เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลุ้นศัลยกรรม ทำหน้าสวยฟรี รับปีใหม่ 2557

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้รางวัล "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ปีใหม่ปี2557 อยากทำงานจิตอาสา นำของบริจาคให้กับผุ้ประสบภัยหนาวที่ภาคเหนือค่ะ เพราะหน้าสวยอย่างเดียวไม่ได้ จิตใจต้องดีต้อนรับปีใหม่ด้วยค่ะ
รางวัลที่ยากได้  "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท
ปีใหม่ปีหน้าจะเป็นปีที่หนุจะสอบ Tesis จบ หนุจะตั้งใจ Present Tesis ออกมาให้ดี อย่างตั้งใจสุดๆๆเพื่อเป็นรางวัลของคุณพ่อ คุณแม่ แล้วหนูจะต้องเรียนจบในปีหน้าอย่างเเน่นอนค่ะะะ
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท "  ปีใหม่ 2557 จะเปลี่ยนแปลงตัวเอง หาสิ่งใหม่ ๆ เข้ามาในชีวิต ทำให้ชีวิตเราดีขึ้น

"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท
ในปีใหม่ พ.ศ. 2557 อยากจะทำอะไรที่แปลกใหม่ อยากเป็นคนใหม่ ในรูปแบบที่สวยขึ้นกว่าเดิม อยากเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเอง เป็นผู้หญิงธรรมดาหน้าจืดๆคนนึง ที่มีตาที่ไม่เท่ากัน ข้างนึงเหมือนจะสองชั้น อีกข้างก็ไม่ชัดเจน ตาหลบในอีกตั้งหาก มันทำให้เสียความมั่นใจมากๆเลยคะ อยากจะมีดวงตาที่เชี่ยวบาดคม ดึงดูด มีเสน่ห์ เวลาจ้องตาแล้วรู้สึกน่าหลงใหล เวลาเห็นผู้หญิงที่ตาสวยตามคม เวลาเขาแต่งหน้าแล้วสวยมาก คมมาก แต่พอมาแต่งหน้าตัวเอง ขนาดช่างยังบอกว่าแต่งยาก แต่ยังไงตาก็ตี่ เล็กๆ ดิฉันมีเพื่อนต่างประเทศ เป็นชาวต่างชาติ ก็เคยถามนะว่าชอบแบบที่ฉันเป็นอยู่มั้ย สิ่งที่ได้คำตอบกลับมาคือ เขาบอกว่าหน้าดิฉันหมวย เขาไม่ชอบ เขาชอบแบบสาวไทยคมๆ ก็เงิบไป ฮาๆๆ ในเมื่อกรรมพันธุ์ให้มาอย่างที่เห็นจะทำไงได้ อยากจะทำตาสองชั้นคะ แต่งบไม่พอ อยากจะพิสูจน์ว่า หมวยคนนี้ สักวันจะสวยคมจนหยุดมองไม่ได้เลยทีเดียว อิอิ  นี่อาจจะเป็นจุดเริ่มต้นที่ทำให้ดิฉันเปลี่ยนแปลงชีวิตเลยก็ได้คะ อยากจะวิ่งตามความฝัน เมื่อสวยขึ้นแล้ว อยากจะไปประกวดร้องเพลง หรือเวทีต่างๆ ซึ่งไม่เคยประกวด เป็นความฝันตั้งแต่เด็กๆ ตอนเด็กก็อ้วน ทั้งหมวยและอ้วน ฮาๆๆ งานวันลอยกระทงจะถามแม่ตลอด ทำไมแม่ไม่ส่งหนูเข้าประกวด แม่ก็จะบอกว่า ก็หนูอ้วน หนูสวยของแม่พอแล้วลูก....อื้ม ฮาๆๆ มันเป็นอะไรที่ จบอยู่ตรงนั้น ถ้าทำตาแล้ว ปี 2557 อาจจะได้เห็นดิฉันสักงาน ใส่ชุดไทย ประมาณนั้น แหะๆ ขอบคุณที่จัดกิจกรรมดีๆนะคะ ดิฉันก็เป็นอีกคนที่งบไม่มี และรู้สึกเป็นเกียรติมากถ้าได้รับรางวัล แล้วจะมารีวิวนะคะ สาธุๆ ของขวัญปีใหม่ อิอิ ขอให้มีความสุขในโอกาศดีปีใหม่นี้ด้วยคะ สุขภาพแข็งแรง บ้านเมืองร่มเย็นเป็นสุข รักกันไว้นะ สวัสดีคะ
รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท" ปีใหม่ 2557 ผมจะออกกำลังกาย,ลดน้ำหนัก ให้มากขึ้น ดูแลสุขภาพ และจะตั้งใจเรียน ให้พ่อแม่ภูมิใจคับ
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
สวัสดีคะ ปีใหม่ 2557 ที่กำลังจะถึงนี้ อยากจะพาพ่อแม่ไปทำบุญคะ แต่ไม่ใช่การทำบุญแค่วันสองวันนะคะ ที่คิดไว้จะพาไปที่จังหวัดนครพนม ที่ภูลังกาคะ จะมีที่ปฏิบัติธรรม ปีนี้อากาศหนาวมาก อากาศดีเลยทีเดียว อยากจะนุ่งขาวห่มขาว ถือศีลแปดคะ เป็นเวลาสัปดาห์หนึ่ง นานๆทีได้มีโอกาศมาถือศีลด้วยกัน เป็นปีที่เริ่มด้วยสติและปัญญาจริงๆ หนูกับพ่อแม่ไม่ได้อยู่ด้วยกันนะคะ ไม่ค่อยได้มีเวลามาพบเจอ ก็เลยเหมือนอยู่คนเดียวมาตลอด ทำอะไรก็ต้องทำด้วยตัวเองมาตั้งแต่เด็กแล้ว ก็อยากจะใช้ช่วงเวลาดีๆกับท่าน อาจจะไม่ได้หวือหวาเหมือนกับครอบครัวอื่น ที่ปีใหม่พากันไปเที่ยวต่างประเทศ หรือที่อื่นๆ แค่ได้มาพบกันก็สุขใจแล้วคะ บ้านหนูไม่ได้ฐานะร่ำรวย หนูก็เลยต้องทำงาน แล้วก็ช่วยแบ่งเบาภาระจากท่าน การที่จะใช้เงินที่ทำงานพิเศษระหว่างเรียน เพื่อมาทำความสวย หนูเก็บไม่พอจริงๆ เพราะยังต้องใช้จ่ายที่บ้าน และที่เรียน พูดจากใจว่าไม่เคยมีโชคทางด้านชิงโชคเลย แต่ถ้าได้หนูก็ขอบคุณนะคะที่เมตตา และได้อ่านสิ่งที่หนูจะทำที่เขียนไว้ข้างต้น ขอบคุณรางวัลและทางเว็บดั้งโด่งที่จัดกิจกรรมดีๆนะคะ ขอให้ทุกคนมีความสุข สุขภาพแข็งแรง ทั้งกายและใจ ใช้ชีวิตอย่างรอบคอบ และมีสติอยู่เสมอ ขอบคุณคะ ^-^
4. yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน จำนวน 1 รางวัล"
ปีใหม่2557อยากทำอะไร ตั้งกฐิ่น1กอง
ซื้อบริจาคถุงมือถุงเท้าหมวกกับวัดบนเขา
ห่มผ่าหลวงพ่อโต
บริจาคขนมของเล่นเสื้อผ้าศูนย์รับเลี้ยงเด็กบ้านดงมะไฟโคราช
มีรางวัลเดียวที่ฮัทอยากได้ครับ คือ ศัลยกรรมตาสองชั้น ของ Centrallaser Clinic ครับ
Q:ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

