เจ้าของ: ititnaann
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลูกศิษย์หมอเฉลิมช่วยชี้แนะด้วยคร้า

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าหมอมีคิวเร็วๆ นี้ก้ออยากทำเลยอ่ะค่ะ อาจจะแบบสายฟ้าแลบเลยก้อได้ อิอิ แบบพรุ่งนี้โพสอีกทีหน้าบวมฉึ่งป ...
ต้นฉบับโพสโดย ititnaann เมื่อ 2009-6-21 01:42

555

เข้าใจฟีลคะว่าใจไปก่อนแล้ว

เนี้ยบก้อเป็นคะ

หุหุ
ถ้าหมอมีคิวเร็วๆ นี้ก้ออยากทำเลยอ่ะค่ะ อาจจะแบบสายฟ้าแลบเลยก้อได้ อิอิ แบบพรุ่งนี้โพสอีกทีหน้าบวมฉึ่งป ...
ต้นฉบับโพสโดย ititnaann เมื่อ 2009-6-21 01:42

พอจานึกหน้าบวมฉึ่งออกลาง ๆ แฮะ อิอิ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 11:50:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ OpEL อย่าลืมไปให้กำลังใจข้างขอบเตียงตามสัญญานะคะ เหอ เหอ

แอบถามผู้รู้อีกนิดนึง ถ้าเราแค่ต่อกระดูกอ่อนตรงปลายจมูกอย่างเดวได้หรอเปล่าอ่ะค่ะ แบบประมาณว่าพอใจกะจมูกเก่าอยู่แล้วแต่แค่อยากให้มีหยดน้ำงอกยาวออกมา อิอิ

ปล. คุณซีนัดกันเลยไม๊คะ เคสเดวกันไปเลาะกระดูกอ่อนหลังหูมาต่อหยดน้ำกาน 5555+
คุณแอน เราไม่ทำอะ กระดูกหลังหูอ่ะ

ให้มันอยู่อย่างนี้แร่ะ

ขอให้คุณแอนโชคดีทำแล้วได้สวยๆ แบบที่อยากได้นะคับ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 12:01:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่าวเห็นบอกอยากได้หยดน้ำยาวๆ แอนล้อเล่นคร้า เพราะแอนก้อกะว่าถ้าไม่จำเป็นแอนก้อคงไม่ใช้ เพราะคิดว่าเนื้อจมูกแอนเยอะมากๆ อ่ะค่ะ

จะไปเป็นกำลังใจให้อีกคนไม๊ค่ะเนี่ย หุหุ
อ่าวเห็นบอกอยากได้หยดน้ำยาวๆ แอนล้อเล่นคร้า เพราะแอนก้อกะว่าถ้าไม่จำเป็นแอนก้อคงไม่ใช้ เพราะคิดว่าเนื ...
ต้นฉบับโพสโดย ititnaann เมื่อ 2009-6-21 12:01

ใช่คับแอน มันสามารถยืดได้ระดับนึง

ให้คุณหมอดูให้อีกทีนะคับ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 13:15:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะอยากเจอตัวจิงทุกๆ คนจังเลย  จะมีนัดเจอกันอีกไม๊อ่ะคะ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 13:15:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะคุณซี

อยากเจอตัวจิงทุกๆ คนจังเลย  จะมีนัดเจอกันอีกไม๊อ่ะคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่โฟร์ว่า น้องแอนตาสวยมากนะคะ ถ้าทำจมูกออกมาจะสวยมากขึ้นจิงๆ ตาดำเยอะดี ก้อสวยอยู่แล้ว แง้วๆ ดั้งพี่โฟร์ปลายก้อบานๆ และสั้น ยาวแค่ 5 ซม.เอง ปกติผู้หญิงไทยส่วนใหญ่คุณหมอบอกว่า ประมาณ 5.3 ผู้ชายก้อ 5.5 โดยมาตรฐาน หรือยาวกว่า แต่ของพี่สั้นเกินมาตรฐานแถมยังเอียงซ้ายอีก เลยโดนเซาะร่อง พี่โฟร์ก้ออยากได้ยาวๆ เอาแบบ ดาราเกาหลีคิมแต่ฮีไปให้ดู แต่คุณหมอบอกว่าถ้าทำแล้วมันจะทะลุ เคสของน้องกั้งใช้กระดูกอ่อนมาเสริมทำให้ยาวขึ้น ก้อจริงอย่างที่น้องกั้งว่าค่ะ
ทำให้ยาวขึ้นอีก แล้วตัวเป็นๆ ของนั้องกั้งพี่เห็นแล้วอิจฉา จมูกยาวสวย ลูบแล้วปลายเนียนดูธรรมชาติ น้องแอนทำเสร็จแล้วอย่าลืมเอารูปมาโพสให้ดูนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
คุณแอน เราไม่ทำอะ กระดูกหลังหูอ่ะ

