เจ้าของ: noklovelove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว นกตีสิบ รูปภาพหน้า 4,7,8,11,12,20,22,23,24,25,26,28,32

[คัดลอกลิงก์]
พี่นกหน้า40 เพื่อนพี่นกทำผมใจละลายแล้วครับ  น่ารักมาก  ที่รักในฝันเลย
]ขอถามนอกเรื่องครับพี่นก         แบบว่าตอนนี้จะย้ายหออ่ะครับพอดีอยากทราบว่า พี่นกรู้ที่พัก หรือหอพักที่เค้าสามารถเลี้ยงหมา (น้องปอม) ได้อ่ะครับ  พี่นกพอจะทราบป่ะคับ เพราะตอนนี้จะโดนย้ายออกจากหอเดิมแล้ว ข้างห้อมันบอกว่า หมาผมเห่า ทั้งๆที่หมาผมมันไม่ได้เห่า ถ้าพี่นกทราบ ช่วยตอบ หรือ PM มาก้อได้ครับ   
1028#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-5 09:05:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย msakhi เมื่อ 2011-10-4 22:22
พี่นกหน้า40 เพื่อนพี่นกทำผมใจละลายแล้วครับ  น่ารักมา ...

โอ้โหขนาดนั้นเลย
1029#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-5 09:05:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย prapa1604 เมื่อ 2011-10-4 11:36
น่ารักมากอ่ะค่ะ คุณนก  คุณลิน พอช่วยเรื่อง ร่องแก้มล ...

ฟิลเลอร์ค่ะ
1030#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-5 09:07:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amravadee เมื่อ 2011-10-4 16:08
ฉีดตัวไหนขาวจริงค่ะเคยฉีดแล้วไม่ขาวเลย ...

นกใช้ของGSHก็โอเคนะ
1031#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-5 09:09:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย e.toey เมื่อ 2011-10-4 18:11
สวย...+เป๊ะ..+...สุดยอดแห่งความงาม...
คลีนิกพี่ชื่ออะไรคะ ...

ไม่ได้ทำคลินิคอ่า
อยู่ มหาลัยเดียวกันเลยจ้า ถ้าเจอ เราจะทักแล้วถามอะไรหน่อยจะได้มั้ยน้า..
สวยมากคะ  คุณนกเป็นไอดอลของพี่เลยคะ น่ารักมากกกกกกกกกกก
พี่นก คร๊าบ โทรไปแล้วเค้าบอกว่า ไม่ได้รับฉีด อ่ะ ขายอย่างเดียว แล้วคิวหา ที่ฉีดไม่ได้หรอก คร๊าบ

ไม่รู้จักที่ฉีด เลย แง๊ๆ  อยากขาวมั่งคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย crownonlye เมื่อ 2011-10-5 12:08
อยู่ มหาลัยเดียวกันเลยจ้า ถ้าเจอ เราจะทักแล้วถามอะไ ...

ขอโทษนะคะ พี่นกเรียนที่่ไหนค่ะ
น้องนกค่ะ น้องเป็นแรงบรรดาลใจให้พี่มากๆๆเลย พี่อยากจะสวยมากๆๆเพราะพี่เจอสถานะการมาไม่ต่างจากน้องเลยค่ะ สักวันพี่จะทำให้สวยให้ได้อาจจะไม่เท่าน้องนกแต่พี่ก็จะพยายาม ขอบคุณมากเลยนะค่ะที่มาออกรายการตีสิบให้พี่ได้รู้เรื่องราวและเป็นแรงบันดาลในใจให้พี่เริ่มหันมารักตัวเองมากขึ้น น้องนกน่ารักมากๆๆเลยค่ะ
พี่นกค่ะ นู๋มีเหนียงใต้คาง ถ้าฉีดเนเฟอร์ตีติกับพี่ลินมันจะหายไปมั้ยค่ะและนู๋ำทำคางได้2เดือนครึ่ง แต่ยังไม่แนบสนิทมีรอยบุ๋มหน่อยๆ ทำยังไงดีค่ะ พี่นกมีปัญหานี้มั้ยค่ะ ถ้ามีทำยังไงเอ่ย ขอบพระคุณพี่นกมาล่วงหน้าที่เสียสละเวลามาตอบ ขอให้พี่นกสวยยิ่งขึ้นไปนะคะ
คุณทำคางที่ใหนค่ะช่วยบอกด้วยได้ใหมค่ะ เพราะชอบมีคนเรียกว่าเหลี่ยม และประมาณเท่าไรค่ะ
คุณนกช่วยบอกหน่อยนะค่ะว่าทำที่ เพราะสวยมากค่ะ ใช่หมอนพรัตน์หรือเปล่าค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ใช่ค่ะ ทำเกือบหมดกับหมอสอง เว้นโบทอกซ์ค่ะ  โพสต์ 2011-10-6 09:43
เห็น คุณนกบอกหมดตั้งแต่หน้าแรกๆเลยลองอ่านดูค่ะ จะได้เห  โพสต์ 2011-10-5 21:03
ต้นฉบับโพสต์โดย ice-nice เมื่อ 2011-10-5 12:45
ขอโทษนะคะ พี่นกเรียนที่่ไหนค่ะ

