เจ้าของ: love_beauty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว หมออรรถพร สะพานใหม่ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จขกท ช่วยตอบหน่อยนะคะ เลือกซิลิโคนชนิดไหนค่ะ ช้ำน้อยมาก

พอดีเราได้คิววันที่31ธค.นี้ (หมออรรถพร) มีเวลาหยุดงานแค่ 5วัน

อยากยุบเร็วๆ คุณหมอมือเบา หรือ จขกท มีวิธีดูแลให้ยุบเร็วยังไงค่ะ?
สวยมากเลยค่ะ

ดูเป็นธรรมชาติมากๆๆๆ
โด่งได้ใจเลย
ธรรมชาติมากค่ะ

แพงมากไหมค่ะ
สวยมากเลยค่ะ  เพื่อนกาญก็แนะนำที่นี่แหละ แต่กาญโง่เอง โอ๊ยคิดมาแล้วเศร้า  จมูกก็ไม่ตรงอีกพึ่งทำมา5 วันเอง
โด่งสวยดีค่ะอนากทราบราคาจัง...
ผมก็อยากทำที่นี่เหมือนกัน...แต่งานเยอะมาก..
สวยมากคับผมก็จะไปทำเหมือนกันคับ
ใกล้บ้านเลยค่ะ สงสัยจะรอคิวหมอเฉลิมไม่ไหว หมออรรถพรดีกว่าเนอะ
ซื้อยาลดอาการบวมมาทานด้วยก้อดีนะคะ
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ

หายไวๆนะคะ รอชมผลงานค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ
เลิศไปเลยค่ะ
หมอ ใจดีปะ ครับ แบบว่า รับฟัง สิ่งที่เราต้องการ และ ก็ ให้คำแนะนำ ดี ไหม อ้อ แก ทามแบบมีขา หรอ ไม่มีขาครับ
แก้ไขล่าสุดโดย naoi เมื่อ 2010-4-9 21:26

ทรงสวย กำลังดีเลยค่ะ ชอบๆ

กำลังจำไปตัดปลีกอยุ่เหมือนกันค่ะ  กลัวเจ็บมากเลยค่ะ
ตอบกลับ 1# love_beauty

แวะมาให้กำลังใจค้า หมอเดียวกันเลยค่ะ ทิพย์ไปทำตามาค่ะ ว่าจะไปทำจมูกมั้ง ว่าแต่ พี่ทำราคาเท่าไหรค่ะ เจ็บไหม บอกกันมั้งนะพี่นะ หายไวไวนะค้าพี่
เปงกำลังใจไห้คราบบ.ลงรุปไวจิ..
เป็นกำลังใจให้นะครับขอให้หายไวไว จะได้มาโชว์สวยกัน
โด่งสวยดีค่ะ เคยจะไปทำ แต่หาคลินิกไม่เจอ แหะๆ เลยไปหาหมอบุญ(ไกลกว่าอีก บ้านอยู่ดอนเมือง)
ลงรูปอีกนะคะ สวยดีค่ะ
ทรงสวยดีนะคับ มี concave ตรงระหว่างตาด้วย อยากไปแก้จัง แต่ยังเลือกหมอไม่ได้เลย ลังเลอยู่ 2-3 หมอ หง่ะ ... สวยดีคับๆ เป็นธรรมชาติ แต่ว่ากล้ามเนื้อมันยังบวมอยู่ 6-12 เดือนหน่ะคับถึงจะรู้ความโด่งที่แท้จริง
จมูกสวยจังค่ะ  หายไวๆน๊าค่ะ
สวยครับ ผมก้อคุณหมอ อรรพรครับ จะครบเดือนวันที่15 ก.ค ครับ กลัวมันเบี้ยวๆๆอยุ่
โด่งสวยดีค่ะ

รูปทรงจมูกด้านข้างสวยยยยยมากเลยค่ะ
ทรงสวยจังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้