เจ้าของ: sasinant
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากมาแล้วนะค่ะ คุณหมอพีระ ^^

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวต่อเร็วๆ มีคนเค้ารอดูความสวยอยู่ คิคิ
หายไวๆนะครับ ไงก้อัพรูปให้ดูเรื่อยๆนะครับ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 19:20:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำจังเลย แต่ต้องใช้เวลานานกว่าหายใช่มะคะ

คิดว่าต้องรอปิดเทอมค่ะ จะไปทำแน่ๆๆอยากมีปากสวยๆค่ะ

แล้วม ...
ต้นฉบับโพสโดย kwannoi เมื่อ 2009-12-6 00:19

ไม่มีหรอกค่ะ เอารูปไปเองเรยดีกว่า ย้ำด้วยนะค่ะ เด๋วคุณหมอลืม
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 19:21:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอยยยยยย
อ่านแล้วก้อกล้าๆๆ กลัวๆๆ
กะว่ากำลังจาไปทำ พร้อมกะทำจมูกที่หมอพีระนี่หละ ชักกลัวแล้วอะดิ
เอาดีว ...
ต้นฉบับโพสโดย timung เมื่อ 2009-12-6 00:44

ยังเรยค่ะ รู้สึกปากแห้ง ๆ  ๆ  ทรมารใจจัง
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 19:25:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาการตอนนี้ผ่านมา 5 วัน แล้วค่ะ ปากแห้งมาก กินน้ำมะพร้าวมากไปหรือป่าวไม่รุ้ มีตุ่มร้อนในขึ้นด้วย แล้วรู้สึกปากจะร้อน น้ำหนักลดเรย 2 กิโล ^^ ได้ของแถว แต่มีความรู้สึกเหมือนไม่เท่ากัน ไม่ทราบว่าคุณหมอรีบหรือป่าว ตอนทำ เพราะเปิดคลินิกวันแรก รู้แย่จัง ไม่รู้ว่าหายแล้วจะเท่ากันไหม เอาแค่พอไปวัดไปวาได้ก็พอค่ะ

ps.ขอบคุณทุกกำลังใจนะค่ะ โดยเฉพาะเพื่อนบุ้ง และพี่บ๊อบบี้สำหรับข้อมูลในการดูแลตัวเองดี ๆ ค่ะ

อัพเดตกันน่อย...
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 19:37:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 19:39:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่แรกมีโครงการ พอเห็นแระ  ขอยกเลิกทันทีน่ากัวววกว่าทำจมูกอีก เราทำจมูกมายังไม่กัวเท่านี้เรย ...
ต้นฉบับโพสโดย POST-IT เมื่อ 2009-12-4 00:07

ถ้าไม่รีบ ทำจมูก แระก้อทำกบนไปเลยก็ได้นะค่ะ
ปากล่างเอาไว้เคี้ยวข้าว ^^
หายไวๆนะค่ะ

หน้ากลัวจิเลย
เป็นกำลังใจให้นะคะ
กะจะไปทำเหมิยนกัล เก็บตังก่อง
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-7 11:33:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นกำลังใจให้นะคะ
กะจะไปทำเหมิยนกัล เก็บตังก่อง
ต้นฉบับโพสโดย K00NG เมื่อ 2009-12-7 09:15

เก็บไว ๆ นะค่ะ จะได้สวยทันกัล
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-7 11:34:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไวๆนะค่ะ

หน้ากลัวจิเลย
ต้นฉบับโพสโดย poypunaruk เมื่อ 2009-12-6 21:49

ค่ะ กลัวตัวเองเหมือนกัล น้องบอกเหมือนบุบผาโดนกรีดปาก -*-
อย่าเพิ่งจิตตกไปนะคุนเพื่อน ตอนนี้ยังดูมะรู้หรอกว่าเบี้ยวหรือมะเบี้ยว ต้องรอดู 3 เดือนโน่นนน เพราะปากมันยังยุบบวมอีก นับไว้ๆ 3เดือนๆๆๆ อิอิ อย่าไปซีเรียส จะสวยทั้งทีซีเรียสทำมัยจ๊ะ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-7 17:35:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าเพิ่งจิตตกไปนะคุนเพื่อน ตอนนี้ยังดูมะรู้หรอกว่าเบี้ยวหรือมะเบี้ยว ต้องรอดู 3 เดือนโน่นนน เพราะปากมั ...
ต้นฉบับโพสโดย noonehambu เมื่อ 2009-12-7 12:16

ค่อยใจชื่น น่อย
ใจเย็นนะคร๊า ดูแลดีๆ หายไวๆ ค่ะ
เป็นกำลังใจให้คับ ผมคงเป็นศิษย์รุ่นน้อง ขอฝากปากด้วยคนครับ หุหุหุ
คุณหมอมีตารางผ่าวันไหนบ้าง ชวยแนะนำด้วยครับ

ปล. เป็นผู้หญิงสมัยนี้ ต้องสวย ทน อึด และบึกบึน
^
^
^
555+ ขำข้างบน  อึดจิงนะ ผู้ชายบางคนยังไม่กล้าเลยอ่ะ  เห็นแล้วหยองเค้าว่างั้น

จขกท.เป็นไงบ้าง  ตัดไหมยังเอ่ย  ปากแห้งทาลิปมันบ่อยน๊าได้ไม่เจ็บ  ใช้ไนติงเกลก้อได้...

