เจ้าของ: noklovelove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว นกตีสิบ รูปภาพหน้า 4,7,8,11,12,20,22,23,24,25,26,28,32

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกที่หมอนพรัตน์หรอค่ะ อยากจมูกเหมือนพี่นกอะค่ะ สวยมากๆๆจิงๆๆ
ชอบตามาก ทำตาที่ไหนคะคุณนก
สวยมาก คะ ทั้งหมดราคาประมานไหนคะ
ไปดังในตีสิบแล้วอ่า *-*
พี่นกคะอยากทำจมูกแบบพี่หนูพอทำได้มั้ยคะ
ดูตีสิบเเล้ว คุณนกสวยมากๆชอบมากค่ะ อยากทำบ้างค่ะต่อไปคงจะทำคางอะค่ะ คุณนกทำมาเท่าไรหรอค่ะเสริมอะค่ะ
สวัสดีค่ะพินกหนูชื่อเกดนะค่ะเปนบุคคลนึงทิขี้เหล่มากอ้วนและดำมากค่ะมีโอกาสนั่งดูรายการตีสิบแล้วมีความหวังค่ะมีคำถามอยากปรึกษาพินกช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะตาสองชั้นทำทิไหนค่ะจมูกราคากิบาทคะทำทิไหนคางกิบาทราคาทะไหร่ขอบคุนนะค่ะขอชื่อเฟสพินกหน่อยนะค่ะ
ตอนแรกเห็นคุณนกในเวป นึกว่าคนแอบอ้างซะอีก ยังคิดจะมีหรอ เปลี่ยนไปมากมาย พอมาเห็นในตีสิบอีกทีถึงรู้ว่าใช่คนเดียวกันจิงๆ สวยเป็นดาราได้เลยอ่ะคะ  คุณนกไปเมโสลดแก้มที่ไหนอ่ะคะ อยากทำบ้าง ขอบคุณคะ
จมูก กับ ตาสวยมากค่ะ ^^
คลีนิคพี่นกอยู่แถวไหนคะอยากไปฉีดผิวขาวบ้างคะและก้อโบท๊อกซ์
คุณนกคะ คุณทำให้พวกเรานอนไม่หลับแล้วอ่ะคะ อยากไป กทม ไปหาคุณหมอเปล่ียนหน้าให้ด่วนไปเลย อยากถามเร่ื่องเนติ อะไรสักอย่างท่ีคุณนกฉีดลิปหน้า ต้องก่ีครั้งคะ ถึงจะเปล่ียนไปบ้าง ขอบคุณคะ
สวยงามมาก ช่วยบอกต่อหน่อยนะครับ ว่าทำที่ไหน หมออะไร  ขอบคุณมากๆๆ ครับ
สวยงามมาก ช่วยบอกต่อหน่อยนะครับ ว่าทำที่ไหน หมออะไร  ขอบคุณมากๆๆ ครับ
อยากขอเฟสบุคคุณนกจะได้ไหมคะ
อยากสวยเหมือนพี่นกค่ะ
คุณนกเสริมจมูกมาเท่าไรเหรอค่ อยากทราบถ้าเราเสริมดังด้วยซิลิโคนแท่งแล้ว

เราสามารถไปฉีดเติมหยดน้ำได้อีกเหรอค่ะ? ได้ข่าวว่าถ้าเติมแล้วกลัวจมูกจะอักเสบหมอเลยไม่แนะนำค่ะ
คุณนกทำปากบางกับหมอนพรัตร์หรอค๊ะ
คุณนกทำจมูกที่ไหนค่ะ สวยมากๆๆ อยากไปทำมั้งอ่ะคะ ราคาเเพงมั้ยค่ะ รบกวนตอบทีนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ถ้าเป็นฉีดๆ คุณนกทำกะเพื่อนค่ะ  โพสต์ 2011-9-28 01:27
ถ้าเป็นการผ่าตัดทั้งหมดคุณนกทำที่หมอนพรัตน์ค่ะ  โพสต์ 2011-9-28 01:25
พี่นกตัดปีก คาง ตาสองชั้น กับดูดไขมันที่ไหนหรอคะ * พี่นกสวยมากกแทบกี๊สสสเลยอ่าชอบบบบมั๊กมาก .

กลัวหาไม่เจอน่ะค่ะ ตอนนี้กระทู้หลายหน้าแล้วค่ะ 5555++++  โพสต์ 2011-9-29 03:44
55 ขอบคุณมากๆๆค่ะสำหรับข้อมูลดีๆ แฮ่ๆ <3  โพสต์ 2011-9-28 23:11
เบอร์ร้านสักคิ้วสามมิติ เดอะบิวตี้อาร์ท เมเจอร์รัชโยคร่ะ 02-9394935  081-625-9795  โพสต์ 2011-9-28 15:47
คุณนกสักคิ้วที่ เมเจอร์รัชโยธินน่ะค่ะ รา4990บาท  โพสต์ 2011-9-28 15:28
ช่วยตอบนะคะ เพราะว่าตัวเองดูกระทู้คุณนกหลายรอบมาก555++  โพสต์ 2011-9-28 15:27
คุณนกสวยมากค่ะเราก็คิดอยากทําปากมานานแล้ว ยังงัยรบกวนช่วยแนะนําด้วยค่ะว่าที่ไหนทําแล้วออกมาสวย
เมื่อกี๊ดูรายการตี 10 ไป ยกให้เป็น idol เลยคับ
ตอนนี้อยากตัดปีกมากๆ กับหมอนพรัตน์ราคาประมาณเท่าไรห่อ่ะคับ
พี่นกคับ
อยากทราบราคาทำคางกับหมอนพรัตน์ ตอนนี้ราคาขึ้นเป็นเท่าไรแล้วหรอครับ
รบกวนสอบถามนะคะ  ทำตาที่ไหนคะ..สวยมากกกกก

หมอนพรัตน์ เวชธานีเลยค่ะ  โพสต์ 2011-9-28 01:28
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้