เจ้าของ: noomzar
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูจมูกฝีมือห่วยๆของไอ่หมอปรัชญา

[คัดลอกลิงก์]
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ฟ้าหลังฝนมักจะงามตาค่ะ เราก้อ 2 รอบเหมือนกันสู้ๆค่ะ
ขอเปนกำลังใจให้ค่ะ
ขอให้ไปแก้แล้วหล่อสมใจนะค่ะ
เป็นหมอทำไมพูดจาไม่รับผิดชอบแบบนี้อ่า
ไม่ไหวจริงๆ เลย
สู้ๆ ค่ะ
เด๋วทำใหม่แล้วเอารูปมาให้ดูมั่งนะค่ะ สู้ๆ นะค่ะ พี่

^______________^
ลงกระทู้ในพันทิพย์เลยค่ะ..สนับสนุนเต็มที่..สู้ๆ
เปงกำลังใจให้ค่ะ......
สู้เพื่อความยุติธรรมค่ะ*-*มาเป็นกำลังใตให้ค่ะ
รักษา สุขภาพด้วยนะครับ
น่ากลัวจัง  อย่างนี้ต้องศึกษาข้อมูลดีๆชะแล้ว  
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
โห เบี้ยวจิงด้วยค่ะ หมอสายตาเอียงแน่เลย
แก้เลยจ้า สู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ แก้ได้ไม่อยากอยุ่แล้ว ^^
เป็นกำลังใจให้นะ สู้ๆๆ
เห็นรอยต่อซิลิโคนชัดอ่ะคับ เป็นกำลังใจให้นะ สู้ๆ
ขอบคุณค่ะที่ให้ข้อมูลถือว่าเป็นวิทยาธารแล้วกันน่ะค่ะ
โห...ทำกันได้ขนาดนี้เลยเหรอครับ คุณหมอ
แก้ไขล่าสุด darkcrystal เมื่อ 2009-12-11 21:34

มาให้กำลังใจครับให้แก้ออกมาสวยๆนะคับ คลีนิหมอปรัชญาอยู่แถวไหนอ่ะครับ? รวมตัวกันไปถือป้ายประท้วง
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-12 03:09:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครัล ตอนนี้ผมเอาซิลิโคนออกแล้วครับ ที่คุณหมอพงษ์สิทธิ์ รพ.พุทธชินราช หมอท่านน่ารักมาก พยาบาลทุกคนนิสัยดี เจ้าหน้าที่เป็นกันเอง มีคุณหมอวิโรจน์ช่วนซับเลือด ทีแรกก็เจ็บนะคับ แต่พอกลับบ้านปวดนิดๆ แต่ปวดแปบเดียวไม่มีอาการบวมมากมายเลย หมอท่านเก่งจริงๆ และน่ารักด้วย คิดว่าเด่วหายแล้วจะปรึกษาหมอท่านอีกที ตอนนี้ขอพักจมูกก่อน

ปล. ส่วนซิลิโคนของไอ่หมอห่วยนั่น ผมเก็บไว้ และเด่วจะเอาพรีวิวหน้าที่เอาออกแล้วมาให้ดู จมูกกลับมาตรงเหมือนเดิมคับ

ปล. ๒ ใครที่จะเอาซิลิโคนออก เอาออกที่รพ.รัฐได้ทุกแห่งที่มีแพทย์ศัลยกรรมตกแต่ง ราคาไม่แพง แค่เสียค่าหัตถการ ๕๐๐ บาท ค่ายาอีกนิดหน่อย

ขอบคุณคุณหมอพงษ์สิทธิ์ และเจ้าหน้าที่ทุกคนที่ช่วยเหลือผม และให้กำลังใจอย่างเป็นกันเองมากๆครับ

คุณพี่พยาบาลหน้าห้องผ่าตัดเล็กเอาหนังสือธรรมะให้ผมมาสองเล่ม อ่านแล้วครับตอนนี้ไม่อาฆาตอะไรแล้ว แถมพี่เค้าบอกว่าตอนไม่ทำดูดีกว่าทำแล้วอีกจะไปทำทำไม อิอิ แหมก็ผมอยากหล่อนี่นา ถามว่าเข็ดไหม ไม่หรอกเนอะ อีกหกเดือนเจอกันนะ พักจมูกก่อน  ว่าแต่ทำลักยิ้มก่อนดีกว่าไหมน้อ คริๆ
หายไวๆ นะจ๊ะ ^^
เข้มแข็งนะคะ..สู้..
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-12 19:03:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกแรงใจอะค้าบ อิอิ พักนี้มีโทรศัพท์แปลกๆเข้ามาบ่อยจัง มักถามว่าอยู่แถวไหน ทำอะไรอยู่ กรี๊ดดดดด ใครตามอาฆาตเปล่าน้อ
..... เซง แทนพี่เลย เปงกำลังใจหัยค่ะ
ขอบคุณทุกแรงใจอะค้าบ อิอิ พักนี้มีโทรศัพท์แปลกๆเข้ามาบ่อยจัง มักถามว่าอยู่แถวไหน ทำอะไรอยู่ กรี๊ดดดดด ใ ...
ต้นฉบับโพสโดย noomzar เมื่อ 2009-12-12 19:03

อย่างนี้ต้องระวังตัวเรยยย
เค้าไม่ประกันให้เหรอคะ

หมายถึงแก้ให้อะขะ

เรื่องอย่างนี้ขึ้นอยู่กับจรรยาบรรณ

ไม่เป็นไรนะคะ คุงพี่

แก้แล้วต้องดูดีแน่ ๆ เป็นกำลังใจให้นะ
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-13 05:09:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โทรไปบอกว่าจะร้องแพทยสภา แต่ว่า พนักงานมันบอกว่าถ้าจะแก้ก็ได้แต่ว่าต้องเสียเงินค่าเซ็ทเครื่องมืออีก อีกอย่างพี่ได้ข่าวจากคนที่ไปทำว่า แก้รอบสองก็ไม่ดี จมูกทะลุบ้าง พี่เลยไม่แก้ละ เอาออกก่อนดีกว่า แล้วค่อยศึกษาไปเรื่อยๆ ว่าหมอท่านไหนดี ส่วนลักยิ้มก็อยากทำ แต่รอจมูกหายบวมก่อนคับอิอิ
แย่ๆๆ ขอให้พี่แก้ ให้เริ่ดไปเลย
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-13 13:14:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกรีพายอะคับ ไว้ทำลักยิ้มแล้วจะมาโพสให้ดูน้า มะรู้จาออกมาน่ารักเปล่าอ่าดิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้