เจ้าของ: joyjoyjoyok
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำที่ เวตาลล่า คลีนิคมาค่ะ กับคุณหมอ ด.

[คัดลอกลิงก์]
คุณน้อง จำพี่ได้ป่าว เจอกันที่คลินิคไงค่ะ  
เป็นไงบ้างหายบวมรึยังเอ่ย  คุณหมอดารินทร์เข้าคลินิควันที่ 15 เหรอค่ะ พี่ก้อว่าจะเข้าไปคุยกับคุณหมอเหมือนกันอ่ะ
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-14 11:27:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ boombalaka555 ตั้งกระทู้

อ่อ จัมดั้ยค่ะพี่ หายแร้ว ค่ะ แต่มีปันหานิดหน่อยอ่าพี่  เซงมากมายเรย ค่ะ  อ่อคุนหมอ เข้า คลีนิควันที่ 15 นี้ค่ะ นัดหนู ตอน 9โมง ไปมารอพบได้เรย ค่ะ เหมือนจมูกหนูต้องแก้ด้วย หนู เซง มากเรย พี่
ของพี่รอบ 2 ก้อเห็นขอบสิริโคนเหมือนกันอ่ะ ว่าจะเข้าไปคุยกับคุณหมออยู่ เศร้า...
ใจเย้นๆน้ามันยังไม่ค่อยยุบ ตอนแรกก็เป็นเหมือนกันนอยค่ะ บางวันดูโด๊งโด่ง บางวันแบบนสะงั้น รอให้เข้าที่เข้าทางก่อนน้า
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-14 15:09:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ployrung ตั้งกระทู้

พี่ค่ะ แต่มันเห็นขอบสิริโคนอ่าค่ะ บนหัวตาอ่ะ พี่รองเลื่อนขึ้นไปดู รูปก่อนๆ ของหนู สิ่ค้ะ กุ้มจัยมากเรย TT"
ตอบกระทู้ joyjoyjoyok ตั้งกระทู้

รอดูอีกสักระยะดีกว่า เพิ่ง8วันเอง เนื้ออาจยังไม่ติดกับซิลิก็ได้ รอไปสักระยะให้คงที่ก่อน
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-15 07:49:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ployrung ตั้งกระทู้

ค่ะ !! แร่ะตอนที่พี่ทัมแรกๆ พี่เปนแบบหนูรึป่าวค้ะ
คุยกับคุณหมอแล้วเป็นไงมั่งครับๆ สู้ๆน้า เป็นกำลังใจให้ครับ
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-15 15:37:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jibjibjaung ตั้งกระทู้

อ่าอ คุนหมอบอกว่า มั่ยมีรัย ค่ะ ที่เปนรอยกก้อเพราะว่า
ยังมั่ยเข้าที่ ค่ะ
รอดูรีวิวอยู่ น้าค๊าบๆ ตอนนี้คงน่ารักขึ้นแน่ๆเลย ^^
ปลายไม่เข้ากับหน้าค่ะ (พูดจริงๆนะ) ต้องทำแบบมีหยดน้ำค่ะจะเข้ากับหน้าน้อ ความจริงจขกท.น่ารักเป็นฐานเดิมอยู่แล้ว (ตอนนี้ยังบวมอยู่รึป่าวคะ) แนะนำไปทำแบบเดียวกับพี่ปอแก้วน้อ สวยจริงๆค่ะ
ตะเองต้องใจเย็นนะเด๋วมันก็ยุบจร้า ต้องใช้เวลา 1 เดือนนู่นก่าจะเห็นทรงจิงๆ
ก่าจะเนียนเลยก็ปาเข้าไป 4เดือนนั่น ต้องใจเย็นๆนะจ๊ะ ยังไงก็ออกมาสวยแน่นอน
เท่าที่ดูหน้าตะเองทำจมูกแล้วสวยแน่นอนจร้า
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-15 23:28:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joyjoyjoyok เมื่อ 2011-4-15 23:31

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joyjoyjoyok เมื่อ 2011-4-15 23:31

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joyjoyjoyok เมื่อ 2011-4-15 23:30

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joyjoyjoyok เมื่อ 2011-4-15 23:29

10 วันแล้วค่ะ ไปพบคุนหมอมา เค้าบอกว่า มันยังมั่ยยุบ รอซิลิโคลน ติดกับเนื้อจมูก ก่อนหั้ยจัยเยนๆ อาทิตหน้าคุนหมอนัดพบอีกทีค่ะ
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-15 23:34:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ joyjoyjoyok ตั้งกระทู้

อ่อ รูปนี้มันตอนยังมั่ยเสริมอ่าค่า !!
ถ้าอยากได้อย่างแบบ ตัองตัดปีกจมูกด้วยค่ะ น่าจะทำให้จมูกเพรียว

ก็บวมตรงหว่างตาอ่ะจ้ะ ตรงหว่างตาจะรู้สึกแปลก เพราะมันไม่เนียนไปกะดั้ง มันยังมีบวมอยู่นิดน่อย ตอนนี้เดือนนึงแล้วแต่ก็ยังบวมอยู่นิดน่อยเลย ไม่ต้องเครียดละ เพราะเราไม่เคยมี(ดั้ง)พอมีเนื้อมันก็ต้องมีบวมบ้าง
เริ่มสวยแล้วนะคะ
เราก้อไปทำตากะหมอดารินทร์มา จากคนตาตี่ไม่สวย แต่ตอนนี้ไปทำมาแล้วสวยค่ะ ชอบมากมีแต่คนชม:)
ตอนเจอกันที่คลีนิค ตัวจริงน่ารักกว่าในรูปเยอะเลยนะค่ะ

จมูกก็โอนะ รอดูใ้ห้ยุบอีกหน่อย พี่ว่าสวยนะ
ตอนแรกผมกะจะทำ 15 อ่าคับ แต่เลื่อนไปปลายเดือน ศิษย์พี่เป็นไงมั่งคับ ลงรีวิวบ่อยๆน้าคับ มีคนติดตามความน่ารักอยู่ ^^
เราว่าสวยดีออกนะ รอยุบกว่านี้อาจจะสวยกว่านี้มากเลย
แต่เราชอบ ปลายจมูกไม่แหลมเว่อไป ดูสวยๆกำลังดี ทำมาเท่าไหร่อ่าคะ
เห็นแล้วอยากไปทำบ้างจัง :)
ตัวเอง จมูกเป็นไง บ้างง หายยัง คะ
รูปทรงจมูกของน้องอันเก่าก็สวยแล้วจ๊ะ
พอไปทำมาใหม่ก็ต้องสวยและก็ดูดีขึ้นนะคะ
แต่ว่าจมูกของน้องมันยังไม่ยุบก็เลยตอบไม่ได้
ใจเย็นๆนะคะ พี่จะรอดูตอนหายดีแล้วนะจ๊ะ
อยากสวยเผื่อจะไปทำบ้างจ๊ะ อิอิ
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 14:33:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Garuda ตั้งกระทู้

ค่ะพี่  แร่ะพี่เปนยังไงบ้างค้ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอดูรูปล่าสุดตอนยุบได้มั้ยคะจะไปทำ20เม.ยนี้กลัวและลังเลมาก  โพสต์ 2011-4-18 16:17
พี่ใกล้จะสวยหละ หน้ากำลังยุบค่ะ  โพสต์ 2011-4-18 14:50
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 23:51:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อ่อรูปข้างบนเรยค่ะ  ล่าสุดชัว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้