พี่ นก เรียน ABAC ไม่ใช่เหยอค่ะ

อ้อ ใช่ค่ะ ลืมไปจิงๆขอโทษนะคะ  โพสต์ 2011-10-5 20:30
อยากสวยเหมือนพี่เค้า แต่เรา คงต้องรื้อทั้งหน้า ฮ่าๆ
ทำออกมาแล้วสวยแบบนี้เห็นแล้วดีจัยแทนค่ะ อย่าไปสนใจไอ้พวกขี้อิจฉาเลยค่ะเค้าคงว่างจัดไม่มีอารัยทำอ่ะนะ พวกนิสัยไม่มีชอบว่าคนอื่นแต่ไม่ยอมย้อนมองดูตัวเอง
เปนกำลังใจให้นะค่ะ ปล.เก๊าอยากสวยแบบนี้มั่งอ่า อิอิ
สวยมากค่ะคุณนก ดิฉันมีปัญหาเหมือนคุณนกค่ะแต่จะหนักตรงรูปหน้าที่มีแต่คนล้อว่าหน้าใหญ่เลยอยากทำศัลยกรรมค่ะ แต่ลองไปเสริมจมูกตรงดั้งที่เดียว ยังไม่ได้ตัดปีก เห็นคุณนกแล้วสวยมากค่ะมีกำลังใจขึ้นมาทันทีเลยค่ะ
ตกลงจมูกฉีดทั้งแท่งเลยใช่ไหมค่ะแล้วก็หยดน้ำด้วย
1046#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-6 02:31:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย สุรดา เมื่อ 2011-10-5 21:06
ตกลงจมูกฉีดทั้งแท่งเลยใช่ไหมค่ะแล้วก็หยดน้ำด้วย ...

จมูกผ่าตัดเสริมซิลิโคนค่ะ ส่วนปลายจมูกฉีดฟิลเลอ่
ตอบกระทู้ tookta_Sc ตั้งกระทู้

อืมเหรอคะ แต่พี่ไม่มีดั้งเลยนะคะ น้อยมากๆๆอะ กะจะไปปรึกษาหมอท่านอยู่เหมือนกันคะแต่ไม่รู่ต้องทำไง น้องนกช่วยเนะนำพี่หน่อยนะคะ อิอิ thanks ^_____^
ฉีดโบท็อก ต้องฉีดประมาณกี่ครั้งคะ หน้าถึงจะเรียวอ่ะ   ฉีดครั้งนึงอยู่ได้ 5 เดือนใช่มั้ย
คุณนกคะ  อย่าหาว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยเนอะ ขอถามนิดนุง
ทำไมหน้าในรูปเก่าๆ ถึงเรียวเป็นตัววีมากกว่าตอนออกตีสิบหล่ะคะ อยากรู้ว่าเปล่า
ถ้าใช่ คุณนกฉีดโบทอกซ์ของออะไร ข้างละกี่ u คะ
ถามตรงๆอย่าโกดกานเน้อ

ntp
เวลาออกทีวีหน้าจะบานกว่าตัวจริงค่ะ พวกดาราเค้าถึงต้องทำหน้าให้เล็กๆ  โพสต์ 2011-10-6 19:44
คุณนกขาสวยขึ้นมากๆค่ะ โชคดีจังทำแล้วสวยได้ขนาดนี้
เราโชคไม่ดีในเรื่องศัลยกรรมเลยค่ะ ทำตามาก็เป็นแผลเป็น ทำจมูกมาก็ยังไม่ดีสักที (ทำหลายครั้งค่ะ)
ได้ดูรายการตีสิบด้วยค่ะ บุคลิคเหมือนดาราเลย เลิศค่ะ

ขอปรึกษาด้วยค่ะเราอยากฉีดฟิลเลอร์ให้หน้าอิ่มกับฉีดโบท็อกให้หน้าตึงเด้ง อยากถามคุณนกว่าต้องฉีดอะไรก่อน-หลังค่ะ
ขอบคุณที่มีน้ำใจแชร์ความสวยให้คนอื่นค่ะ เป็นประโยชน์สุดๆ ขออวยพรให้สวยแบบนี้ตลอดไปด้วยค่ะ

นกว่าโบท็อกดีกว่านะ  โพสต์ 2011-10-7 10:18
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้