เจ้าของ: koyindy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คุณเชื่อหรือไหมว่าผู้ ญ ในรูปคือคนๆเดียวกัน ไม่เคยเปิดเผยที่ไหน (จมูกกะหมอบุญถิ

[คัดลอกลิงก์]
ขอคาราวะ
หน้าท้องแบนสวยจังค่ะ บอกมั่งจิ ทำยังไงอ่ะคะ
สวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-26 21:13:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ keeske ตั้งกระทู้

คุณก็สวยนะคะ
ตอบกระทู้ koyindy ตั้งกระทู้

ตอนนี้อ้วนมากเลยค่ะ  ลดยังไงก็ลดไม่ลงค่ะ ขอบคุณที่เป็นแรงบันดาลใจนะคะ
หุ่นดีขึ้นมากๆครับ ดีใจด้วยครับ และขอให้รักษาหุ่นแบบนี้ตลอดไป^^
น่ารักมากค่ะ ขอบคุณมากสำหรับข้อมูลดีๆนะคะ ตอนแรกคิดว่ามาขายยาลดความอ้วน
น่ารักมากค่ะ ขอบคุณมากสำหรับข้อมูลดีๆนะคะ ตอนแรกคิดว่ามาขายยาลดความอ้วน
สุดยอกเลยผู้หญิงคนนี้ชื่นชมค่ะ
http://www.rsfriends.com/amfine-campaign/photo.php?id=1722559405 จะสวยต้องมีเปลื้องหลัง^^
ดีจังเลย   จิตใจดีมีผลต่อความงามจ๊ะ   
สวยขึ้นเยอะะะะะะะะะะ
อ่านแล้วเปงกำลังใจให้คนอยากสวยอย่างเราเลย
สวยมาก ๆๆ เลยคะ
สวยมากคับ

^^
เริดมากเลยค่ะ  เริ่มมีกำลังใจพัฒนาตัวเองละ
ชอบที่คุณบอกว่าใช้ครีม แค่10บาท  เดี๋ยวนี้มีแต่คนโกหกปากอย่างใจอย่างนะคะ  
เฟี๊ยวมากเรยคร่า าาา อยากทำได้อย่างนี้บ้าง
121#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-28 08:07:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ aisom ตั้งกระทู้

สู้ๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น

คร่า จะพยายามนะคะถ้าไม่ตบะแตกซะก่อน ^^  โพสต์ 2011-12-15 17:37
122#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-28 08:13:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เป็นหน้าม้า หรือต้องการจะขายสินค้าอะไรนะคะ แค่ต้องการมาแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆได้ คิดเห็น ว่าสวยแบบไม่เปลืองก็ยังมีอยู่คะ เศรษฐกิจแบบนี้ เงินทองเป็นของมีค่านะคะ ใ
ที่สุดของแจ้ เลยค่ะ นั่งทับ LIKE ไม่ลุกเลยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้