1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: KonbaNaruK
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Review..เสริมจมูกหมอสุเทพ@สระบุรี

[คัดลอกลิงก์]
สวยจังเลยค่ะ  มีปัญหาเรื่องดั้งเหมือนกันตอนนี้อยากทำมากแต่ไม่กล้าไม่รู้ว่าที่ไหนดีอะค่ะ
ตอนนี้กำลังเก็บข้อมูลอยู่พี่คนสวยช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมคะ^^
แก้เสียแต่ค่าซิลีโคนอะ
สวยจนอยากเปลี่ยนหมอแล้ววววววววว
อยู่แถวไหนครับทำมาเท่ารัยครับ
กี่วันยุบครับ ก่อนมำจะได้ลางานถูก
สวยกว่าเดิมเลยครับ
อย่ากได้เบอร์หมออ่ะคร๊ ะ
ทำแล้วหน้าเปลี่ยนไปเลยนะค่ะดูเด้กเด็กเลยเนอะ อิอิ
ถามนิสนึงตัเองทำลักยิ้มด้วยป่าวอ่ะ หรือว่าเปนธรรมชาติ
แอมอยากมีลักยิ้มมากเพราะเป็นคนมีแก้มไม่รู้ทำแล้วจาเข้ากะหน้าป่าว?
รบกวนคนสวยตอบด้วยนะจ๊า
ทำมาได้สามวันแล้ว อยากรู้ว่าจะหายแบบแต่งหน้าได้ประมาณกี่วันคะ
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-23 22:31:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KonbaNaruK เมื่อ 2011-3-23 22:35

ขอโทษที่ไม่ได้ตอบเลย เพราะตอนนี้ไปอยู่กทม.ไม่มีคอมเล่น ตอนเราทำลางาน 4 วันรวมวันทำด้วย วันที่ทำทำเสร็จประมาณ 4 ทุ่มครึ่ง (หมอทำนานมาก คิวแรกเริ่ม 5 โมงเย็น คิว2 คือเรา) ไม่เป็นไรเราไม่รีบขอสวยไว้ก่อน
ก็เหมือนหยุดแค่3 วันนั่นแหละ วันที่4 ก็เริ่มยุบแล้ว ไปทำงานวันแรกเราก็แต่งหน้าเต็มสตรีมเพราะเราขายเครื่องสำอาง ไม่แต่งรับตัวเองไม่ได้ กลัวลูกค้าหนีหมด

ใครมีคำถามแอด facebook เราดีกว่านะ  เพราะเราเช็คFBตลอด(ในมือถือน่ะ) มือถือเข้าเวปนี้ไม่ได้ สงสัยรูปเยอะ

tung_te@hotmail.com
ขอเมลล์เจ้าของกระทู้หน่อย อิอิ อยู่สระบุรีค้ะ จะทำเหมือนกาน
เจ้าของกระทู้สวยจัง สวยขึ้นเยอะเลยน๊
ทำหมอสุเทพเหมือนกันจ้า ถูกใจแถมถูกตังค์ด้วยเนอะ
ทำกับหมอสุเทพหรอแล้วหมอสุรเชาล่ะดีป่าว
ตอนนี้จะมาตอบกันมั้ยนี่ เราดูเวบบอร์ดนี้แล้วตัดสินใจไปทำมาแล้วค่ะ วันนี้วันที่สามแล้ว อยากถามเจ้าของว่าต้องดูแลตัวเองหลังทำยังไงบ้าง บวมและเขียวนิดเดียวเองค่ะ
ทำซีลรโคนแบบไหนค่ะ ญี่ปุ่นหรืออเมริกา
สวยด้วย ถูกด้วย
สวยแล้วน๊ะ....
เราทำซิลิโคนญี่ปุ่นนะ วันนี้วันที่4 แล้วอิอิ กำลังยุบเลย คุณหมอสุเทพ
สวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Thasnan เมื่อ 2012-9-5 14:21

สวยมากๆๆเลยคะ ว่าจะไปทำสิ้นเดือนนี้ แต่จะออกมาสวยรึเปล่าไม่แน่นใจคะ ยังรังเรใจอยู่เลยคะ เพราะดั้งมีเนื้อน้อยมากเลยคะ กลัวดึงตา พี่ๆๆคิดว่าทำออกมาแล้วจะสวยไหมคะ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้