เจ้าของ: milk1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พึ่งไปทำจมูกมาไปทำที่ DRT clinic

[คัดลอกลิงก์]
ฮ่า ๆ วันนี้พี่ปอนด์ขึ้นเขียงแล้ววววววววว
ปูเสื่อรอละนะ ขอฟังฟีคแบคจากคนไข้คนล่าสุด
อิอิ มาเป็นกำลังใจ ...
ต้นฉบับโพสโดย Beni เมื่อ 2009-12-3 12:51

พี่ยังบวม เจ็บแผลอยู่เลยจ๊ะ กรี๊สสส อยากสวยเท่าน้องเอม
อิอิ พี่ปอนด์ (( นกน่ะคะ )) นู๋ตามมาถึงนี่อ่ะ ตามมาดูคนสวยโคตรอย่างคุณเอม (( จิงๆๆน่ะ )) กับว่าที่คนกำลังสวยโคตรอีกคน หายบวมไวๆๆนะคร๊า .....โอ๊ยอยากสวยบ้างอ่ะ หุหุ
อิอิ พี่ปอนด์ (( นกน่ะคะ )) นู๋ตามมาถึงนี่อ่ะ ตามมาดูคนสวยโคตรอย่างคุณเอม (( จิงๆๆน่ะ )) กับว่าที่คนกำลังสวยโ ...
ต้นฉบับโพสโดย nookyka เมื่อ 2009-12-8 00:25

น้องนก พี่ปอนด์อานไม่ได้รีวิว ในนี้นะ น้องนกคุยกับพี่ใน MSN ละกัน
พี่ก็ฝันอยากสวยเหมือนน้อง เอม
หลายเดือนแล้วนิ ช่วยอัฟรูปให้ดูหน่อยนะจ๊ะ เผื่อเป็นข้อมูลไปทำที่นี่บ้าง แต่เท่าที่เห็น สวยมาก ๆ เลยค่ะ
น่ารักสุดๆ..แวะมาส่องคนสวย
สวยขึ้นมากมาย..............

จมูกเข้ารูปไวมาก............

จนน่าอิจฉา...................

งี้เหละคนสวยทำไรก็ดูดี.............

ฮุฮุ..............
157#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 20:27:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แตงกิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหลายๆๆเด้อ
เริ่ดค่ะ

จขกท ลงรูปอีกหน่อยเร้วว

อยากเห็นข้างๆกะด้านหน้าชัดๆอะค่ะ

นะนะน้าา
แตงกิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหลายๆๆเด้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย milk1 เมื่อ 2009-12-8 20:27

คนสวยหายไปไหนหลายวันไม่ออนเอ็มเลย พี่คิดถึง
ตามมาติดๆ มาคุณกันไร2คนนี้

กลับบ้านได้แล้วอาแจ้มาตาม

รบกวนคุณเอมอัพรูปปัจจุบันให้ดูด้วยนะคะ

จะไปเสิมด ...
ต้นฉบับโพสโดย RCA เมื่อ 2009-12-8 17:27

มาชมความงามน้องเอม จีจี้ ไม่นอนเรอหรือว่ายังไม่ง่วง
ตื่นเต้นเรอจ๊ะ คิคิ
ขอบอกจขกท น่ารักโฮกกกกกกก

หน้าดูยาวขึ้น เหมือนสาวญี่ปุ่นเกาหลีมากๆๆๆๆ>3<

โอ้ววววว ผู้หญิงอย่าหยุดสวยนะค๊าาาาา
แท้งกิ้วม่ะพอนะน้องเเอม

ขอรูปอัพเดทล่าสุดด้วยจร้า

แฟนคลับหมอธนยศรอชมอยู่คร่า  ...
ต้นฉบับโพสโดย RCA เมื่อ 2009-12-9 19:06

จริงด้วย ปอนด์อยากชม รูปปัจจุบันน้องเอม เหมือนกัน
แบบว่าอิฉาน้องเค้าที่อัพแล้วสวยเด้งแบบนี้
คิคิ...ไอ้เราบวมตุ๊ๆอยู่เลย Y_Y
ดูสวยมากเลยครับ  เจ้าของกระทู้คิดไม่ผิดนะครับที่ทําที่นี่  ถ้าจําไม่ผิด คุรหมอท่านนี้จะ ประจําที่ รพ วชิระ นะครับ  เห็นออกตรวจที่ รพ กรุงเทพคริสเตียนด้วย  ทีแรกก้กะว่าจะไปทําที่นี่  แต่ในที่สุด หมอ พีระ ก็ได้ใจไปอะครับ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกเปลี่ยนไปจริงๆๆ3เดือนยังโด่งอยู่เลย
แล้วคลินิกนี้ทำตาไหมค่ะ
เริศอ่า มีซิรี่ ของ บราซิลด้วยอ่า
สวยมาก ๆ เลยคะ
ดูเรียนว สวยงาม มาก ๆ เลยคะ
เจ้าของทู้สวยยยยยยยยมักกกกกกกก

มีตัวเลือเพิ่มอีกแล้วเรา  ทำที่ไหนดีหว่า
เอ้า...อุตส่าห์แอบเหนคุงเอม ออนอยู่ตะกี้
คิดว่าจะเอารูปมาลง หั้ยเราชมซะอีก
หายไปไหนแย้วอ่ะเนี่ย ...หุหุ
หว๊าๆๆ..อดเลยอ่ะ
น่ารักซะไม่มีเลยคับ เเบบของผู้ชายก็เจิดคับ

ที่สำคัญชอบ สโกเเกนมากเลยคับ  

การเสริมจมุกให้เป็นธรรมชาตินั้นไม่ได้หมายถึงการเสริมให้พอมี

สันจมูกเพิ่มอีกเล็กน้อยจนแทบไม่แตกต่างจากเดิม แต่ในความ

หมายของเราคือทำให้คุณสวยที่สุด โดยยังอยู่ภายใต้สัดส่วนของจมูกปรกติ อิอิ

ปัจจุบันสวยขนาดไหนเเล้วคับ อยากเห็นจัง ^^
สวยขึ้นมากเลยครับ
น่ารักมากเลยค่ะ เปลี่ยนไปเลย

ดูเซ๊กซี่มากมาย

หายไวๆนะคะ เป้นกำลังใจให้ค่ะ
สวยจังเลย คับ ^w^

ถ้าผมทำ 15000+8000 โห้...เก็บเงินยาวววว
น้องเอม หายไปไหนจ๊ะ MSN ก็ไม่เห้นออนหลายวันแล้ว คิดถึงนะจ๊ะ
อยากเมาท์ด้วยมีเรื่องดีๆเล่าเยอะเลย
อยากเห็นรูปอัพอีกเร๊วๆจังเลยคับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้