เจ้าของ: aotomojang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กระเทยเปลี่ยนชีวิตเพราะคิดศัลยกรรม อิอิ จมูก By หมอชาตรีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ความงามไม่ไม่มีคำว่าเกินเอื้อมจริงๆค่ะ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยนะค่ะ ชอบ จขกท มากๆจร้า
โอ้แม่เจ้าาาาา    สวยเลยค๊ะมากๆด้วย    ไปสมัครเป็นแอร์ยังค๊ะ  อิอิเผื่อทัน
สุดยอดไปเรยค่ะ
ว๊ากกกกกกกกกกกกกก เท่าฝาหนมครกจิงดิคุณ aotomojang ชนะเราขาดลอยรุย เอิ๊กกกกกกกกกกกกก

แสดงความคิดเห็น

เอิ๊กๆ  โพสต์ 2011-2-4 03:13
สวย ๆๆๆ ปีหน้าลงทิฟฟานี่เลยครับ

หน้าแบบแอ้ลงประกวดธิดาวิ่งควายดีก่า อิอิ รับรองแอ้ด้ายชัว55+  โพสต์ 2011-2-4 03:13
คุณแอ้คะ ขอบอกๆ คุณแอ้เริ่ดโค่ดๆรุยค่ะ ความพยายามจะสวยอยู่ที่ไหนความสวยก้อจะอยู่ที่นั่นแหละ ซ้าาาาาาาทุ

ขอบคุงมากๆเลยค่ะ  โพสต์ 2011-11-8 14:09
omg!!!คุงพี่เปลี่ยนไปมากเลยค่ะ...สุดยอดเลยค่ะ...สวยมั๊กๆๆๆมากๆๆๆๆคือว่าใช้วิธีไหนลดน้ำหนักค่ะ
เริ่ดจริง อะไรจริง หญิงแท้มีอายครับงานนี้
สวยค่ะ

ดีจัยด้วยน้าค่ะ
สุดยอดดดดดดดดดดดดด
สวยขึ้นจริงๆค่ะ

ขอบคุงค่ะ  โพสต์ 2011-2-4 10:32
สวยมากๆๆๆๆๆค่ะ
สวยมากค่ะ เปลี่ยนไปมาก ๆ พี่ค่ะแนะนำหน่อยอยากลดน้ำหนักทำไงดี ??
หัวอกเดียวกันค่ะ ^^ แต่ตอนนี้เลิกคิดละเรื่องผู้ชาย เอาเวลาไปทำสวยดีกว่า อิอิ
ตา ได้ทำด้วยรึเปล่าคะ ดูดีขึ้นเยอะเลย
สวย! ปากสวยอยู่แล้ววว อย่านะๆ
ไก่งามเพราะขนคนงามเพราะแต่งจริงๆ งามหลายคะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยมากเรยคะ ชอบๆ ผุ้ญแบบเสียชาติเกิดไปเลย :)
ไรเนี่ย สวยจัง หน้าเปลี่ยน สวยค่ะ

ขอบคุงค่ะ  โพสต์ 2011-2-7 18:22
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้