12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: wiwi99
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกกับคุณหมอเฉลิมได้ 7 วัน วันนี้เริ่มติดเชื้อค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เฮ้อ....จะต้องบอกกี่หนดีน๊า ว่า จขกท. เขาหายแล้วอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-12-15 01:28

งืมๆๆๆ
จขกท.  มาอัพรุปต่อเรยๆๆๆ  อยากเหนๆ
หายเเล้วเหรอคับ ดีใจด้วยนะคับ

ว่าเเต่อยากเห็นรูปจังเลยคับ ^^
หายไวไวน่ะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่า
หายไวๆๆน้ะคร๊า

สู้ๆๆค้ะ
ถ้าเกิดมีปัญหาอะไร คุณหมอเค้าไม่แก้ให้ฟรีหรอคะ ทำไมต้องสูญเงินเปล่าด้วยอ่ะ ยังงี้ถ้าสมมุติว่าไปทำแล้วเบี้ยว หรือมีปัญหาอื่นๆต้องเสียเงินใหม่อีกรอบหรอคะ หมอไม่มีประกันใดๆเลยหรอ แอบงง เคยได้ยินมาว่าหมอเค้าประกัน1ปีใช่เป่างะ
เปนกำลังใจให้คับ
น่ากลัวจังเนอะ...!!!
เป็นกำลังใจให้นะครับ
เพื่อนๆ ครับ ผมขอปรึกษาหน่อยนะครับ ผมเสริมมาประมาณ 1 เดือนครึ่งแล้วครับ ทำไม บางวัน ตรงสันดั้งถึงยังมีรอยแดงๆ อยู่ครับ ใช้เวลาเข้าที่จริงๆ ประมาณกี่เดือนครับ?
เอาใจช่วยค่ะ สู้สู้
มาขอเป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ ไปฉีดยากับคุณหมอ รับรองว่าต้องหายแน่นอนค่ะ
ทำใ้จให้สู้เข้าไว้ค่ะ  ปัญหาทุกอย่างมีทางแก้ ขอให้หายไม่โดยไม่ต้องถอดนะคะ  ^^
112#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-5 23:10:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายเป็นปรกติแล้วจ้า ใช้เวลานานกว่าคนอื่นกว่าจะเข้าที่นะคะ ขอบคุณทุกๆคนมากค่ะ ลุ้นอยู่เหมือนกัน

หายแล้วดีใจด้วยคร้าแถมจขกท.ยังได้จมูกทรงสวยๆ
หายไวๆนะคะ เอาใจช่วย ไม่อยากให้ถอดเลย ^^"
โห...หายแล้ว  สวยเชียวนะค่ะ อิจสา จัง
หายไวไวนะคะ แล้วก็อย่าเครียดมาก คุณหมอท่านเก่งค่ะ ยังงัยก็รักษาได้ค่ะ
หายแล้วดีใจด้วยค่ะ ลุ้นตามเลย สวยดีนะคะ
หายไวไวนะครับ:):)
หายเเล้วหรอคะ ดีใจด้วยน้า โล่งอกไปทีชั่ยไหม๊ อิอิ
เปนกำลังจัยให้นะคะ
เราก็เจอเหมือนกันตอนนี้บวม และมีรอยซ้ำทำมา 9 วันแล้ว เมื่อวานไปฉีดยาและตอนนี้ก็ทานยาแรงอยู่ หายเร็วๆนะจ๊ะ
ก็เปนอิกคนทีเพิ่วไปทำมาได้4วันแล้วค่ะพอมาอ่านข้อมูลทำให้บั่นทอนจิตใจมากเพราะตัวเคาเองมีน้ำมูกไหลทุกเบย้าซึ่งหมอเตือนว่าอย่าให้มีเพราะอาจทำให้ติดเชื้อเฮ่อ..ก่อนไปทำจะมีน้ำมูกช่วงเย็นพอหมอห้ามมีช่วงเช้าดันมีมาซะงั้นกลุ้มใจค่ะไม่รู้ว่สจะติกโชื้อหรือป่าวถ้าเอาออกนี่ผิดหวังสุดๆอุตส่าฮึดที่จะไปทำเพราะอยากสวยแต่ถ้าต้องมาถอดออกไม่อยากจะคิดเลยโอ๊ย!!!!
12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้