เจ้าของ: earthty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Who with Who.Com?

[คัดลอกลิงก์]
มีแต่คนแรงๆอ่ะ มิกล้าอิช้้ันยอมแพ้
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-11-2 09:21

คราฟ  ขอเชื่อสักคนเน้อะ

ใครไม่เชื่อ คนหน้า ใสๆๆ แต่พี่ขอเชื่อละกัน จนกว่า มีภาพมาแถลงอ่ะคราฟ

ปล  เชื่อคนหน้าใสๆๆอ่ะครับ  
อานะ
บริการใกล้ชิด คิดชั่วโมงละ 99 บาท
อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-11-2 08:59

เพ่ๆๆ ทำไมมันถูกแสนถูกเน้อ  

วู้ๆๆๆ สงสัยถูกใจให้ฟรี่แร่นแน่ๆๆ  
งานนี้มีแฉ......

ปาปารัสซี่เริ่มทำงานล่ะ........
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-11-2 09:11

ขอบคุณ คนนี้ ชงเหล้าได้อร่อยมากๆๆ   ชนกันหมดแก้วเกือบทุกคน

มีการวางยาอะป่าว เห็น คนบางคน รั่ว ซะงานไปถึงไม่ครึ่งทางอ่ะ

คนชงเหล้า แถลงการด่วนจี้ด้วย
แก้ไขล่าสุด neung975 เมื่อ 2009-11-2 09:59
ขอบคุณ คนนี้ ชงเหล้าได้อร่อยมากๆๆ   ชนกันหมดแก้วเกือบทุกคน

มีการวางยาอะป่าว เห็น คนบางคน รั่ว ซะงานไปถึ ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-11-2 09:30

งานนี้มิได้มีเจตนาจะมอมใคร สังเกตได้จากเหล้าที่หมดขวดในเวลาไม่ถึง ชม.....

ส่วนคนชง ก็กินในปริมาณที่เท่ากัน อาจมีเหล้าชุดหลังที่ใส่หมามุ้ยไว้ ทำให้ผู้ดื่มเกิดอาการคันแบบนันสต๊อบ......
มิน่า หน่มหล่อ น ถึงกับประเจิมรั่ว เป็นคนแรก  

ก้ากๆๆๆๆๆๆๆๆ

5555 เห็นรุปแล้ว อะไรเนี่ย แก๊งขี้เมาดั้งโด่ง รวมตัวเลย 5555
น่าสนุกโนะ
ไม่มีอะไรจะพูดง่าาา ม่ายได้ทามรายเลย
ก้อแค่เบาๆใสๆอ่ะค๊าบบบ
แต่ว่า  เหล้าย่ีห้อไรอ่ะกินแล้วคันดีจัง
น้องไม่รู้น้องโดนส่ือกล่ันแกล้งทุกอย่างแค่มุมกล้อง
ไม่มีอะไรจะพูดง่าาา ม่ายได้ทามรายเลย
ก้อแค่เบาๆใสๆอ่ะค๊าบบบ
แต่ว่า  เหล้าย่ีห้อไรอ่ะกินแล้วคันดีจัง
น้ ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-11-2 10:53

เด๋วนี้มุมกล้องเนียมมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
เท่าที่รู้ เท่าที่เห็น ไม่มีมุมกล้อง ไม่มีแสตนอินนะ เห็นเล่นจริง จูบสด นี่นา...
พูดถึงใครกันหรอออออออ

ไม่เห็นรูเรื่องอะไรด้วยเลยอะ

สดชื่น แบ้วๆ
แต่เอ๋ะ  ได้ข่าว ว่า ถึงเนื้อถึงหนังเน้อๆๆ

เป้นกันเอง อย่างแรง คราฟขอบอก

แหมมม   

ใครเป็นใคร ทำอะไร กับใ ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-11-2 09:26

