12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: dearraamon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] กำลังเตรียมตัวไปเหลากรามให้หน้าเล็ก รูปก่อนทำ และหลังทำเร็วๆนี้

[คัดลอกลิงก์]
นาย น่านายอ่ะ เล็กละคราฟฟฟ ถ้าไปทำนะ ลงก็แค่นิดเดว ไม่คุ้มหรอกคราฟฟ เอามาเสริมคางดีกว่า พอคางยาวขึ่นหน้าก็จะดูเรียวจึ่นกว่าเดิมครับ ถ้าไม่เสริมคาง ก็ต้อง ไปลดโหนกแก้มครับ คราบนี้ละเล็กสมใจแน่ จิง ๆ นะ กรามไม่ตค้องทำละ เอาจางกะ โหนกดีกว่าคราฟฟฟ
ดูดีมากๆอยู่แล้วครับ แต่ถ้าทำก้อจะรอดูต่ออีกนะครับ ขอให้ออกมาหล่อสมใจเลยครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย bento2517 เมื่อ 2011-4-10 12:12
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bento2517 เมื่อ 2011-4-10 12:14

เท่าที่ดู ...

จริงครับ พุดถุกกกกมากก
เออ คุณครับ ผมว่าผมเปิดกระทู้เข้ามาและเห็นภาพแรกๆก็คิดว่าเป็นภาพที่เหลากรามแล้ว ลองถามเสียงรอบข้างดูสิครับว่าคุณควรทำหรือเปล่า สำหรับผมคุณหล่อแล้วนะ ลองโบท๊อค หรือ ร้อยไหม ดูก่อนไหม
ต้นฉบับโพสต์โดย Beauty9 เมื่อ 2011-4-6 19:52
คุณ First_zaa พูดถูกคะ
ที่เพื่อนๆเตือนเพราะความหวังดีนะ ...

ผมว่างั้น ครั้ง ประมานว่า อยากเอาหนังหน้าตัวเองออกมาอวดว่า หนังหน้าดีอยู่แล้ว จะตัดทำไม ??คนเข้ามาถาม ว่าทำที่ไหน อย่างไร..ก็ไม่บอก แถวบ้านนะครับเรียกอุปโลก ไม่มีเงินทำ แต่ดัดจริตตอแหลไป วันวันๆ
ถึงหนังหน้าคุณจะทำมาแล้วดูดีขึ้น แต่สันดาลแบบนี้แก้ยากนะ ถามหมอด้วยเลยว่า ศัลยกรรมสันดานมีไหมครับ ?
ต้นฉบับโพสต์โดย Beauty9 เมื่อ 2011-4-6 19:52
คุณ First_zaa พูดถูกคะ
ที่เพื่อนๆเตือนเพราะความหวังดีนะ ...

ผมว่างั้น ครั้ง ประมานว่า อยากเอาหนังหน้าตัวเองออกมาอวดว่า หนังหน้าดีอยู่แล้ว จะตัดทำไม ??คนเข้ามาถาม ว่าทำที่ไหน อย่างไร..ก็ไม่บอก แถวบ้านนะครับเรียกอุปโลก ไม่มีเงินทำ แต่ดัดจริตตอแหลไป วันวันๆ
ถึงหนังหน้าคุณจะทำมาแล้วดูดีขึ้น แต่สันดาลแบบนี้แก้ยากนะ ถามหมอด้วยเลยว่า ศัลยกรรมสันดานมีไหมครับ ?
ประมานว่า อยากเอาหนังหน้าตัวเองออกมาอวดว่า หนังหน้าดีอยู่แล้ว จะตัดทำไม ??คนเข้ามาถาม ว่าทำที่ไหน อย่างไร..ก็ไม่บอก แถวบ้านนะครับเรียกอุปโลก ไม่มีเงินทำ แต่ดัดจริตตอแหลไป วันวันๆ
อยากจะบอกว่ามันเอารูปที่ทำแล้วมาลงว่าก่อนทำ. เพื่อเช็คเรตดิ้งแล้วละ.  ถ้ายังไม่ทำแล้วมุมกรามไปไหน.  คนบ้าที่ไหนไม่มีมุมกรามบอกอยากตัดกราม.  น่าสงสารเบื่อจริงรู้ทันมัน
อ่านโพสนี้แล้วรับมะได้ว่ะ
ถ้าผมเดา ผมว่าน่าจะเป็น กรามซ่อน หรือเปล่าครับ ด้านหน้า จะเรียวเป็นตัววี แต่ด้านข้าง จะมีกราม  ซึ่ง ถ้าเป็น กรามซ่อน ก็ ปัญหาเดียวกัีน กับ ผม เลยละครับ
12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้