1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: tyffy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอบุญถิ่นมาแล้วคะ ติชมกันหน่อยยยยยย

[คัดลอกลิงก์]
แบ๊ว มักๆค่า
สวยมากๆค๊  ตาโต๊โต ทำมาสวยทุกคน  ชอบตาจังเยน
จขกท.ใช้ครีมไรอ่า หน้าใสผิวสวยมากๆเลย
สวย น่ารักมากค่ะ

ตอนนี้กำลังดูขอมูลอยู่
อยากทำกับหมอบุญถิ่นเหมือนกัน

แต่รอคิวน๊านนาน
น่ารักมากเลยคร้าาาาาา
แบ๊วๆแนวสาวเกาหลี
สวยน่ารักเป็นทุนเดิมค่ะ
แค่นี้ก้อสวยมั่กมากแล้ว
น่ารักจังเรยอ่ะ  หน้าใสมั่กๆๆ มีเคล็ดลับไรดีๆๆบอกกันบ้างนะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rxindxxr เมื่อ 2011-9-4 14:31

เจ้ทิฟ นี่กวางเองนะ ฮ่าๆ ทำรีวิว ซะด้วย    กวางชอบนะ กวางว่าจมูกเจ้เข้ากะหน้าแล้ว
กวางยังหาข้อมูลอยู่เลย กลัวหง่ะ ดูๆหมอยุทธ ที่ราม 12  กับหมอบุญถิ่น ละก็ หมอศิิริพรชัย อยู่
คงปีหน้า แน่ๆกว่าจะทำ ทำละกลัว มีปัญหา ทำใจพร้อมรับความเสี่ยงก่อน
ทำมาไม่ดีเด๋วต้องไปแก้โดนม๊าบ่นยับบ TT  หมอบุญกวางว่าสวยหลายคนนะ แต่ที่มีปัญหาก็หลายคน
แต่ของเจ้ดูละไม่มีปัญหาอ่ะ ทรงสวย ดูไม่เบี้ยวด้วย :))
สวยเหมือนสาวเกาหลีแร้วจร้าา อิอิ
หน้าตาน่ารัก ผิวใสมากค่ะ
สวยค่ะ น้องน่ารักมากๆๆๆ
น่ารักมากๆเลยคะ
ทำที่หมอบุญถินแถวบางลำพูใช่มั้ยค่ะ เท่าไหร่ค่ะ
ก่อนทำก้อน่ารักมากๆๆๆๆอยู่แล้ว  พอทำก็ดูคมไปอีกแบบ  สวยดีค่ะ ^^ ดีใจด้วยนะคะ
ว่าแต่ไปทำนั่งรถอะไรไปอ่ะคะ  ว่าจะไปทำอยู่เหมือนกันแต่...ไปไม่เป็นอ่ะค่ะ -_-
ก่อนทำก็สวย ทำมาแล้วยิ่งสวยกว่าเดิมอีกจร้าาา
5000 หรอคะถูกจัง... อยากทำขอข้อมูลหน่อยนะคะ  ขอบคุณคะ
                     ป.ล.ขอให้หายไวไวนะจ๊ะ
สวยมากค่ะ  ต้องรอนะนานไปก็สวยมากขึ้น
เอารูปมาลงอีกหน่อย  อยากเห็นค่ะ
สวยมากคะ แต่เราว่าปลายน่าจะยาวกว่านี้นิดนึง เพอเฟคเรย
สวย5000 คุ้มสุดๆๆ
ธรรมชาติดีคับ
ได้อย่างเสียอย่างค่ะ ได้จมูกมาความน่ารัก ความแบ๊วแบบเด็กๆหายไปเลย แต่ทำออกมาแล้วสวยขึ้น
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้