ประการแรกเลย บอบต้องขอโทดต่อสื่่อด้วยน่ะครับ

ไม่ได้ตั้งใจให้ออกมาเป็นแบบนี้ มันเป็นอุบัติเหตุจริงๆ ครับ

อิ อิ

อาจจะเป็นเพราะความฉุกละหุกของทางทีมงานที่เตรียม คอสตูม ด้วยอ่ะครับ

เสื้อผ้าเราเลือกไม่ได้ งานของเรา เค้าให้เราอะไรก็ต้องใส่ครับ

คอสตูมเอาเสื้อหลวม คอกว้างไปมาให้บอบ ใส่ ทำให้สื่อเหนจุกเหมือนในภาพอ่ะครับ

คราวหน้า ก็จะระมัดระวัง อารายให้มากขึ้นกว่านี้อ่าครับ

อาจจะหาสติกเกอร์มาติดบ้าง อารายบ้าง จะได้ไม่พลาดเหมือนครั้งนี้อ่าครับ

ยอมรับต่อสื่อ ว่าเสียใจจริงๆครับ

เอาหลักฐานมาโชว์ ว่าเรา แบ๊วๆ ใสๆ

เห็นป่ะ ว่านั่งเรียบร้อย ทุกรูป... ไม่เต้น ไม่มีรั่ว ไม่มั่วเลยด้วย อิอิ

DD_001.jpg (33.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

DD_002.jpg (33.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

DD_003.jpg (34.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

เห็นแล้วอิจฉา แต่ล่ะคนเล่นกันสดๆนอกบทกันทั้งนั้น

สื่ออย่างเราได้แต่นั่งมอง ทามไมไม่มีไรกับเค้าบ้าง เซ็ง
ประการแรกเลย บอบต้องขอโทดต่อสื่่อด้วยน่ะครับ
ไม่ได้ตั้งใจให้ออกมาเป็นแบบนี้ มันเป็นอุบัติเหตุจริงๆ คร ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-11-2 11:34

เป็นนางแบบที่ดี ต้องรู้จักระวังตัวเองนะครับ เพราะเราไม่รู้ว่าคอสตูมจะกลั่นแกล้งเรายังไง
ครั้งนี้ถือเป็นการออกงานครั้งแรก พี่ๆ สื่อให้อภัยได้ แต่อย่าวีนกันนะ ที่ต้องนำออกอากาศ
เพราะสื่อที่ดีมีหน้าที่ต้องตีแผ่ให้สังคมรับรู้ ครั้งหน้าก็ระวังตัวด้วยนะ พี่ๆ เห็นใจหนูจริงๆ

ไม่ได้ตั้งใจให้ออกมาเป็นแบบนี้ มันเป็นอุบัติเหตุจริงๆ คร ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-11-2 11:34

ได้ข่าวมาเตรียมเสื้อมาเปลี่ยนเองที่ร้าน
5555
เอาหลักฐานมาโชว์ ว่าเรา แบ๊วๆ ใสๆ  

เห็นป่ะ ว่านั่งเรียบร้อย ทุกรูป... ไม่เต้น ไม่มีรั่ว ไม่มั่วเลยด้ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-2 11:35

น้องว่าหลักฐานที่พี่มีเนี่ยย

มานแค่น้ำจิ้มเองม่ะช่ยหราคะ แฮะ ๆ ๆ

เด๋วรอกล้องเนตจิ  คงต้องมีคนแถลงข่าวอิกหลายคนอ่า
ได้ข่าวมาเตรียมเสื้อมาเปลี่ยนเองที่ร้าน
5555
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-11-2 11:50

อ่อ ม่ายจิง ครับหนึ่ง

ที่เห็นคือฝ่าย คอสตูม อยู่หลังร้านครับ

อิ อิ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-2 12:07:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อร้ายยยยยยย เอ๋ อะไรยังไง
เป็นนางแบบที่ดี ต้องรู้จักระวังตัวเองนะครับ เพราะเราไม่รู้ว่าคอสตูมจะกลั่นแกล้งเรายังไง
ครั้งนี้ถือเป ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-2 11:44

ขอบคุณสื่อน๊าครับ ที่เข้าใจ

อิ อิ
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-2 12:08:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่เอ๋ะ  ได้ข่าว ว่า ถึงเนื้อถึงหนังเน้อๆๆ

เป้นกันเอง อย่างแรง คราฟขอบอก

แหมมม   

ใครเป็นใคร ทำอะไร กับใ ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-11-2 09:26

หนูซิพี่ข่าน นั่งเรียบร้อยที่สุด
หนูซิพี่ข่าน นั่งเรียบร้อยที่สุด
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-11-2 12:08

แน่ใจเหรอ.....

ระวังภาพมันฟ้องนะ
ถ่ายรูปออกสื่อ นิดนึงกับต่าต๊า และพี่โด้ครับ

ฮ่าๆๆๆ

IMG_3077.JPG (536.82 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

IMG_3104.JPG (494.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ภาพแกมีแน่เอิร์ท   เด๋วรอชุดต่อปายยย

ก๊ากกกกก
ทุกคนก็คงเห็นแล้วว่าใครเป็นใครทำอะไร  หนูไม่ขอพาดพิงคร่าาา
อย่างท่ีบอก ว่าหนูแค่เบาๆใสๆ ไม่มีไรจริงๆ
ถ้างานนี้ทำให้ใครเสียหายปามขอรับผิดชอบทุกคนอิๆๆๆ
จะยอมเสียสละตกเป็นของทุกคนเอง
นั่นดิ เดี๋ยวเอาภาพงาน Chanel V มาฟ้องซะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้