ให้มันอยู่อย่างนี้แร่ะ

ขอให้คุณแอนโชคดีทำแล้วได้สวยๆ แบบที่อยากได้น ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-21 11:50

น้องซี จมูกเราสองคนทรงคล้ายๆ กัน แต่ตอนนี้ของน้องซีสวยแล้วมีหยดน้ำตรงปลายด้วย พี่โฟร์ก้ออยากได้ยาวเหมือนน้องกั้งนะ แต่พี่โฟร์กะจะดูว่าอีก 5 เดือน จะเป็นแบบโอเปิ้ลหรือเปล่า ฉายแสงออร่ามาเลย อิอิ
เคยเสริมจมูกมาสามปีแล้วคะกับคุณหมอปรีชา(ถ้าจำชื่อไม่ผิด)ที่ยันฮี แต่มานยังไม่ค่อยถูกใจอะคะ พึ่งเหนรูปของหมอเฉลิมทำออกมสวยเนียนดีค่ะ อยากเปลี่ยนซิลิโคนใหม่พร้อมตัดปีกราคาเท่าไหร่คะ จะได้เก็บตังถูก อิอิ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-22 17:33:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆ ความคิดเห็นค่ะ โดยเฉพาะกั้ง ใจนึงแอนก้ออยากใช้กระดูกอ่อนนะแหละ มันจะดูเป็นธรรมชาติกว่าซิลิโคนอ่ะเปล่าอะกั้ง แล้วเจ็บไม๊อ่ะหลังจากเลาะเสร็จแล้ว (หูนะ) เหอ เหอ วันไหนนัดมาให้ลูบจมูกเป็น เป็นบ้างจิ อิอิ อยากเห็น อยากเห็น
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-22 17:40:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โฟร์ว่า น้องแอนตาสวยมากนะคะ ถ้าทำจมูกออกมาจะสวยมากขึ้นจิงๆ ตาดำเยอะดี ก้อสวยอยู่แล้ว....

ขอบคุณพี่โฟร์มากค่ะ แอนอยากได้ปลายเล็กๆ อ่ะค่ะ แต่ไม่ต้องเล็กมาก เพราะแอนเป็นลูกครึ่งถ้าเล็กเกินมันคงตลก เหอ เหอ แค่อยากได้หยดน้ำลงมาเยอะๆ อ่ะค่ะ อย่างว่าพ่อจมูกโด่งซะเว่อร์ แม่ก้อดันราบแถมปลายบานอีกตะหาก พอเอา 2 คนมารวมกัน แอนเลย โด่ง ใหญ่ บาน 5555+  หายใจโล่งไปนิดนึงค่ะ

ตอนนี้ที่อยากได้อยากได้หยดน้ำเพิ่มลงมาอีกนิดนึงอ่ะค่ะ อยากให้ปลายมันเรียวลงหน่อย เวลาถ่ายรูปจะได้จ๋วย ๆ กะเค้าบ้าง
ไว้ถ้าได้ทำแล้วจะมารีวิวให้ดูกันนะคะ แต่ไม่รู้จะได้คิวเมื่อไหร่ อิอิ แถมต้องไปสู้รบปรบมือกะคนรอบๆ ข้างที่คัดค้านไม่ให้ทำหัวชนฝากันอีกต่างหาก  หุหุ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้อมีกินข้าวกัน ไรกันเรื่อยๆ อ่ะคับ แอน

