เจ้าของ: Panpan112
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิว ตา จมูก ปาก คาง หมอจำนงค์

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย jubjeang เมื่อ 2013-6-20 23:01
เคยไปปรึกษากับคุณหมอค่ะ คุณหมอแนะนำดีมากแต่ไม่ค่อย ...

เราก็ไปแบบโทรมๆ เสื้อยืดเกงขาสั้น พี่เขาก็น่ารักดีนะ น่ารักมากๆ
พี่เขาดีนะ ก็ให้คำแนะนำดี บางอย่าง ี่เขาตอบไม่ได้อาจเราต้องถามหมอเองหรือเปล่าคะ
ทำตา กับ ปาก ราคาอย่างละเท่าไหร่ค่ะ สนใจทพกับหมอ จำนงค์มาก พักฟื้นนานไหมค่ะกว่าจะออกข้างนอกได้
มีรูปหน้าสดไหมค่ะ อยากเห็นความชัดเจนของตากับปากค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ
พี่ก็ไปจะทำคางเหมือนกันหมอไม่ทำให้รูปหน้าสวยแล้วพี่ก็แต่งตัวปอนๆอะพี่อ้อไม่เห็นแสดงกิริยาแบบนั้นเลยใจดีจะตายแกคงเหนื่อยมั้ง

พี่อ้อใจดีมากจร้าแนะนำดีด้วยอย่าคิดมากจร้า
ต้นฉบับโพสต์โดย junjira_news เมื่อ 2013-6-24 17:16
ใช่ๆของเค้าก้อกลางตานิสนุง ถามตะเองหน่อยจิที่กรีด ...

เริ่มทาไปเรื่อยๆหราค่ะ พี่ค่ะถ้าทาตอนนี้ทันไหมเอ่ย ปาเข้าไปครึ่งเดือนกว่าๆแล้ว
ต้นฉบับโพสต์โดย Panpan112 เมื่อ 2013-6-26 23:50
6000 ค่ะ ลดกราม

ขอบคุณนะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย junjira_news เมื่อ 2013-7-3 20:37
ต้นฉบับโพสต์โดย Panpan112 เมื่อ 2013-6-26 23:51
เปน ค่ะ ประมาณ2อาทิตย์ก้อหาย

ทำมา 15 มิย ตอนนี้ 3 กค นับจากตัดไหม 22มิย ไม่ยอมหายอ่าจะ 2 อาทิดแล้ว แงๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย Panpan112 เมื่อ 2013-6-28 01:09
ใช่ค่ะ

ยังไม่หายเลยยังนูนหยุ ทำไงดี T T
ต้นฉบับโพสต์โดย พอลน่า เมื่อ 2013-7-2 21:17
พี่อ้อเค้าก็น่ารักดีพูดแนะนำดี ไม่เห็นมีไรเลยคะ่ สง ...

ใช่ค่ะเห็นด้วย เคยรอหมอหยุข้างบน พี่อ้อแกเข้ามานั่งพักเหนื่อยแบว่าระโหยโรยแรงมาก แกบอกว่าบางคนถามอะไรที่แกตอบไม่ได้เยอะมาก แกบอกว่าต้องคุยกับหมอ แกคงเหนื่อยจริงๆนะค่ะ เราว่าบางทีเราน่าจะให้โอกาสคนอื่นเนอะ เพราะว่าเวลาเราเหนื่อยเรายังมีเผลอเหวี่ยงบ้างเลย อิอิ
ปากบางใช้เวลากี่อาทิตย์คะถึงหาย
สวขึ้น สวยขึ้น สวยขึ้น  สวยมากค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย junjira_news เมื่อ 2013-6-24 17:16
ใช่ๆของเค้าก้อกลางตานิสนุง ถามตะเองหน่อยจิที่กรีด ...

ยังไม่ลดนูนเลย ทำไงดีๆเฮ้อ

แสดงความคิดเห็น

นูนเยอะเลยหรอ ของเราไม่นูนแต่แผลแดงๆ  โพสต์ 2013-7-9 03:14
มีรูปแบบชัดๆไม๊คะ อยากเห็นทรงจมูกมากกว่านี้ค่ะ
ตาสวยมากเลยครับราคาเท่าไร??
ต้นฉบับโพสต์โดย junjira_news เมื่อ 2013-7-7 10:38
ยังไม่ลดนูนเลย ทำไงดีๆเฮ้อ

นูนไม่เยอะเท่าไหร่ แต่ก้อทำให้เรารุสึกรำคาญว่าเมื่อไหร่จะลดสักทีอ่ะค่ะ
จขกท อดทนสุด ๆ ทำทีเดียว 4 อย่าง นี้ไม่ธรรมดา เลย อิอิ
ทำจมูกได้ตัดปีกมั้ยคะ ชอบจมูกมากกกกกกก
จมูกสวยมากเลยค่ะ ซิลิโคนของอะไรคะ หมอคิดค่าแก้เท่าไหร่คะ?
สวยมากเลยค่ะ
ทราบราคาแก้คางมั้ยคะ? อยากได้ทรงยาวแบบคุณเจ้าของกระทู้จังเลยคะ พึ่งไปทำคางมาได้ 10 วันไม่ยาวแหลมเลยคะ นอยด์มากคะตอนนี้
ขอโทษนะคะคืออยากทราบว่าผ่าด้านนอกจะมีรอยแผลเป็นมั้ย? แต่รวมๆแล้วสวยค่ะว่าจะไปทำกับคุณหมอจำนงค์เหมือนกันกำลังหาข้อมูลค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย albabaa เมื่อ 2013-7-15 16:47
ขอโทษนะคะคืออยากทราบว่าผ่าด้านนอกจะมีรอยแผลเป็นมั้ ...

ลืมบอกไป หมายถึง คาง นะคะที่ผ่าด้านนอกจะทิ้งรอยแผลเป็นมั้ยคะ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้