เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล 11/11/56

[คัดลอกลิงก์]
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี  "ชอบกลิ่นน้ำผึ้งจาก Honey Toast อร่อย หอมกลิ่นน้ำผึ้งอ่อนๆ ละมุนลิ้น ได้กินแล้วรู้สึกสดใส ถ้าได้กินกับคนที่เรารักยิ่งฟินนี้บอกเลยจากใจ"
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .................
ถ้าใช้จมูก ดมกลิ่นผมชอบ กลิ่น ไวน์ ครับ  หอมมดี  

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

"ชอบกลิ่นมะลิค่ะ เวลาเอามาลอยน้ำเย็นตอนดื่ม ทำให้สดชื่นค่ะ"

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี...ชอบดมกลิ่นกาแฟค่ะเพราะเวลาได้กลิ่นกาแฟมันจะทำให้กระชุ่มกระชวย ขยันทำงานทั้งวันเลยค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมกลิ่นน้ำยาปรับผ้านุ่มค่ะ คนที่ซักผ้าเองจะรู้ว่าการซักผ้าเองมันเหนื่อยขนาดไหน แต่พอขั้นตอนสุดท้ายคือลงน้ำยาปรับผ้านุ่มก่อนที่จะตาก มันรู้สึกดีมากๆเลยค่ะ กลิ่นของมันทำให้เราหายเหนื่อย และตอนที่กลิ่นติดมือเรา เราก็จะดมอยู่นั่นแหละ ยิ่งดมยิ่งชื่นใจ และที่ชอบที่สุดเวลาเก็บผ้าที่แห้งแล้วมาพับ ชอบดมเสื้อผ้ามาก คือดมทุกตัวเพราะกลิ่นมันจะติดอยู่ (เพื่อนเคยถามว่าโรคจิตหรือป่าวเนี่ย เพราะเค้าเห็นเราดมทุกตัวแม้แต่ชุดชั้นใน555)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mumbanshao เมื่อ 2013-11-12 15:22

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mumbanshao เมื่อ 2013-11-12 15:20

ชอบกลิ่น" ปล้าร้า " เพราะกินนี้จะทำให้รู้สึกหอม..อยากกิน และปลาร้าเป็นอาหารที่มีทุกบ้าน:lด้วยค่ะ

710869-topic-ix-2.jpg (36.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kittofinale เมื่อ 2013-11-12 16:22

ส่งคำตอบ โดยพิมพ์ Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .....................
ชอบใช้จมูกสูดดม.......กลิ่นคนที่เราชอบ แต่แอบๆนะแบบไม่ให้รู้ตัว....อร๊าาาย....เขิลล

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anchalee.pe เมื่อ 2013-11-12 16:49

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี  จะแปลกมั๊ย โรคจิตรึปล่าว  หวานชอบดมกลิ่น ตด อุ๊ย ผายลม  เวลาตัวเองผายลมค่ะ  แต่ไม่ชอบดมเวลาคนอื่นผายลมนะ  ชอบดมเพราะว่าคอยสังเกตุว่าเหม็นมากรึน้อย  วิเคราะห์ว่าวันนี้กินอะไรไปว๊าทำไมเป็นกลิ่นแบบนี้ จากที่สังเกตุ กลิ่นของหวานไม่เหม็นเท่าผายลมของคนอื่นนะ หุหุ  อายจัง
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ชอบดมกลิ่นลูกชายค่ะ หอมกลิ่นแป้งเด็ก ใช้จมูกแหมบๆ นี่แหละค่ะดมกันทั้งวันทั้งคืนไม่มีเบื่อ อยากดั้งโด่งบ้าง เผื่อจะหอมได้ชื่นจายยยกว่านี้ ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nipapan555 เมื่อ 2013-11-12 18:37

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .....................
ชอบใช้จมูกในการดมกลิ่นต้นไม้ใบหญ้าค่ะ ในช่วงเช้าประมานตี5-7โมงเปนช่วงที่อากาศดีมากๆค่ะ
อากาศเย็นๆไม่ร้อนมาก มีแสงอาทิตแย้มมานิดหน่อยแดดไม่จ้ามาก
แล้วได้รับกลิ่นดอกไม้ต้นไม้ใบหญ้าต่างๆผสมกันอย่างลงตัว
มันรู้สึกดีมากค่ะ เป็นกลิ่นของธรรมชาติๆ ไม่ผ่านการปรุงแต่งใดๆ ดมแล้วสดชื่นมากๆค่ะ
เวลาสูดเข้าไปรู้สึกเหมือนได้เพิ่มพลังให้ชีวิตเลยค่ะ หากทุกๆเช้าได้ดมกลิ่นดอกไม้ต้นไม้พวกนี้
จะทำให้อารมณ์ดีค่ะ กลิ่นพกวนี้ช่วยลดความเครียดไปได้เยอะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TOOM'Supitcha เมื่อ 2013-11-12 19:26

"กลิ่นกาแฟหอม หอม"
ชอบกลิ่นของกาแฟที่ชงใหม่ ๆ ค่ะ
เวลาใครชงกาแฟ เราจะแอบไปยืนใกล้ ๆ ค่ะ
แอบสูดกลิ่นกาแฟของเขาน่ะค่ะ อิอิ