พอผ่านตัดไหมไปได้ก้อสบายแล้วแหละ...ปากมานจาลอกอีกเรื่อยๆนะ  ทำมายังไม่ครบ 2เดือนเลยเริ่มใจเย็นแย้ววว

ถ้าไปคิดมากมันช้านะ  ปล่อยๆไปไม่คิดก้อนะสบายๆ  พอหายเจ็บอยากไปทำตาอีกแร้วอ่ะ  เอิ้กๆๆ  แฮ่ๆองไว้ 3 เดือนๆเด๋วหาย อิอิ
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 22:12:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
^
^
^
555+ ขำข้างบน  อึดจิงนะ ผู้ชายบางคนยังไม่กล้าเลยอ่ะ  เห็นแล้วหยองเค้าว่างั้น

จขกท.เป็นไงบ้าง  ตัดไหมยัง ...
ต้นฉบับโพสโดย tata555 เมื่อ 2009-12-8 20:27

555+ โปรแกรมเยอะจิง

ที่นี่เค้าใช้ไหมละลายนะค่ะ

บาดลอกเหมือนแผลสเก็ดอยุ่นะค่ะ

น่ากลัวสุด ๆ เวลามันลอกออกมา เป็นแผ่นหนา เลยค่ะ

ตอนนี้เจ็ดวันแร้ว
เอารูปมาโพสให้ดูม่างงง อยากเห็นอ่า จะเข้าไปหาก็มะกล้า หมาบ้านคัยมะรู้ดุ จิ๊..หาย อยาก นอย อย่าจิตตก ทำจัยสบายๆ แปปๆเด๋วก็3เดือน จะได้สวยออกงานซักที อย่าคิดไรมาก อย่างน้อยก็สวยก่อนสงกรานต์แน่ๆ คิคิ
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 10:13:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดตค่ะ

เมื่อคืนทาวาสลินทิ้งไว้ พอตื่นเช้ามาแปรงฟัน แปะน้ำเกลือ สเก็ดแผลหลุดออกมาหมดแล้วค่ะ เหลือแต่ร่องลึก ๆ จนน่า กลัว ม่ะไรจะหายน้า... รบกวนผู้มีประสบการณ์เข้ามาช่วยดูน่อยค่ะ จิตตกอย่างเพื่อนว่า กลัวแผลไม่สวย หือออออ.

ส่องกระจกมากก้อกลัวมากน๊า...ได้อาทิตย์เดียวเองร่องแผลเด๋วก้อตื้นจ้า  แต่จะเป็นแข็งๆไตๆนะไม่ต้องกังวลเด๋วมันหายอ่ะ

ปากสวยดีแล้วนะ  พอยุบก้อจะสวยกว่านี้อีกจ้า  สวยก่อนสงกรานต์จิงๆแหละ  ม่ะต้องกังวล อิอิ  ใช้ไหมละลายแล้วไม่ต้องตัดไหมเหรอ

ตอนที่ทำก้อใช้ไหมละลายนะแต่คุณหมอแนะนำให้ตัดแผลจะหายเร็วก้อเร็วจิงทาครีมง่ายดี  แต่จะยังรู้สึกเจ็บไปเรื่อยๆนะ

เข้าไปดูในเว็บพันธ์ทิพเค้าบอกว่า 6  เดือนนะถึงจะไม่เป็นแข็งๆอ่ะ  เพราะฉะนั้นช่วงนี้ถ้ารำคาญหรือหงุดหงิดต้องทามจายอย่างเดวจ้า...

ส่วนแผลล่องลึกเด๋วก้อม้วนเข้าจ้า  ใจเยนๆๆ  อัพเดทหน้าเต็มๆบ้างจิ  อยากเห็นอ่า  ^_^
หวัดดีค่ะ  เห็นไปทำปากบางกับคุณหมอพีระมา  เราอยากถามว่า  ทำแล้วใต้ตาเขียวบ้างไหมคะ

คือเราทำปากแต่ใต้ตาเขียว  พอรู้วิธีรักษาให้มันหายเขียวบ้างไหมคะ

ขอบคุณมากค่ะ
กระจับเริ่มบังเกิดให้เห็นละค่ะ....ขอให้หายไวๆ สวยๆนะค้า
น่ากลัวจริงๆ ครับ
หายไวๆ นะ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 18:03:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่องกระจกมากก้อกลัวมากน๊า...ได้อาทิตย์เดียวเองร่องแผลเด๋วก้อตื้นจ้า  แต่จะเป็นแข็งๆไตๆนะไม่ต้องกังวลเด ...
ต้นฉบับโพสโดย tata555 เมื่อ 2009-12-9 13:14

ขอบคุณค่ะ ขอบคุณมาก ๆ เลย
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 18:04:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีค่ะ  เห็นไปทำปากบางกับคุณหมอพีระมา  เราอยากถามว่า  ทำแล้วใต้ตาเขียวบ้างไหมคะ

คือเราทำปากแต่ใต้ตาเ ...
ต้นฉบับโพสโดย banwig เมื่อ 2009-12-9 14:46

ทำปากและไม่เขียวนะค่ะ สงสัยต้องประคบร้อนกับเย็นสลับกันนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้