เจ้าของ: NuOiZl
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฝันที่เป็นจริงคร่า ได้คิวแล้ว 20 เม.ย 53นี้ โดยคุณหมอศิริพรชัย >,<

[คัดลอกลิงก์]
-+-

ลองหาข้อมูลน้ะ
1102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-11-29 12:02:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ปล.ออยไป ฉีดคอราเจ ตงสันมานิสนุง อิอิ{:16_1090:}
ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววววววววววว หายไปเลยน้า แต่สีผมยังไม่หายแรงสสสสสสสสสสสสสสสสสสส คิดถึงน้า{:11_610:}
เอ่อสิ ดูรูปแล้วว่าอยู่ออยมีสันอ่ะ พอเหนข้อความแล้วอ๋อออ เรย พอใจเรยสิ ได้สันมาแระ
ว้าวววว สวยจังเลยค่ะ
น่ารักด้วยนะเนี่ย >"<
:)สวยดีคร้า อิอิ
รูปจมูกสวยค่ะ โด่งพอดีๆ ปลายเรียวๆเชิดๆ เริ่ดดดดดดด

ศิษย์หมอเดียวกัน วันนี้ตัดไหมแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้