แบบว่าไม่เป็นทางการ

ว่างๆ ก็นัดกินข้าวกันไรงี้อ่ะคับ

เรื่องปลายจมูกยกให้เป็นหน้าที่ของกั้งละกาน

ผู้มีประสบการณ์ตรง

พี่โฟร์คับ ซีก็ต้องรอให้หายอ่ะคับ

รอๆๆๆๆเนอะ  ส่วนโอเปิ้ลคุง เค้าติดลมบนไปแร้ว

กลางคืนนี่ไม่ต้องใช้ไฟฉายอ่ะ สว่างโร่เชียว
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-23 14:23:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปู่แอนเป็นคนตุรกีอะกั้ง พ่ออะเป็นลูกครึ่ง แม่เป็นจีน ส่วนแอนเป็นลูกเสี้ยว ตุรกี ไทย จีน 5555+ มันเลยออกมาแปลกๆ มีแต่คนว่าแอนเป็นแขกขาวอ่ะ แล้วเจ้านายแอนเป็นคนอังกฤษก้อมีแต่คนบอกว่าหน้าเหมือนกัน นึกว่าพ่อลูกกัน 555+

ปล.แต่ก้ออย่างที่บอกแหละกั้ง ครึ่งแบบแปลก จมูกมันโด่งๆ ใหญ่ๆ บาน ๆ 555+

นัดกันอีกมะไหร่บอกด้วยนะกั้ง อยากเจอกั้งมากเลย คุยกะเธอแล้วแอบประทับใจอ่ะ   อย่าคิดมาก คุยขำดี อิอิ
อินเตอร์จัง เป็นลูกครึ่งด้วย

แต่เห็นหน้าตอนแรกก็นึกว่าลูกครึ่งอะ

แค่ออกไปทางแขกขาวจิง ๆ คะ

แต่น่ารักมากเลยอะ อิจฉาจัง
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-23 18:16:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อินเตอร์จัง เป็นลูกครึ่งด้วย

แต่เห็นหน้าตอนแรกก็นึกว่าลูกครึ่งอะ.....

ขอบคุณค่ะ ไม่ต้องอิจฉาหรอก แอนสิแอบอิจฉาไปดูรูปมาหลายทีแล้วจมูกสวยมาก เห็นจมูกแล้วอยากได้จมูกสวยๆ เล็กๆ กะเค้าบ้าง ขอมั่งจิจมูกเล็กๆ อ่ะ อิจฉา อิจฉา
ขอบคุณค่ะ ไม่ต้องอิจฉาหรอก แอนสิแอบอิจฉาไปดูรูปมาหลายทีแล้วจมูกสวยมาก เห็นจมูกแล้วอยากได้จมูกสวยๆ เล็ ...
ต้นฉบับโพสโดย ititnaann เมื่อ 2009-6-23 18:16

แอนทำออกมาแล้วสวยขึ้นแน่นอนคับ

ยังไม่ต้องนอยน์น๊า คิคิ
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 19:06:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอนทำออกมาแล้วสวยขึ้นแน่นอนคับ

ยังไม่ต้องนอยน์น๊า คิคิ....

สวยแน่แล้วทำไมต้องคิ คิ ด้วยล่ะ แอบหัวเราะเยาะหรอ หุหุ พาล พาล อิอิ

สวยแล้วอย่าลืมพาหนีนะ อิอิ
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 19:50:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอนๆ ตกลงจะทำเมื่อไหร่ กะ ใคร วันไหน

ช้านหรอ จะไปปรึกษาหมอกมลทาวน์ อิน ทาวน์ , หมอเฉลิม , หมอคมกริช เสาร์นี้อ่ะ เหอ เหอ เพิ่งเริ่มปรึกษาเอง ดูพูดเหมือนได้คิวและชิมิ หุหุ แต่มะกี้มีคนเค้าบอกคิว 29 มิ.ย. นี้ว่าง แต่วันไวไปอ่ะ แต่ก้อมีแอบบอกเค้าไปแล้วแหละว่าถ้าไม่มีใครจอง ช้านจองเลย อิอิ ทำ 29 แล้ว 30 มาโพสให้ดู โอ๊ย ฝัน ฝัน อิอิ
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-24 21:50:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คร๊าาาาาาาา เอาสักวันค่ะคุณนาย

อุอุ ยังไงก้อได้เห็นแน่จ้ะ ก้อบอกไว้ในกระทู้คุณเธอแล้วไงว่าดิช้านจะรอดูคุณเธอจนกว่าสายตาจะฝ้าฟาง เด๋วเสาร์นี้เข้าไปก้อคงรู้และว่าช้านจะได้มีโอกาสมาอัพรูปตอนไหน เหอ เหอ ถึงตอนนั้นช้านจะอัพรูปให้ดูทุกชั่วโมงเลย

แล้วอย่ามาตะลึง ตึง ตึ๊ง ตึ๊ง ตึง ตึง ละกัน บร้าไปแล้วช้าน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้