หรือเวลาไปนั่งที่ ร้านกาแฟ บรรยากาศสบาย ๆ
ก้อจะไปนั่งนานมาก ๆ ไปแอบสูดกลิ่นกาแฟของเขาน่ะ
รู้สึกผ่อนคลายไปอีกแบบ
มีความฝันว่าจะเปิดร้านกาแฟด้วยนะคะ อิอิ

ชอบกลิ่นกาแฟอุ่นๆ หอมกรุ่น เพราะได้กลิ่นแล้วรู้สึกสดชื่น ดื่มทุกเช้าก่อนไปทำงาน จากง่วงๆ รู้สึกตื่น อีกอย่างชอบดื่มกาแฟด้วยค่ะ

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบกลิ่นของทะเล มันคงไม่มีความหมายหากเห็นภาพที่สวยงามของชายหาดและท้องทะเล แต่ไม่ได้สูดความสดชื่นของสิ่งที่อยู่ตรงหน้า

Centrallaser Clinic แจกศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

พูดถึงกลิ่นก็ต้องยกให้เป็น กลิ่นตัวแม่ของผมครับ(ไม่หอมนะแต่ก็ไม่เหม็น ไม่มีคำอธิบาย)แต่เมื่อผมได้กลิ่นนี้เเล้วรู้สึกอบอุ่นยังไงบอกไม่ถูก (ความรู้สึกกับกลิ่นอย่างนี้เฉพาะเเม่เท่านั้นครับ)
ชอบกลิ่นตัวของผู้ชายที่เราชอบเวลาเล่นบอลเสร็จใหม่ๆค่ะ ผลวิจัยออกมาว่ากลิ่นของความสุข คือกลิ่นตัวของคนที่เราชอบค่ะ
Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .....................ชอบกลิ่นแก้มของพ่อกับแม่  เป็นกลิ่นที่ทำให้เรารู้สึกอบอุ่นและมีความสุขเสมอ

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีก
ชอบดมกลิ่นดอกมะลิ เพราะมีกลิ่นหอมที่เยือกเย็น และ เป็นดอกไม้สีขาวบริสุทธิ์  ที่สำคัญ มะลิ ยังแทนความหมายที่ดีมาก เธอคือผู้ที่ฉันสุดรักสุดบูชา หรือ เธอคือดอกฟ้าผู้สง่างามและสูงส่ง ค่ะ
ง่ายๆ เพียงตอบคำถาม ว่า เวลาที่คุณใช้จมูกดมกลิ่น คุณชอบกลิ่นอะไรมากที่สุดครับ และเพราะอะไรครับ

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี .....................ชอบกลิ่นตัวของตัวเองที่สุดเพราะ ในแต่ละวันตัวเราจะมีกลิ่นทั้งหอม ทั้งเหม็นปะปนกันไป กลิ่นเหงื่อจากการออกกำลังกาย ไม่ว่าจะกลิ่นรักแร้ ยิ่งเหม็นก็ยิ่งดม(เป็นกันทุกคนใช่มั้ยล่ะ) หรือกลิ่นหอมหลังอาบน้ำเสร็จ เราจะได้กลิ่นหอมของความสดชื่น กลิ่นของความสะอาด
ดังนั้นไม่ว่าจะทำอะไรก็จะชอบดมกลิ่นของตัวเอง เรียกว่าเช็คความมั่นใจไปในตัวค่ะ  
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nunazaza เมื่อ 2013-11-13 11:11

ชอบกลิ่นหอมของแฟนที่ติดกับหมอน ค่ะ มันทำให้เรารู้สึกดีเวลาที่คิดถึงแฟน เวลาเหนื่อยเมื่อกลับมานอนกอดหมอนที่แฟนใช้นอนประจำมันทำให้มีความสุขและนอนหลับฝันดีทุกคืน ค่ะ ^^
ชอบดมกลิ่นตัวเองตอนที่อาบน้ำมาใหม่ๆ เป็นกลิ่นหอมสบู่ ยาสระผม สะอาดและเย็นสบายดี
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แสงโสม เมื่อ 2013-11-13 12:02

Centrallaser Clinic แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ชอบดมกลิ่นกาแฟคะ เพราะชอบกินกาแฟตอนเช้าก่อนไปทำงานเสมอก่อนกินจะดมกลิ่นก่อน ทำให้รู้สึกสดชื่นและกระปี้กระเป่า พร้อมที่จะเริ่มทำงานในเช้าวันใหม่ ยิ่งถ้ามีคนรู้ใจในร้านที่มีบรรยากาศดีดีนั่งจิบกาแฟไปคุยไปยิ่งทำให้รสชาดของกาแฟจะอร่อยมากคะ

ชอบดมกลิ่นผ้าที่ตากแห้งใหม่ๆเพราะรู้สึกสะอาดปลอดภัย เอิ้กๆ
ชอบกลิ่นหญ้าที่เพิ่งจะถูกตัดค่ะ เพราะมันทำให้รู้สึกสดชื่น!!!!!

images.jpg (13.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

Centrallaser Clinic  แจก ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี  ชอบดมกลิ่นน้ำยาทาเล็บกับน้ำยาล้างเล็บค่ะเพราะมันหอมดี (แต่บ่อยๆไม่ดีค่ะ)
ชอบกลิ่นน้ำหอมค่ะเพราะมันชวนให้หลงไหลดีดึงดูดคนที่เรารักค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้