ฮัทจะพัฒนาตัวเองให้ดีขึ้นกว่าเดิมครับ จะตั้งใจเรียนให้มากครับ และจะต้องสอบเข้าสัตวแพทย์ให้ได้อย่างที่แม่หวัง
ฮัทจะทำแต่สิ่งดีๆ เพื่อตัวเองและคนอื่นๆด้วยครับ ไม่ใช่แค่ปีหน้านะครับที่จะสิ่งดีๆ คือทุกๆปีก็ทำแบบนี้ครับ และก็จะแบบนี้ตลอดไปจนกว่าจะตายเลยครับ

และที่ฮัทอยากได้รางวัลทำตา 2 ชั้นนี้นะครับ เพราะฮัทอยากมีดวงตาที่อ่อนโยนกว่านี้ครับ คือเป็นคนหนังตาตก ตาหลบใน ไขมันที่ตาเยอะ ตอนนี้เวลาทำหน้าปกติก็มีแต่คนไม่กล้าคุยด้วย เพราะเค้าพูดกันว่า หน้าตาดุเลยไม่กล้าคุยด้วยครับ คือจะทำไงได้ครับ ผมมีตาแบบนี้มาตั้งแต่เกิดอ่ะครับ คนเรามันเลือกเกิดไม่ได้จริงๆ แต่สิ่งผมทำได้นะครับ ก็คือ การทำแต่สิ่งดีให้ตัวเองและรอบข้างทุกคนครับ

สุดท้ายนี้ ผมหวังว่าทางทีมงาน DungDong จะให้โอกาสกับฮัทนะครับ เผื่อการทำตาครั้งนี้อาจจะทำให้ชีวิตฮัทเปลี่ยนไปนะครับ ขอบคุณพวกพี่ๆทีมงานมากๆนะครับ ที่มีเว็บดีๆแบบนี้ครับ ^^
ของรางวัล Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ตอบคำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง

ปี 2557 อยากจะทำอะไรที่มันยังไม่เป็นชิ้นเป็นอันให้สมบูรณ์เช่น ตั้งใจทำเกรดให้มันดีสุดๆไปเลย เพื่อจะได้ให้แม่เห็นและภูมิใจว่าเราก็สามารถทำได้และในอนาคตท่านก็จะได้ไม่ต้องห่วงเรา สมกับน้ำพักน้ำแรงที่ท่านส่งเสียเราเรียนหนังสือมา
อยากได้รางวัลที่ 4

1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่นี้อยากไปสวดมนต์ข้ามปีเหมือนทุกปี เผื่อปีหน้าจะได้มีแต่สิ่งดีๆๆเข้ามาในชีวิตเหมือนเช่นทุกปีที่ทำมา
จะเปลี่ยนแปลงชีวิตที่มีบททดสอบเรา ให้มาเป็นบทเรียนในการดำเนินชีวิตให้ดียิ่งขึ้นกว่าเดิม และความฝันสูงสุดของลูกอีสานคืออยากมีดั่งโด่งค่ะ
อยากได้รางวัลที่ 1 "Centrallaser Clinic รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ค่ะ
ปีใหม่อยากไปไหว้พระ ทำบุญเยอะๆค่ะ เพราะสวยแต่ข้างนอกอย่างเดียวไม่พอ ต้องสวยที่ภายในด้วยค่ะสั่งสมบุญ เปิดรับความโชคดีต้อนรับปีใหม่ แล้วถ้ายิ่งได้ทำจมูกจะยิ่งเพิ่มโหงวเฮ้งเสริมความมั่นใจยิ่งขึ้นการงานจะต้องดีขึ้นตามมาแน่นอน
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"   
ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?  
>>>>  เริ่มทำรายรับรายจ่าย เพื่อให้เงินพอใช้ในแต่ละเดือน และช่วยแม่ประหยัดเงินคะ <<<<<<<
4. yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน จำนวน 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 30,000 บาท

ปีใหม่นี้ก็วางแพลนเรื่องการดูแลตัวเองมากเป็นพิเศษค่ะ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการออกกำลังกาย อาหารการกิน การดูแลผิวพรรณ เพื่อเป็นการพัฒนาบุคลิกภาพและสร้างความมั่นใจให้กับตนเอง เพราะเชื่อว่าหากเรามีความมั่นใจเราก็ย่อมมีพลังที่จะทำสิ่งต่างๆ หลังจากที่เคยคิดว่าจะทำ... แต่ปีใหม่นี้ต้องลงมือทำอย่างจริงจังเลยค่ะ
รางวัลที่อยากได้สุดสุด คือ Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับมูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท อยากเป็นผู้โชคดีคนนั้นจังค่ะ
ปีใหม่ 2557 นี้แน่นอนค่ะ หลังจากได้จมูกที่สวยแล้ว ซึ่งเป็นส่วนที่เด่นของบหน้าแล้ว สวยขึ้นเราต้องทำดีเพื่อสังคม หน้าสวยด้วย ใจสวยด้วย  เอาให้เลิศ เลิศ อยากเปลี่ยนชีวิตด้านหน้าตาบ้าง อยากสวยเลิศ เป็นคนหน้าตาเชยๆๆ เฮยๆ มานานพอแหละค่ะ

อยากได้รางวัลที่ 4 Hi-End Aesthetic Program.  
ปีใหม่2557นี้ (พึ่งเรียนจบคะ)สิ่งใหม่ๆที่จะทำคือ เปลี่ยนจากให้พ่อแม่เลี้ยง เป็นเลี้ยงตัวเอง และเลี้ยงดูพ่อแม่คะ ^^
ปีใหม่นี้ อยากได้รางวัล "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง ?

>>>สิ่งที่จะทำสิ่งใหม่ๆนั้นคือ หนูจะเปลี่ยนตัวเองเป็นคนใหม่  จะทำทุกๆวันต่อจากนี่ให้ดีที่สุด จะเป็นคนกล้าพูดคำว่ารักกับพ่อแม่ จะกล้าทำทุกๆอย่างเพื่อท่าน เพราะเราไม่รู้ว่าวันข้างหน้าของท่านหรือเราจะอยู่ได้นานแค่ไหน จะตายวันตายพรุ่งเราก็ไม่รู้ ชีวิตคือความไม่แน่นอน หนูจะกล้าพูดคำว่ารักท่านจะตอบแทนพระคุณให้แก่ท่านในวันที่หนูสามารถทำได้ ซึ่งมันก็คงดีกว่าที่เราทำไปในวันที่สายเกินไป

