เจ้าของ: amijang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกได้เดือนกว่าแล้วค่ะ ความสวยเริ่มบังเกิด อิๆๆๆ กับ หมอ อภิชาญ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
126#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 16:22:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ ว่าแต่ช่วงนี้ไม่ได้เข้านานเป็นยังไงบ้างจ๊ะ
สวัสดีนะคะเจ้าของกระทู้

มีเรื่องอยากรบกวนถามหน่อยค่ะว่า .. ตั้งแต่ทำมามีปัญหาอะไรบ้างมั๊ยคะ ?

คือคิดว่าจะไปทำกะคุณหมออยู่เหมือนกันค่ะ ,, แต่แอบกลัว

กลัวแผลติดเชื้อ กลัวเบี้ยว กลัวทะลุ แต่อยากทำจิง ๆ นะคะ !!

แล้วก๊อยากทำกะคุณหมออภิชาญด้วยค่ะ หลังทำแล้ว ถ้ามีปัญหา คุณหมอรับผิดชอบมั๊ยคะ ?

ขอโทษที่ถามเยอะนะคะ อยากได้กำลังใจอ่ะค่ะ

128#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 17:31:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Luffy ตั้งกระทู้

ขอโทษมาตอบช้าไปหน่อย พอดีติดสอบอยู่จ๊ะ  จริงๆเรื่องที่ตัวเองกลัวตอนแรกเราก็กลัวเหมือนกันนะ แต่หลังจากที่ดูผลงาน และลองปรึกษาคุณหมอแล้ว คุณหมอพูดดีมาก อีกอย่างดูแลดีทุกอย่างเลยล่ะ ทรงของคุณหมอจะทำให้เหมาะกับแต่ละคนไปขึ้นอยู่กับผิวตรงจมูกของแต่ละคน อีกอย่างการใส่ของคุณหมอจะระวังมากเลยล่ะ คุณหมอบอกเลยว่าไม่มีคนที่ทำกับหมอแล้วทะลุแน่นอนจ๊ะ ลองหาดูก็ได้  แล้วถ้าเกิดปัญหาที่เกิดจากการผิดพลาดของคุณหมอนะ หมอเค้ารับผิดชอบแก้ให้ฟรีเลยล่ะ แต่ว่าทรงจมูกของคุณหมอจะต้องใช้ระยะเวลาในการเข้ารูปนิดนึงนะ เพราะคุณหมอไม่ได้ใส่แค่ใต้ผิวหนัง แต่เราก็ไม่แน่ใจว่าเค้าใส่ตรงกระดูกเลยหรือเปล่านะขึ้นช่วงแรกๆเลยจะปวมๆอยู่ อาจดูไม่ค่อยโด่งมาก แต่บางคนไม่ปวมก็สวยเลยนะ  บางคนบวมนานอาจจะสอง สามอาทิตย์ หรือเดือนนึงแต่ยืนยันว่าเข้ารูปแล้วสวยแน่นอนจ๊ะ
ขอโทษนะค่ะ สวยโคตรๆๆ
ขอบคุณมากเลยค่าที่มาตอบ

แต่จะบอกว่า .. ไปทำมาแล้วล่ะค่ะ 555555.

วันนี้วันที่สองค่ะ กำลังจะบวมแล้ววว

อุตส่าดีใจว่าไม่ค่อยบวมเหมือนที่กลัวแฮ๊ะ !

แต่ตอนนี้ตาเริ่มไปแล้วค่ะ 555.

คุณหมอพูดจาดี ให้คำปรึกษาก็ดีค่ะ :)

เอารูปแบบที่อยากได้ไป แต่คุณหมอก็บอกว่า ..

