เจ้าของ: kimki
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่ BBYou ค่ะ :)

[คัดลอกลิงก์]
ราคาเท่าไหร่ สวยจิง
สวยเลยนร้า จมูกโด่งแมทกับหน้ามาก
หน้าคม หวานขึ้นเยอะเลยค่ะ
หน้าคมสวยมากเลยคะ บอกตรง
หน้าเปลี่ยน สวยมากเลยค่ะ
สวยคะ หน้าหวานและคมขึ้นเยอะ
คุ้มอะ สวยขึ้นๆๆๆๆๆ
จมูกทำให้สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
ทำแล้วสวยมากอะ คุ้มๆๆๆๆ
สวย หน้าคมมากเลยค่ะ ชอบๆ
จมูกสวย น่าสนใจมากๆเลยค่ะ ทำมาเท่าไหร่อะค่ะ
สวยเหมาะกับหน้าที่สุด หน้าหวานคมสวย
สวยน่ารักขึ้นดูดีขึ้น จมูกเหมาะกับหน้ามาก
ทำมาเท่าไหร่จมูก สวยเลยคับ
จมูกทำที่บีบี สาขาไหนสวยมากคับ
หน้าคม หวาน สวยเปลี่ยนไปเยอะ
จมูกสวยอะ ทำแล้วหน้าหวานเลย
น่ารักเลย จมูกโด่งๆตาโตๆ
จมูกสวยน่ารักมากเลยจ๊ะ ทำตา 2 ชั้นด้วยใช่ไหม
หน้ามีมิติขึ้นมากจิงๆค่ะ
พอเสริมแล้วสวยคะ เยี่ยมๆ
จมูกโด่งทำให้หน้าชัดสวยมากค่ะ
ดูดีเลยจ้า สวยมากจิงๆ
ทำแล้วสวยมากจ้า ทำมาเท่าไหร่จ๊ะ
สวยน่ารักมากเลยจ้า ทำมาถือว่าคุ้มมั๊กๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้