เจ้าของ: Nathan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากใหม่ของผมครับ

[คัดลอกลิงก์]
หล่อมากเลยค่ะ   เดี๋ยวคงยุบลงค่ะ  เอาใจช่วยนะ
ดูดีมากมาย ^^
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 07:39:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้จะไปหาหมอครับบวมไม่เลิก เฮออออๆๆๆๆๆๆ

ปากสวยครับ  อยากให้แคงน ไปทำมั่งจัง อ่าครับ ผมก้ออยากทำๆ  ครับ 10000 นี้ รวมข้างล่างข้างบนไหมครับ หรือยังไง
ประคบเย้นเยอะๆนะ พยายามให้ปากพัก อย่าไปทำไรกระทบมันบ่อยๆอ่ะ
เองเจลี่น่า
ล้อเล่นอะครับ
หายไวๆๆนะครับ
รีบนมีแซวเค้านะครับ... คิคิ
หายไวๆ นะครับนาธาน
ถึงจะบวม แต่ก้สวยน้า....
ทำไมกระจับมันสวยงี้ล่ะ ... แต่งงแหะ ไมบวมไม่หาย ไปหาหมอดิ นาธาน
เผื่อมันอักสบ จะได้ฉีดยาซักเข็ม 2 เข็ม เผื่อมันจะยุบลง...
อืม นั่นจิ ของนาธาน ไมไม่ค่อยยุบเท่าไหร่

rพี่นาธานเป็นไงบ้างครับพี่ปากพี่หายบวมยังครับเดี๋ยวผมจาทำแน่ๆๆครับแต่ให้พี่บวมก่อนแล้วกานน่ะครับ อิอิอิ
ตอนนี้อ้นใช้ปากทำงาน สอนหนังสือ เดี๋ยวดุเด็กไม่ถนัด อิอิอ

หายไวๆๆน่ะครับอัพรูปให้ดูด้วยน่ะครับ

น้องอ้น ครับ
มีรูปก่อนทำไหม คราบ อยากเห็น
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 17:54:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

กลุ้มใจมาก วันนี้เลยไปหาคุณหมอมา หมอบอกว่าปกติครับ 7 วันก็จะยุบลง แต่ผมก็รู้สึกว่ามันยุบช้ามากเพราะปกติผมจะแผลหายเร็วมาก แต่หมอก็บอกว่า ปากจะยุบช้ากว่าที่อื่น ค่อยทำให้สบายใจขึ้นหน่อย แต่พอกลับมาถึงบ้าน เช็ดปากก็เลือดยังซิบๆอยู่เลย เฮอๆๆๆ
จากปสก. ปากจะหายบวมและดีขึ้นเรื่อยๆ หลังวันที่ 3 ค่ะ ไม่ต้องกังวล
และไม่แนะนำให้แปรงฟันค่ะ ให้อมน้ำยาบ้วนปากเอา
และควรทานอาหารที่เคี้ยวง่ายพวกโจ้กน่ะค่ะ
ปากเป็นกระจับสวยมากเลยค่ะ
หล่อ มากครับ หายบวมเร็วๆนะครับ
ดูจากรูป(ที่ทำปากบาง) บางมุมคล้าย ดอม เหตระกูล น่ะผมว่า
หล่อมากมาย น่าอิสสาง่า
แวะมาดูคนหล่อ....อิอิ
อื้อฮือออออออออออออออ หล่อจิ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
หายบวมแล้ว เอารูปมาดูหน่อยน่ะครับ อยากทำเหมือนกัน แต่คงรอก่อน เพราะ จะทำจมูกก่อนครับบบ
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-30 06:49:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ยุบแล้าจ้าาาาา....วันนี้ตัดไหมแล้วแต่ตอนนี้รู้สึกว่าปากไม่เท่ากัน ไม่รู้หมอจะแก้ให้ฟรีหรือป่าว เฮอๆๆๆ
มันน่าจะยังบวมอยู่นะครับ แต่หล่อได้ใจ คิคิคิคิ
หล่อซ๊า.................

เข้มดีจัง
เข้มจริงๆๆ
มาให้กำลังใจ
หล่อเข้มแบบเซ็กซี่น่ะจร้า*_*
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้