123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: minipeach
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พรุ่งนี้แล้ว...กับหมอสำรวย

[คัดลอกลิงก์]
เจ้าของกระทู้จมูกสวยมาเลยอ่ะ...แถมผิวก็สวยด้วย
สวยจังเลยอ่ะ อยากได้แบบนี้มั้งจัง

สวยมากค่าา  เกาหลีเลย
แวะมาเยี่ยมคนสวย เมื่อไรจะมาอัพรูปอีก ปูเสื่อคอยชมอยู่จ้า
สวยจริงสวยจังเลย
เกาหลีมาเองเรยอ่า (ที่จริงสวยกว่าเกาหลีอีกนะคะเนี่ยยย)
สันดั้งสวยค่าาา

อยากไปทำบ้างล่ะ
ไปทำมาแล้วเหมือนกันจร้า กับหมอสำรวย  ก็ดูมาเยอะ ได้แรงใจจากเจ้าของกระทู้ เลยตัดสินใจทำเลย  ชอบมากค่ะหมอทำออกมาแล้วสวยได้ใจเลย 10 วันผ่านไปเริ่มหายปกติดีแล้วค่ะ
สวยคร้า..

หน้าเปลี่ยนเลยเนอะๆ
สวยจิงๆดูไม่ออกเลยคะว่าทำ  อยากทำมั้งจัง แต่ยังแอบกลัวนิดๆๆ
สวย จัง
ถ้าไปแก้ จมูก กาคุน หมอ ราคาเท่าไรห่หรอ ค่ะ
เจ้าของกระทู้ น่ารัก ม๊ากกกกกกกกกกกก
เพิ่งไปทำมาเหมือนกันจ่ะ

ยังบวมอยู่เรย แอบกัวว่าจะใหญ่แบบเดิม
ขอบคุณนะคะ ^o^
แล้วคุณ nuttinee ล่ะคะ ในรูปใช่ตัวจริงรึป่ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย minipeach เมื่อ 2010-5-15 14:27

ใช่ จมูกแบบคุณ nuttinee จัง  สวยมาก  ทำที่ไหนอ่ะ
จมูกสวยสุดๆ ธรรมชาติมากๆค่ะ ไม่เหมือนทำเลย
เริ่มอยากเจอคุณหมอแล้วสิ
ทรงสวยดีนะค๊ะเพ่

นูก้ออยากทำที่นี่เหมือนการ

หาข้อมูลอยู่
ตอบกลับ 1# minipeach
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ  ดิฉันทำกับหมอสำรวยมานานแล้ว เมื่อ 20 กว่าปี ก็ดีไม่มีอันตรายใดๆ
ตอบกลับ 110# minipeach
โอ้โห ต้องต่อว่าคุณหมอละ ว่าทำไม่เราไม่เห็นงามแบบนี้อ่ะ ไม่ยอม แงๆๆๆๆ
สวยมากค่ะ

แอบอิจฉาเล็กน้อย

ว่าจาแก้กับหมอเหมือนกานค่ะ
สวยมากเลยค่ะ รู้สึมั่นใจมากขึ้นกับการตัดสินใจที่จะเลือกทำกับคุณหมอท่านนี้
สวยจังเลย ปอนด์ก้อกำลัง จะทำ 4 ธ.ค. นี้ค่ะ
รูปดิสน่ารักจัง {:16_1124:}
จมูกเจ้าของกระทู้สวยมากจ้ะ อยากเห็นรูปปัจจุบันจัง ช่วยอัพรูปด้วยนะจ้ะ เพราะสนใจอยากทำจมูกกับหมอจ้ะ
สวยมากๆๆๆๆๆๆค่ะ
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้