" จะทำตามที่อยากได้เลยไม่ได้หรอกครับ มันอยู่ที่ทรงจมูกเดิมกับผิวหนังด้วย "

ตรงดีค่ะ สรุปก็เลยทำตามที่คุณหมอแนะนำอ่ะค่ะ ^^
คุณ Luffy ทำกับหมอแล้วหรอค๊า อยากเห็นๆไว้ว่างๆมารีวิวให้ดูหน่อยนะคะ ฮ่าๆ
จริงๆเคยคุยกับหมอเหมือนกันเรื่องการใส่ซิลี่อ่ะค่ะ หมอบอกว่าถ้าใส่แค่ใต้ผิวหนัง มันจะทำให้เบี้ยวง่ายค่ะ ปกติจะต้องสอดไว้ใต้เยื่อหุ้มกระดูก ค่ะ
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-31 10:41:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฉีดโบท็อกแ้วหน้าลดลงยอะเลยดีจัง
133#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-31 13:16:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
thank you ja
คนนี้ก้อทำกับหมออภิชาญเหมือนกันหรอคะ สวยจังอ่า  เกาหลีเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
136#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-6 07:04:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากเลยค่ะ ไม่ได้เข้าตั้งนานมีคนเข้ามาดูเราเหมือนกันนะเนี่ย
ก่อนทำก็เป็นคนน่ารัก น่ะค่ะ
พอหลังทำ สวยเลย  ค่ะ  
หน้าเหมือน  เด็กเกาหลีเลย...........  อิอิ
   ...คุณหมอเป็น  แพทย์  ศัยลกรรมรึป่าว    (แอบถาม)
หน้าตรงดูปลายจมูกสวยมากเลยค่ะ  เหมือนญี่ปุ่นเลย หน้าเด็กลงมากๆด้วย
139#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-10 18:41:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ashiyu ตั้งกระทู้

ค่ะ ดูดีกว่าเดิมเยอะเลย ตอนแรกมุกก็ไม่ชอบตรงปลายจมูกนะ มันดูกลมๆ อยากทำให้ดูเรียวขึ้น จริงๆตอนไปปรึกษาหมอเค้าก็ทำให้เรียวได้นะค่ะ แต่หมอไม่ทำให้เพราะเค้าดูโหวงเฮ้งเราด้วย เค้าว่าเราปลายจมูกรับทรัพย์แล้ว แค่เสริมให้เป็นสันหน่อยก็ก็พอแล้วจ๊ะ เราก็เชื่อนะเพราะตั้งแต่เราเสริงมา ดวงการเงินดีมาตลอดเลย อิๆๆ แค่ความเชื่อของเรานะ
สวยจังค่ะ น่ารักมากเลย อยากเหนรูปตอนนี้จังต่ะ
ทำมาเท่าไหร่อ่ะ แล้วตอนนี้ราคาเท่าไหร่  
อยากเห็นรูปตอนนี้จังครับ
ใช่ๆๆ จขกท ช่วยมาอัพหน่อยน๊าาาาาาาาาา
144#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-29 23:30:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ๆๆค่ะเดี๋ยวถ่ายมาอับให้ค่ะ ไม่เกินอาทิตย์นี้ ถ้าไม่ติดธุระยุ่งจริงๆนะค่ะ ตอนนี้จมุกเริ่มเข้าที่ดูเล็กลงกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ
งามแท้เจ้า ตอนนี้เปนไงบ้างเอ่ย
146#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-11 18:50:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พึ่งกลับมาจากธุระที่ตจว ช่วงนี้ยุ่งๆนิดหน่อยค่ะ เจอเพื่อนเก่าด้วยแต่ไม่มีใครทักเรื่องเสริมจมูกเลย มีแต่คนทักสวยขึ้น ดีใจจังค่ะ
สวยมากค่าาาา
ช่วยอัฟรูปตอนนี้ให้ดูหน่อยได้มั้ยคะ
150#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-14 11:51:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ค่ะ แต่ช่วงนี้หน้าเป็นสิวไม่อยากโชวเลยค่ะ แพ้เครื่องสำอางอยู่ อยากถามใครเคยใช้kose แล้วสิวขึ้นบ้างค่ะ เครียดมากเลย เดี๋ยวจะลองคัดแต่จมูกให้ดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้