} ...
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-5-16 11:54

จุ๊บ จุ๊บ
คุณจินนี่ น่ารักเจง ๆ อิอิ
{:13_971:}
สวัสดีค่ะ ชื่อ มะนาว
อายุ 22 ปี สมาชิกใหม่ค่ะ
หาข้อมูลกำลังจะแก้จมูกค่ะ
ทำมาแล้วครั้งหนึ่ง เบี้ยวมากค่ะ
และสนใจ จะทำ ตา และ คาง ด้วย
ยินดีต้อนรับ น้องมะนาว นะครับ
สวัสดีค่ะ ชื่อ มะนาว
อายุ 22 ปี สมาชิกใหม่ค่ะ
หาข้อมูลกำลังจะแก้จมูกค่ะ
ทำมาแล้วครั้งหนึ่ง เบี้ยวมากค่ะ
แ ...
ต้นฉบับโพสโดย Sstt เมื่อ 2009-5-16 19:06

ยินดีต้อนรับน้าคัฟคุณมะนาว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้