เจ้าของ: noklovelove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว นกตีสิบ รูปภาพหน้า 4,7,8,11,12,20,22,23,24,25,26,28,32

[คัดลอกลิงก์]
ตัวจริงสวยกว่าในรูปอีกคร่าพี่นกสุดยอด
ออกรายการตีสิบด้วยย สวยมากเลย อยากทำมั้งอะ พี่นกแนะนำมั้งสิค่ะ
กำลังดูคุงนกออกตี 10  สวยงามมั๊กๆๆ
ดูตี10ปุ๊บเห็นภาพก่อนทำแล้วนึกออกเลยค่า หลังทำตัวจริงก็สวยจัง^^
พี่นก ออกทีวี รายการตีสิบด้วย ถึงว่านั่งดูคุ้น ๆ สวยมาก เริศ ดูดีค่ะ
ดูพี่นกสวยจริงๆค่ะ ชอบตาพี่มากๆ บอกได้ไหมคะ ว่าทำที่ไหน ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
สวยมากค่ะ คลินิกของพี่นกยุที่ไหนคะ
สวดยวด ไอดอลเลย
กำลังดูอยู่ในรายการตี10 นกทำตาที่ไหนอ่ะ
จะไปทำบ้าง
สวยๆจ้า ดูตี 10 อยู่เรยยย
อยากขาวมั่งอะค่ะ คุณนกไปฉีดที่ไหนคะ แนะนำหน่อยจ๊ะ
....ดูรายการตีสิบแล้ว...สุดยอดค่ะคุณนก..ทั้งสวยและน่ารักมากค่ะ...
ออกทีวี..สวยกว่าในรูปถ่ายอีกค่ะ
คุณนก..พูดว่าตอนนี้สวยเลือกได้...ภูมิใจแทนค่ะ....ชอบ ๆๆๆ..
...อยากมีหน้าสวย ๆ เหมือนคุณนกบ้างจัง...
อืม....ต้องเก็บตังค์ไปทำบ้าง..
พี่นกคะอยากทำจมูกแบบพี่นกคะแนะนำหน่อยได้มั้ยคะขอบคุณค่ะ
วันนี้ดูคุณนก รายการตีสิบ น่ารักมากเลยอะคะ ไอเดล เลยนะ
ตอบกระทู้ noklovelove ตั้งกระทู้

พี่นก อยากสอบถามเรื่องฉีดผิวอ่า ฉีดอะไรหรอคะ
รบกวนพี่นกอีกเรื่องค่ะอยากทราบราคาแต่จิงๆๆก้อไปจองคิวหมอเฉลิมไว้แต่พอเหนพี่ออกรายการแล้วเปลี่ยนใจเลยคะจมูกพี่สวยดีคะชอบแบบนี้
....อยากได้จมูกเหมือนคุณนกค่ะ...ตาก็สวย....
เริ่ดมากกกกกกกก............
ปากบางรักษาตัวนานมั๊ยคะ คุณหมอนพรัตน์ทำไรให้คุณนกบ้างคะ ขอเบอร์หน่อยได้มั๊ยคะ
วันนี้เห็นคุณนก กับคุณแย้ ออกตี10ด้วย ดังใหญ่แล้วค่ะ
อยากดูดไขมันค่ะ ดูดที่ไหน เจ็บมั้ย แล้วรักษาตัวนานเท่าไหร่ ราคาแพงมั้ยคะ อยากทราบจิงๆ รบกวนด้วยนะคุณนก
สักคิ้ว 3 มิติที่ไหนคะ แล้วฉีดฟิลเลอร์นี่ราคาเท่าไหร่คะ
ใช่คะ ชอบจมูกกับลักยิ้ม มากคะอยากทำ ต้องทำไงคะ
อยากรู้เหมือนกันว่าพี่นกทำจมูกมาจากที่ไหนคะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้