เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boatmthai เมื่อ 2013-11-13 14:52

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boatmthai เมื่อ 2013-11-13 14:48

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมกลิ่นเส้นผมของตัวเองและคนที่เรารักค่ะ เพราะการที่เราได้รับกลิ่นผมที่หอมสดชื่นจะทำให้เราผู้สึกอยากเข้าใกล้เขาอยู้ตลอดเวลา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blablabz เมื่อ 2013-11-13 17:57

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี =เสริมความงามจมูกให้เรา สวย คม เป๊ะ ได้ในพริบตาเดียว :))
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี = ''ชอบกลิ่นธรมชาติในยามเช้า'' เพราะตื่นเช้าทุกวัน เราได้รับกลิ่นหลายๆอย่าง สดชื่นบ้างไม่สดชื่นบ้าง เป็นธรรมดาของโลกเรา ^^

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี=ชอบอากาศยามเช้า (เพราะตื่นเช้าทุกวันจ้า) สดชื่นบ้างไม่สดชื่นบ้าง เป็นธรรมชาติโลกของเรา^^

ชอบดมกลิ่นหมูกระทะเวลาใกล้จะสุกครับ เพราะโดยส่วนตัวเป็นคนที่ชอบกินหมูกระทะมาก พอได้สูดกลิ่นหอมๆของเนื้อหมูเวลาที่มันกำลังไหม้ จะรู้สึกฟินสุดๆ

ชอบใช้จมูกดมกลิ่นเสื้อผ้าพ่อค่ะ เพราะกลิ่นน้ำหอมของพ่อมันยังคงอยู่ทำให้คิดถึงท่านที่จากเราไปนานเเล้ว
ชอบดมกลิ่นอาหารอร่อยๆ โดยเฉพาะส้มตำ กลิ่นปลาร้าเตะปากจมูกมากกก
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ..

ชอบดมกลิ่นธูปและเทียนหอมในห้องพระคับ ทำให้เรารู้สึกสงบ ร่มเย็น พอเราหลับตานั่งสมาธิทำให้เรา
ผ่อนคลายจิตใจมีภูมิต้านทานต่อการทำชั่ว ซึ่งจะส่งผลให้มีสุขภาพใจที่ดี นอกจากที่เราจะคิดแต่พัฒนาบุคลิกภาพภายนอกคับ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี  ชอบดมกลิ่นอาหารมากสุดๆ มันฟินเอาะๆๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lactobacillusz เมื่อ 2013-11-13 23:30

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นคน เพราะแต่ละคนมีกลิ่น ที่ไม่เหมือนกัน อาจจะแปลกแต่บางทีกลิ่นตัวคนอาจจะบอกนิสัยของแต่ละคนได้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Giftfee เมื่อ 2013-11-14 00:07

ชอบดมกลิ่น  >>>>>  ดอกมะลิคะ <<<<<เพราะได้กลิ่นทีไร คิดถึงแม่ และยังคิดถึงในช่วงวันสงกราณด้วยค้ะ  

ผมชอบกลิ่นแก้มเด็กครับ ผมหอมแก้มหลานผมประจำเลย เพราะแก้มเด็กมันจะมีกลิ่นหอมนมอ่อนๆครับ ยิ่งหอมยิ่งเพลิน

หลานผมเอง น่ารักไหมครับ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

กลิ่นที่ชอบดมน่าจะเปนกลิ่นของดอกไม้ครับ โดยเฉพาะดอกมะลิ มันให้ความหอมที่ทำให้รู้สึกรัลจวลใจ หอมแบบสบายๆ ทำให้จิตใจปลอดโปร่งและเป็นกลิ่นหอมที่เวลาดมทีไร ทำให้นึกถึงแม่ของเราด้วย หอมทั้งกลิ่นไปถึงข้างใจเลยครับกับกลิ่นมะลินี่ ถ้าได้มีโอกาสก็มักจะเด็ดมาไว้ในรถ ในบ้านเพื่อให้ความหอมแบบสบายๆอบอวลนอนพักผ่อน และดมกลิ่นหอมๆธรรมชาติแบบนี้เปนอะไรที่สบายที่สุดคับ
ชอบกลิ่นแก้มแม่ครับ หอมแม่ทีไร ไม่ว่าจะยังไง มันทำให้มีพลังในการใช้ชีวิตหรือทำงานครับ ^___^
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี กลิ่นที่ชอบ เป็นกลิ่นออกส้มๆๆ เช่น ส้ม ดอกส้ม ดอกส้มโอ กลิ่นมันทำให้เรารู้สึกสดชื่น สดไหม่ตลอดเวลา ถ้าใครได้ลองดมดอกส้มโอ แล้ว รับรองคุณจะติดใจ ส้ม หอมทั้งภายนอก อร่อยทั้งภายใจ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบกลิ่นธรรมชาติเวลาไปเที่ยวภูเขา  เพราะมันทำให้รู้สึกสดชื่น ล่องลอย และมีความสุขสุดๆค่ะ
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี...ชอบสูดกลิ่น "ผู้ชาย" ค่ะ รู้สึกอบอุ่นดี
Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีก
ชอบเอไว้ดมแก้มคุนแม่ค่ะเวลาหอมแก้มแม่ กลิ่นแก้ของแม่หอมที่ซู้ดๆๆๆๆๆๆๆ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี..
...ชอบดมกลิ่นตัวเด็กแรกเกิด..เพราะมันหอมมากโดยไม่ต้องทาแป้งลงบนตัวเด็ก..กลิ่นก็ยังหอม ได้ดมแล้วชื่นใจ มากๆคะ

กลิ่นไข่เจียว เพราะได้กลิ่นทีไรหิวทุกที
ชอบกลิ่นขนมอบเสร็จใหม่ ๆ คะ กลิ่นหอมกรุ่นมันทำให้รุสึกถึงความความอร่อย ความลงตัวของวัตถุดิบ ยิ่งกระตุ้นความอ้วน 555
ชอบใช้จมูกดมกลิ่น พวกยางลบ หรือปากกาที่มีกลิ่นหอมๆเวลาเขียนค่ะ (ไม่รู้โรคจิตป่าว555) เพราะแบบตอนนี้เราเป็นนิสิตอยู่ค่ะ ก็มักจะต้องซื้ออุปกรณ์การเรียนบ่อยๆ เลยชอบทดสอบกลิ่น พวกยางลบ ปากกาก่อนค่ะ ถ้าหอมแบบที่ชอบนะ ซื้อเลย!! คริคริ

ส่วนตัวชอบกินขนม ของหวานมากๆ เลยชอบกลิ่นขนมที่เพิ่งอบใหม่ๆค่ะ มันจะหอมกรุ่นติดจมูกแบบฝุดๆ ทั้งขนมเค้ก ขนมปัง เค้กกล้วยหอม เค้กโรล พาย ชวนให้นึกถึงบรรยากาสตอนเด็กๆ ที่ดูป้าทำขนม แล้วเราจะเป็นคนแรกที่ได้กินขนมก่อนใคร มันจะหวาน มัน อร่อยหาอะไรเปรียบเลยค่ะ ณ ตอนนั้นเอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม ฟินนาเร่

ทุกวันนี้เวลาเครียดจากเรื่องต่างๆในชีวิต เพียงแค่ได้กลิ่นขนม และกินขนมของโปรด ก็หายเครียดเป็นปริดทิ้งแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้