กาลเวลานั้นเราไม่รู้ว่าเราจะมีวันพรุ่งนี้ เดือนหน้า หรือปีหน้าหรือเปล่า อดีตที่ผ่านมาจะกลายเป็นบทเรียน วินาทีต่อจากนี้จะทำให้ดีที่สุด เราจะไม่รู้สึกเสียดายกับสิ่งที่เราไม่ได้ทำ....จะเริ่มต้นสิ่งใหม่ๆและพร้อมเผชิญหน้ากับสิ่งใหม่ๆที่จะเข้ามาคะ. ^____^
:ปีใหม่นี้อยากได้รางวัล yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี

:ปี2557 จะนำรางวัลที่ได้ไปทำหน้าใหม่ค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kororo_man เมื่อ 2013-12-19 21:58

ปีใหม่นี้ อยากได้รางวัล 2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท
ปีใหม่ตั้งใจว่าจะ เปลี่ยนแปลงตัวเองใหม่คับจากแต่ก่อนที่มักไม่ค่อยดูแลสุขภาพ ทำงานหนักจนโทรม ก็จะหันมาออกกำลังกายมากขึ้น ดูแลอาหารการกินให้มากๆขึ้นครับ แล้วก็จะเปลี่ยนแปลงพฤติกรรมการนอนดึกด้วยเพราะทำให้ร่างกายเสื่อมสภาพเร็วขึ้น ต้องกลับมารักตัวเองให้มากๆขึ้นครับ

ปีใหม่นี้ อยากได้รางวัล 2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

ปีใหม่ตั้งใจว่าจะเปลี่ยนงานและสถานที่ทำวานใหม่คับ เนื่องจากไม่ค่อยเข้ากับตัวเองเท่าไร อีกอย่างอยากจะแสวงหาโอกาสใหม่ๆให้กับตนเองและไม่อยากหยุดนิ่งอยู่กับที่คับ การได้เปลี่ยนแปลงอะไรใหม่ๆแบบนี้มันจะช่วยให้เราได้พอเจออะไรต่างๆมากขึ้นในชีวิตคับ
รางวัลที่1 "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ถ้าได้ก็ทำจมูกใหม่ก่อน 555 นอนนั้นก็แล้วแต่ปัจจุบันว่าอะไรที่ปรับเปลี่ยนใหม่ให้ดีขึ้นได้ ทั้งในเรื่องความรัก ครอบครัว การดำรงชีวิต สังคม ก็จะทำค่ะ
ผมขอเลือก
3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
สำหรับปีที่ผ่านมาผมทำให้ที่บ้านของผมต้องผิดหวัง ปีหน้าผมก็จะขึ้นปีสามแล้ว สิ่งที่ผมจะทำคือตั้งใจเรียน เปลี่ยนตัวเองเป็นคนใหม่ โดยปกติแล้วผมเป็นเด็กกิจกรรมก็อย่างจะสร้างความมั่นใจให้กับตัวเองด้วยการมีบุคลิกที่ดีจะได้มีความมั้นใจเมื่ออยู่ต่อหน้าคนเยอะๆ ยังไงก็ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆ อย่างนี้นะครับ ถ้ามีโอกาสหน้า อยากให้จัดขึ้นอีกครับ ^^

อยากได้รางวัล "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" ค่ะ

อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองค่ะ เป็นคนไม่สวยแต่ดันไปหลงรักคนหล่อค่ะ เค้ารู้ว่ารักเค้าแต่เค้าไม่รักเราค่ะทั้งๆที่ก่อนหน้านี้คุยกันมา 6 เดือนเค้าบอกเค้าชอบเราที่นิสัยเค้าบอกว่าเราเป็นคนดีค่ะไปๆมา ความดีกับความรักมันคนละเรื่องกันค่ะต่อให้เราดีแค่ไหนเค้าก็ไม่เลือก แฟนเค้าที่ผ่านแต่ละคนสวยทุกคน เสียใจมากค่ะ เลยคิดว่าอยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองอยากจะสวย เพื่อที่เค้าจะได้มองเราบ้างถึงไม่มองก็ไม่เป็นไรค่ะอยากทำอะไรเพื่อตัวเองอยู่แล้ว เปลี่ยนแปลงตัวเองครั้งใหญ่ ตอนนี้กำลังดูแลตัวเองและก็อยากทำจมูกค่ะเพื่อจะทำให้เราดูดีขึ้นมาบ้างอยากมีความมั่นใจเพิ่มขึ้นค่ะ เพื่อดูดีขึ้นมาบ้างจะได้มีสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตด้วยค่ะ
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท
ปีใหม่2557 จะทำอะไรใหม่ๆในชีวิต ก้ออยากจะทำทุกอย่างให้กับพ่อแม่ทำให้พวกท่านสบายมากกว่านี้
อยากได้ "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี
สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท คะ ตาชั้นเดียวมานานแล้ว ขอบพระคุณล่วงหน้าคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้